• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

phobuon9

App định dạng ipa

Các bác tổng hợp giúp em 1 số soft định dạng ipa đi ! em chỉ bít cài mỗi dạng này thui

Habl66

Topic đó mình đã đọc rồi ! có mấy app nhug chang co minh hoa j ca

Bạn phải cố gắng đọc các bài giới thiệu trên diễn đàn về các phần mềm để biết chức năng của nó. Phải đọc nhiều mới biết nhiều được ;) Phần mềm cho Iphone có đến hàng vạn ko ai có thể tổng hợp lạ hết được đâu. Tùy theo nhu cầi mà bạn phải tìm và chọn lựa cho mình.

Zenki

Super V.I.P
Các bác tổng hợp giúp em 1 số soft định dạng ipa đi ! em chỉ bít cài mỗi dạng này thui
Nếu vậy thì nghiên cứu thêm đi, iPhone cũng chẳng có nhiều định dạng App lắm đâu, chỉ mỗi .ipa, .deb, .pxl thôi, định dạng nào cách cài cũng dễ và đã có hướng dẫn trên diễn đàn rồi. Bạn chịu khó đọc và tìm hiểu, chả ai có thời gian ngồi mà tổng hợp hết các App qua dạng .ipa cho riêng bạn đâu

hbinhlove2003

Cách copy danh bạ từ IP sang SIM ?
lúc trước hình có soft iSIM sao giờ mình lên FW 3.1.2 ko thấy soft đó nữa, anh em nào bít soft tương tự mà full chỉ mình nhé, thanks 100 phát :)

Zenki

Super V.I.P
Cách copy danh bạ từ IP sang SIM ?
lúc trước hình có soft iSIM sao giờ mình lên FW 3.1.2 ko thấy soft đó nữa, anh em nào bít soft tương tự mà full chỉ mình nhé, thanks 100 phát :)
FW 3.1.2 không còn App nào tương tự vậy nữa đâu :)

aktkce

Hi hôm bửa mình có vô tình đọc 1 bài về soft nghe nhạc ngoài lockedscreen .... mà hôm nay kiếm hoài ko ra... mấy bạn kiếm giúp mình với! :(

nlphong75

cho mình hỏi sao cái ip của mình.cài mấy cái app free của itune vô máy.lick vào biểu tượng thì nó văng ra.ko chơi đc

nlphong75

Có lẽ không phù hợp với FW trên máy Bạn (FW cũ - Soft mới)!;)

ko fai.máy mình thì lúc trước sài đc,hôm nay mình vô phần cài đặt mình chỉnh xóa toàn bộ cài đặt lại,là mấy cái mình down free trên itune là ko mở đc nữa

blackcatdn

Hi hôm bửa mình có vô tình đọc 1 bài về soft nghe nhạc ngoài lockedscreen .... mà hôm nay kiếm hoài ko ra... mấy bạn kiếm giúp mình với! :(

theo mình nhớ thì ko có soft đó đâu. Chỉ là khi bạn đang dùng iPod để nge nhạc. Rồi khi ở LockScreen thì bạn kíck đúp vô nút Home thì nó sẽ hiển thị lại cái iPod đó

aktkce

Xin hỏi các bác là em download fw 3.1.2 bằng itunes về rồi restore máy luôn, bây h em muốn tìm lại file fw gốc đó trong itunes mà kiếm ko ra. Bác nào có đường dẫn cho em với.

Zenki

Super V.I.P
Sẽ tương tự thế này - C:\Users\***\AppData\Roaming\Apple Computer\iTunes\iPhone Software Updates
***:
Tên User của bạn!

dh0824

Ai cho e xin cái app softwear: Graphing Calculator (giống TI89 hoặc là RK-89 càng tốt) đi ạ. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

blackhat007

Em đang dùng IP 2G 8Gb firm 3.1, cài comic reader mobi 2.0.1, trước đây vẫn đọc bình thường, sao giờ bấm vào nó cứ bị văng ra hoài, đã restore lại nó vẫn vậy ??

Em thử dùng bản 1.1 thì được nhưng đọc được vài trang thì nó không cho đọc nữa ?? Xin được giúp đỡ !

nguyen_thanh

các bro ơi có soft hẹn giờ tắt nhạc ko up em với, dành cho buổi tối ngủ mà nghe nhạc thì tắt đi để cho IP khỏi chạy tới sáng mà hết pin đó mà, trước dùng rùi mà không nhớ tên của nó

Zenki

Super V.I.P
các bro ơi có soft hẹn giờ tắt nhạc ko up em với, dành cho buổi tối ngủ mà nghe nhạc thì tắt đi để cho IP khỏi chạy tới sáng mà hết pin đó mà, trước dùng rùi mà không nhớ tên của nó
Vào Clock - Timer - Set thời gian (Bao lâu tùy thích) - ở When Timer Ends chọn Sleep iPod (trên cùng) - Set - Start. Sau đó vào iPod nghe nhạc! Sau thời gian nhất định khi Set iPod sẽ tự tắt!

Status
Không mở trả lời sau này.