• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyen_thanh

mình cài mcoolPhone ko bit sao mà không sử dụng được sau khi cài thằng mQuickdo, có phải 2 thằng này đụng nhau ko vậy các bro

Zenki

Super V.I.P
mình cài mcoolPhone ko bit sao mà không sử dụng được sau khi cài thằng mQuickdo, có phải 2 thằng này đụng nhau ko vậy các bro
SBSetting, MquickDo, Mcleaner, mCoolPhone và BossPrefs xài tốt với nhau, không cái nào bị đụng cái nào cả.

ncbc

Ứng dụng "Vietnam" trên Iphone

Mọi người cho mình hỏi. Lúc trước máy mình có cái ứng dụng, tên là Vietnam. Vô đó dùng để đọc tin tức, xem bản đồ này nọ (fai có wifi). Nhưng sau khi mình chuyển sync từ máy bàn wa laptop. Thì ứng dụng này k xài được nữa. Vô là nó văng ra. Có bác nào có source để cài lại ứng dụng này cho mình xin lại. Thanks nhìu

minhkhoa2007

Mọi người cho mình hỏi. Lúc trước máy mình có cái ứng dụng, tên là Vietnam. Vô đó dùng để đọc tin tức, xem bản đồ này nọ (fai có wifi). Nhưng sau khi mình chuyển sync từ máy bàn wa laptop. Thì ứng dụng này k xài được nữa. Vô là nó văng ra. Có bác nào có source để cài lại ứng dụng này cho mình xin lại. Thanks nhìu

Bạn add sourse: apt.modmyi.com/ la sẽ có VietNam ngay.

blackcatdn

Mình đã xem và thấy app này k good như app mình up video lên

p/s các bạn kiếm giùm mình app kia với, mình kiếm hoài k ra

hình như đó mới là bản demo thôi thì phải,mình cũng search rồi nhưng chưa tìm đc...

aktkce

cho hỏi mình tìm cách sử dụng winterbroad mà hok có, mọi ng tìm giúp mình với....và mình cần cài gì trên máy tính để sử dụng với winterbroad? ( mới xài Ip...gà ^^)

Zenki

Super V.I.P
cho hỏi mình tìm cách sử dụng winterbroad mà hok có, mọi ng tìm giúp mình với....và mình cần cài gì trên máy tính để sử dụng với winterbroad? ( mới xài Ip...gà ^^)
Winterboard thì đơn giản thôi bạn ah. Không cần phải có hướng dẫn sử dụng gì cả đâu. Nó là phần mềm chạy độc lập trên iPhone, có tác dụng thay đổi Themes cho iPhone. Bạn có vấn đề chi tiết thì hỏi dễ trả lời hơn chứ chung chung thì khó mà giúp được.

tungtaolao

Em syn nhạc vào Iphone lâu lâu lại bị báo cái lỗi này , o thể syn đc, bác nào biết giúp với : The Iphone " ....." can not be synced. An unknow error occurred( 13019)
Đó nó báo vậy đó các bác, các bác giúp e với

blackcatdn

Em syn nhạc vào Iphone lâu lâu lại bị báo cái lỗi này , o thể syn đc, bác nào biết giúp với : The Iphone " ....." can not be synced. An unknow error occurred( 13019)
Đó nó báo vậy đó các bác, các bác giúp e với

1. Mở iTunes
2.Chọn IP dưới Devices ở bên trái
3.Nhấp vào tab Music
4.Dưới tuỳ chọn Sync,chọn Selected playlists
5.Bỏ chọn Voice Memos playlist
6.Nhấp Apply

Nguyên văn đây

nguyen_thanh

em cài Winterboard máy đưa về SAFE MODE là bị sao vậy. Mà có soft nào gom hết icon trên SB vào 1 folder không vậy các bác

danhvogiacmo

máy mình là bản quốc tế, mới up lên FW 3.1.2 và có JB, đang để Theme của HTC, dạonayf thỉnh thoảng có người gọi đến nó ko đỏ chuông chỉ sáng màn hình lên, khi nghe thì ko thấy ai nói và người bên kia cũng ko nghe thấy mình nói, mình gọi lại lúc đó cũng vậy luôn, ko nghe thấy gì, nhưng reboot lại hoặc tắt máy đi lại ngon lành, chỉ thình thoảng bị thôi, ko biết có bác nào bị vậy ko, hay là nó bị xung với phần mền gì, ai cho biết cách khắc phục với

ruoixanh

Mình muốn uninstall 1 app đã cài trên IP 3G FW3.0 qua cydia thì làm thế nào bây giờ các pro ơi. Ai biêt chỉ giùm hoặc cho mình xin cái link bài viết để đọc với. Thank pro!

Zenki

Super V.I.P
Mình muốn uninstall 1 app đã cài trên IP 3G FW3.0 qua cydia thì làm thế nào bây giờ các pro ơi. Ai biêt chỉ giùm hoặc cho mình xin cái link bài viết để đọc với. Thank pro!
Những App đã cài qua Cydia thì bạn phải vào Cydia để Remove nhé.

Cydia - Manage - Packages - Tìm App muốn xóa - Modify - Remove.

nguyen_thanh

không biết sao khi mình cài MYSMS thì trong phần tin nhắn đến không hiển thị tên người gửi (3gs os 3.1.2)Fix hiển thị tên người gửi tin nhắn như thế nào vậy các bro

Status
Không mở trả lời sau này.