• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VỀ ROM CHO PPC

clark

rom va file hp1945

cho em xin link của rom và các file kèm theo để em có thể up rom cho con hp1945.

xinu2727

Xin bản ROM For O2 Neo

các thông số sau:
ROM version : 2.15.13.27.WWE
ROM date : 3/9/06
Radio version : 02.19.21
Protocol version : 4.1.13.09
ExtROM version : 2.15.13.21

cuongmobile28

một vấn đề lan giải cần được sự giúp đỡ của anh em

tôi có con ppc ido s600 mua bên china đã đươc 1 năm.nhưng khổ nỗi máy của tôi la rom china.ma chữ china thì không đọc được vất só 1 năm nay để tìm rom tiếng anh,nhưng vẫn chưa tìm được.vậy anh em nào đã làm và đang dùng nó xin giúp đỡ với.
hình của em nó đây ạ
http://images.google.com.vn/images?q= ido s600&hl=vi&ie=UTF-8&oe=UTF-8&um=1&sa=N&tab=wi:((:((:((:((

tetbayba

Các a ơi ! E dang xài bản rom 2.10.05 PV. Khi e xem fim bằng chương trình Win media hay Core player thì hình ảnh nó k được trơn tru mà nó bị khựng khựng, đứng đứng hình làm sao ấy ?

Làm sao để khắc phục tình trạng này hả các anh ?

Giúp e nhé ! Cảm ơn các a nhiều !!!
Bạn thử dùng CoePlayer 1.1 coi. Chỉ cần tải về rồi cập nhật. Không phải đăng ký lại.

tetbayba

Các cao thủ cho biết có thể up WM6 cho Atom Exec không vậy?!
Tui có người bạn email cho Microsoft, bên đó trả lời là không hy vọng!!!

dellAximx51v

Mình đang dùng con PDA DELL X51v đang có vấn đề về rom muốn sữa lỗi thì down ơ đâu đây.không biết bảng WM06 có dùng được cho nó không ?Mong các bác chỉ giúp.!!!

hung1406

Các cao thủ cho biết có thể up WM6 cho Atom Exec không vậy?!
Tui có người bạn email cho Microsoft, bên đó trả lời là không hy vọng!!!

Chưa thấy có WM 06 cho Atom hay Atom exec đâu bạn à! 2 con máy này kô phải của HTC, mình nghĩ chắc kô có. :p

gaumeo031181

có bác nào có bản pandora 3.2 ko cho em xào ké với.Mấy cái link die hết rồi sao ấy.Thanks

mthanh0707

cac bac oi lam on cuu minh voi,minh up radio nhung giua chung bi cup dien roi khi reset lai thi may dung o ngoai man hinh khoi dong window luon lam sao day bac cuu minh voi.minh vi che do bootload lai thi may ko up dc,vi khi luc truoc up radio phai vao ppc chay SSPL-HERM moi up dc.bay gio no dung o ngoai ko vao dc win lam sao chay dc no de up bay gio.bac lam on lam phuoc cuu giup minh voi.........

saikimma

Bác nào có bản Rom của con Dopod D600 cho mình với.Mình đi tìm mãi mà không được

quocdungjs

Cho mình hỏi,mình đang xài O2 zinc mua chính hãng ở thegioimobi,mình download Rom WM6 từ trang seeo2.com về (đúng Rom của O2 zinc luôn).Không biết mình up lên WM6 có ảnh bị gì không,vì mình nghe nói lên WM6 phải unlock CID.Bác nào đã up rùi cho mình xin ý kiến với,download về mấy ngày rùi mà chưa dám up.

damphuc

Rom tiếng anh cho Toshiba GENIO e550X

Có anh em nào có Rom tiếng anh cho máy Toshiba GENIO e550X không? Giúp mình với. Máy của mình đang dùng WM 2002 tiếng nhật.
Cảm ơn nhiều

hungking

em vừa mua 02 xda graphite,trước khi format máy có tiếng anh,sau khi format máy ko còn tiếng anh nữa mà toàn là tiếng trung.Em muốn cài lại tiếng anh thì làm j đây?

hungking

em vừa mua 02 xda graphite,trước khi format máy có tiếng anh,sau khi format máy ko còn tiếng anh nữa mà toàn là tiếng trung.Em muốn cài lại tiếng anh thì làm j đây?Anh nào có bản rom mới thì cho em xin với.em đang rất cần...

dalan

cho em hỏi dòng o2 stealth thuoc dòng nào? em muốn gõ chữ bằng bàn phím cứng. nhưng gõ bằng eiztest chữ hiện lên chậm wá. ví dụ: em muốn gõ chữ "an" em phải gõ chữ "a" đợi ít giây sau mới có thể gõ chữ "n" được. có cách nào gõ chữ theo dòng máy của nokia ko là gõ chữ "an", go chữ "a" sau đó nhấn liền chữ "n" khỏi phải chờ. xin các bác chỉ giúp giùm. cám ơn các bác