• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VỀ ROM CHO PPC

PVCMPC

Cho mình xin Rom cua Telecom mobile TC-500

Ai có Rom của máy Telecom hieu TC-500.Cho mình xin với.thcnks nhieu!

anhxxxlove

Anh em cho mình xin ROM WM5 ORIGINAL của O2 NEO theo máy bản mới nhất đó, tại vì máy mình chạy bản WM6 mà bị lỗi hoài àh nên mình muốn chạy lại bản gốc của máy, mong anh em giúp đỡ

meohp

các bác cho em hỏi 1 tí em có con O2 Zin em up nó báo 100% rồi nhưng nó không báo FL em để 20' rồi rút ACTIVESYNC ra thế là nó chết .bác nào có chiêu nào hay không cưu em vơi

hensiferum

ROM, Extended ROM là sao?

Các bác cho em hỏi tí

Trong bản ROM magician em định UP chỉ có nk.nbf (ngoài mấy file UP ra)
Tức là ko có file nbf nào khác, em thấy mấy bản ROM khác có thêm radio.nbf và ms.nbf

nk.nbf có phải chỉ có OS ko thôi hay còn chứa cả extended ROM nữa.

Trong bản ROM bigstorage chỉ có nk.nbf thì UP lên ko có extended ROM, giờ mình mún UP thêm extended ROM có đc ko.

file ms.nbf chứa những j?

saikimma

Mình đã tìm được bản Rom tiếng anh của con Dopod D600 bên trang xda nhưng khi up thi cứ chạy được 2% thi nó lại báo lỗi INVALID VEDER ID. Bác nào biết cách khắc phục thì giúp mình với.

DTP

Chào Các Bác, Các Bác vui lòng cho mình hỏi con O2 XDA II mini, thì up Rom nào là tốt nhất, Xin vui lòng chỉ dẫn và cho E xin link với !

n3vvm3mb3r

Có bạn nào đã UP ROM lên WM6 cho Ò Stealth chưa?Xài thế nào vậy các bác?chạy có ổn định ko vậy?Vì tôi dự định Up hi` hi`.

bush

Tớ đang dùng hp4700 và dùng rom windows 6.0 mà cảm thấy chậm quá, có nên dùng bản 5.0 hay windows 2003se như cũ không nhỉ

noclose

Chào Các Bác, Các Bác vui lòng cho mình hỏi con O2 XDA II mini, thì up Rom nào là tốt nhất, Xin vui lòng chỉ dẫn và cho E xin link với !

ROM Qtek 1.13
Bạn tải ở đây nhé:

Mã:
http://www.4shared.com/file/13864889/ffdf1bf8/ROM_113_QTEK.html?s=1

chào các bác , các bác cho em hỏi em đang dùng con QTEK S200 , em muốn up ROM W6.0 . Bác nào có ROM mới nhất của con này cho em xin với em thanhk các bác nhiều.

Bác nào có ROM con Qtek S200_Version_ cao hơn cái củ của em cho em xin với; ROM version:2.15.13.27 WWE_ Radio version: 02.19.21_ Protocol version: 4.1.13.09_ Ext Rom version:2.15.13.121_đây là ROM của con em đang dùng. bác nào biết cách up Rom của Qtek s200 hướng dẫn cho em với em xin cảm ơn các bác nhiều.

viking

các bác cho em hỏi,em có con HTC Touch em muốn up mỗi Radio không thôi có được không vậy? Em loay hoay thấy nó báo lỗi không ah. Em cho chay USPL rồi.

tmn

Bác ah, PPC nào cũng Up được riêng Radio, bác chỉ cần nhớ là chạy nó giống như Up ROM thôi.

tuann

em đã up con mio A701 len wm06 rùi nhưng hình như nó chậm hơn thì phải, có ai bị giống em không//?????????????

huychung1401

CHÀO CẢ NHÀ. MÌNH MỚI THỬ UP ROM NHƯNG KHÔNG THÀNH. BÁC NÀO CÓ WINDOW MOBILE 2003 CHO MÌNH VỚI. CÁM ƠN CÁC BÁC TRƯỚC NHÉ