• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

pakminhhoa

Cho minh hoi voi, Cai IPHONE 3G cua minh dao gan day sao no cu bao pin la 100% hoai. xai hoai ma nhin vao phan pin no ko giam di phan nao het, toi luc no tat thi moi biet la het pin. Nhu vay la loi gi va cach khac phuc nhu the nao vay. Pac nao biet chi minh voi nha. Thank nhiu nhiu.

N

nampx153

Guest
Các bác cho em hỏi, máy của em IP 3Gs Lock cứ mỗi lần tắt nguồn(restart) máy mất hết các thứ. Em lại phải restore rồi JB lại, setup.... dùng tiếp. Ai có kinh nghiệm giúp em với nha, em cảm ơn!!!

ruoixanh

Bạn nào có link app iblank file .app hay .deb hay .ipa đều được sent cho ruồi xanh với thank trước nhé

Hi hi hi cho minh` hỏi thêm cái này nữa mình muốn mỗi trang có 1 hình ảnh khác nhau thì làm thế nào hả mấy bồ mách mình với.

nguyenson7938

làm sao đồng bộ iphone với máy tính ,mình không có itunes! đăng ký không được! phần đăng ký card không có NONE làm sao bỏ qua

kiddy

Cho mình hỏi đã có soft để đọc file prc trên iphone 3.1 chưa ạ? Soft nào đọc đc đa dạng file ebooks nhất và cho mình xin đường dẫn cop file vào ip và có phải set gì k ạ?

blackcatdn

Cho minh hoi voi, Cai IPHONE 3G cua minh dao gan day sao no cu bao pin la 100% hoai. xai hoai ma nhin vao phan pin no ko giam di phan nao het, toi luc no tat thi moi biet la het pin. Nhu vay la loi gi va cach khac phuc nhu the nao vay. Pac nao biet chi minh voi nha. Thank nhiu nhiu.

bạn thử sạc lại 100%,rồi tắt máy bật lên lại coi pin có hao đi ko. Nếu mất cỡ 1% thì ko sao nhưng nếu mất cỡ 5% trở lên thì bạn nên Restore lại máy đi ha

Các bác cho em hỏi, máy của em IP 3Gs Lock cứ mỗi lần tắt nguồn(restart) máy mất hết các thứ. Em lại phải restore rồi JB lại, setup.... dùng tiếp. Ai có kinh nghiệm giúp em với nha, em cảm ơn!!!

Máy của bạn chắc sản xuất sau tuần 44 rồi. Hiện vẫn chưa khắc phục được.

Bạn nào có link app iblank file .app hay .deb hay .ipa đều được sent cho ruồi xanh với thank trước nhé

Hi hi hi cho minh` hỏi thêm cái này nữa mình muốn mỗi trang có 1 hình ảnh khác nhau thì làm thế nào hả mấy bồ mách mình với.

Các trang khác nhau là Wallpaper.jpg;Page0.jpg;Page1.jpg;Pagen.jpg với n là số trang
làm sao đồng bộ iphone với máy tính ,mình không có itunes! đăng ký không được! phần đăng ký card không có NONE làm sao bỏ qua

Nếu ko có iTunes thì bạn có thể sử dụng IP PC Suite đi. Còn phần NONE thì bạn chọn ở VN là nó xuất hiện thôi hà

ruoixanh

Thank bạn zalmal nhiều nha không co wifi nên hơi bực mình tìm hoài cái này để chỉnh themes giờ thì OK rồi thank nhiều

duonglda

lie or true

ai có phần mềm kiểm tra nói dối của iphone thì share cho mình với...chân thành cảm ơn ae rất nhiều :D

dtt3003

mấy a ơi cho e ? web appulo.us khi zô nó bắt mình trả lời. câu trả lời là gì vậy mấy a giúp e với. vì web này lun có app mới up liên tục nên up rất cần. THANKS trc

các bác ơi cho em hỏi chút xíu sao em đao các PM trên itunes về rồi cắm vào IP chạy mà không được nhĩ trông IP của em, em cài đầy đủ các PM bổ trợ rồi, có bác nào biết cách chỉ cho em với em thanhk các bác nhiều.

sonhieu2

xin soft insomnia 3.04 với (cần gấp)

máy mình hiện giờ khi có cuộc gọi đến k rung cũng k chuông mình lên hỏi thì cài soft insomnia sẽ hết bạn nào có cho mình xin với chỗ mình k có wifi nên k xài cydia được thanks các bạn trước nha

hyen0808

Mình đã cài và sử dụng với acc đăng ký với skyscape rất tốt, nhưng mấy hôm nay đã lỡ xóa một vài ebooks, hôm nay muốn cài lại ebook đó thì skyscape trả lời: Unknown error occured. Please try again. If the error persists please visít www.skyscape.com/support. Sau đó đã vào lại trang chủ nhập user và pass đàng hoàng, nhưng trở lại IP vẫn báo lỗi. Mong các bạn chỉ giúp cho. Cảm ơn rất nhiều.

soitoc1

Cho mình hỏi! Mới mua con IPHONE 3GS 32gb (phiên bản QT) nhưng không biết cài app vào có bị sao ko? vì nghe nói dãy serial dài hơn 40 khi cài vào là bị treo máy? Bạn nào có kinh nghiệm cho mình biết nhé

m0nk3y86

máy mình hiện giờ khi có cuộc gọi đến k rung cũng k chuông mình lên hỏi thì cài soft insomnia sẽ hết bạn nào có cho mình xin với chỗ mình k có wifi nên k xài cydia được thanks các bạn trước nha

Bạn đã ktra kỹ trong setting xem chuông & rung đã để đúng chưa, nhưng lỗi này nên restore máy cho sướng :)) Bạn ko dùng iPhone PCsuite à, kết nối với cái đó thì có thể doWn app từ Cydia wa đấy mà. Nhưng thui, cứ down hộ bạn cho nóng :-D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mtexm4nhbom[/DOWNLOAD]

starstar39

CHO EM HỎI VỀ LỖI CYDIA

Tình hình là em vừa tải một ứng dụng trên cydia về, đang tải thì rớt mạng, thế là nó tự động reload, nhưng khi em vào lại Cydia thì nó lại văng ra. Em đã xem một số diễn đàn cách sửa lỗi nà, nhưng hầu như đều dùng Winscp, nhà em không có wifi nên không dùng được. Vì thế giờ không biết làm sao? kính mong mấy anh giúp đỡ.
Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.