• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VỀ ROM CHO PPC

ymna

mình là nữ, không biết nhiều về máy móc, giúp mình với. Mình đang xài O2 Xda mini, tự nhiên thay cái supersim của Mobifone giờ điện thoại của mình không hoạt động được, mình phải làm sao đây? Giúp mình với, cám ơn các bạn nhiều :(

dcn488

mình là nữ, không biết nhiều về máy móc, giúp mình với. Mình đang xài O2 Xda mini, tự nhiên thay cái supersim của Mobifone giờ điện thoại của mình không hoạt động được, mình phải làm sao đây? Giúp mình với, cám ơn các bạn nhiều :(

Thử HR xem sao bạn nhé! Chúc bạn vui khi tham gia dễn đàng

ymna

hic mình cũng đã làm rồi nhưng vẫn không được :(. Mình yêu con O2 của mình lắm mà giờ không biết phải như thế nào nữa :((. Cám ơn bạn dcn488 nhiều nhiều nha

LeoDH

Minh dang dung con T-Mobile MDA Vario II xin cho minh hoi con nay dung rom dong nao vay...thanks

Em đang xài con O2 Zinc, là con PDA đầu tiên nên còn lơ ngơ, chưa biết mấy :D Đang chuẩn bị up ROM lên WM6, nhưng đọc thấy nhiều bác bảo nếu có vấn đề gì mà máy chết thì phải up bản ROM gốc, vào seeO2 chỉ thấy có bản WM6 và một bản WM5 update thôi, không thấy có bản gốc, vậy có bác nào biết chỗ nào down được bản gốc không?

O2 Zinc không phải là do HTC sản xuất nữa nên không chắc không down được từ cái eclub của HTC nhỉ ???

LeoDH

Em đang xài con O2 Zinc, là con PDA đầu tiên nên còn lơ ngơ, chưa biết mấy :D Đang chuẩn bị up ROM lên WM6, nhưng đọc thấy nhiều bác bảo nếu có vấn đề gì mà máy chết thì phải up bản ROM gốc, vào seeO2 chỉ thấy có bản WM6 và một bản WM5 update thôi, không thấy có bản gốc, vậy có bác nào biết chỗ nào down được bản gốc không?

O2 Zinc không phải là do HTC sản xuất nữa nên không chắc không down được từ cái eclub của HTC nhỉ ???

Mà nghe nói con này do ASUS sản xuất, không biết con của ASUS tương đương là gì nhỉ? ROM của con đấy có sẵn hơn không nhỉ, ROM của ZInc có vẻ ít quá, em biết mỗi hai bản nó supply ở seeo2 thôi :(

bancuoia3

có cách nào up ROM của con O2 Xdaii không các bác? E đang sài WM 2003, nhưng rất nhiều phần mềm hiện tại đòi hỏi phải là WM 2005. Mong các bác giúp!

yim ho hang ..em dang dung HTC iwovation ..o2 trion xda ...da co ban rom 6.0 cho may nay chua nhi ..em van dung 5.0 ..tham 6.0 wua ...

hadackhang

MDA của bạn là MDA Compact II phải không,mình đã có 1 bài hướng dẫn Up ROM cho dòng này trong Topic Up ROM cho dòng Charmer đó.Chi tiết bạn xem tại ĐÂY

Tải bản ROM ưa thích tại ĐÂY

O2 mini sử dụng Windows Mobile 2003 SE,không thể Up lên 2005 được bạn ạ.

O2 miniS cũng không thể down xuống 2003 được.

Chúc vui!:)
bạn ơi vậy sgh-i300X có thể up lên win2005 được không

tieudoc

em đang xài con acer n311. trong một phút hứng chí đã up lên rom 6.1 , con PPC của em chạy í ẹ luôn.
h muốn up về 1.0.16 mà tìm mãi hông có link nào down đc cả ..
ai giúp em với

selfacting

Hỏi về I-mate 6150

Các bác cho em hỏi về con I-mate 6150 với ạ. Em là newbie tham gia vào PDAviet chưa lâu nên rất còn gà. Có bác nào trong 4rum đã sử dụng con PDA này cho em xin ý kiến với ạ. Về cấu hình em thấy khá ổn nhưng ko biết thực tế thế nào cả. Cảm ơn các bác đã ghé thăm topic của em. ^^