• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

kidhack

Bạn chưa test thử rồi. Các file traffic jam 2 trong đó toàn là dành cho PPC, không phải cho iphone. trong đó không có traffic jam 2 cho iphone, chỉ có traffic jam 1 thôi. Bản traffic jam 2 v.1.0 dành cho iphone có kích thước hơn 4mb
Link trước đây của nó đây: http://rapidshare.com/files/175285308/Traffic.Jam.2.v1.0-kidmoneys.ipa
Link này chết rồi

http://www.4shared.com/file/9JfgS_D4/Traffic_Jam_2_-_Parking_Puzzle.htm

quynkxink

lâu lâu mình chơi cái trò dắt gà qua đường, ko nhớ tên trò là j, bác nào có link cho mình xin nhé

sonkh

Xin game flick fishing cho ios4

Em thích cái game flick fishing wa mà down về k cài được.
Có pác nao có game này chạy trên ios4 cho em xin với ạ.
Cảm ơn các pác.
Chúc các pác vui ve

lecuongpht

bạn dùng bản 1.4.1 cho FW 3.1.2 vẫn chạy đc tốt trên iOS4.0 mà. Máy mình 3Gs iOS 4.0 dùng bản đó từ thời 3G 3.1.2 đó. Vẫn nuột chán :))

kiatisakvn

Hi all,
Ae nào chơi rành SimCity hướng dẫn mình chơi game này với.
Mình không hiểu 3 cột bên phải: Xanh lá, xanh dương và cam là gì hết. Cứ thấy nó thụt lên thụt xuống.
Thành phố của mình nhà ở hay khu mua sắm, khu công nghiệp cứ bị đập bỏ hoài.
Pls, help me.

kidhack

Mình cũng từng chơi 1 lần
xanh lá biểu thị khu dân cư, xanh dương đại diện khu thương mại và màu vàng là khu công nghiệp.

huynhba

Mấy bác cho em hỏi: từ khi up lên 4.0.2, thì em cài mấy game cũ (game cho 3.1.3)chơi không được,lý do tại sao vậy bác.cứ cài vào,bấm vào 1-2s là đá văng ra.

kiatisakvn

Xin kiếm dùm mình Game Deer Hunter 3D v1.9.3.

Hi all,
A e nào có game Deer Hunter 3D v1.9.3 cho mình xin.
Máy của mình IP 3GS, iOS 4.0.1.
Cám ơn nhiều.

babyga39

bạn nào có link game Cooking Star, Bookworm, Cake Mania 3, Gold Rush, Harbor 3D, Nintaii cho mình link nhé. Mình xài Itouch, với lại cần file .ipa nhé. Cám ơn

babyga39

Bạn ơi cái trò Gold Rush là trò xếp đường ray cho xe lửa chạy chứ không phải trò đào vàng. Nếu ko phiền bạn có thể tìm link game đó cho mình dc ko. Với lại link game Pac-man nữa.Cám ơn rất nhìu :)

Chỉnh sửa cuối:

blackwhite169

Các bác cho em hỏi! Trước mua iPhone, trong máy có sẵn 1 Game hình 1 cây nến, khi mình thổi vào iPhone thì làm tắt luôn cây nến đó!
Bây giờ Restore lại nên mất Game đó mất rùi, bác nào có biết Game đó không cho em xin với ạ! Em quên luôn tên của Game đó rồi ạ!
Cảm ơn các bác nhiều!

tuanpro_hl

các bác cho em hỏi có game đào vàng với hero giống trên pc không?
nếu có thì e rất mong các bác post giúp e,e rất cám ơn các bác :D