• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

mafiavn

anh chị em cho em xin game thể loại luyện lever như nam quốc sơn hà của team nhưng mà là offline nha. Thank. càng hay càng tôt! Càng gióng vỏ lâm càng khoái! Game khủng củng đc. Chắc máy em chay củng nổi đó. Hihi. Thak cả nha.

BIGLOVEKUTE

cac ban oj gjup mjnh van de nay voj.mjnh caj dc may game ngage tren con n73 cua mjnh nhug khj caj brother in arm thj may bao loj.vay xjn hoj tro nay co choj dc tren n73 k?va co phaj may mjnh bj dug phan mem kh0ng ?ah van de nay nua.sau m0t th0j gjan choj game thj tu nhjen may em k choj tjep dc vj vao t0an bj day ra.(khj dug sjm vjettel) nhug khj thay sjm vjna laj vao bjnh thu0g.thanks.sorry vj may mjnh k co bo go tjeg vjet.aj gjup mjh lun k ?

mafiavn

Cho em hỏi? !!! một cái game mà nhà sản xuất cài sẳn lên máy đó rồi! em muốn cop sang máy khác có đc ko?
s60v3 nhé các anh?

Nhoxly00

Cho em hỏi? !!! một cái game mà nhà sản xuất cài sẳn lên máy đó rồi! em muốn cop sang máy khác có đc ko?
s60v3 nhé các anh?

copy có thể dc nhưng rất lằng nhằng. mình khuyên bạn nên search game đó trên google trước!

mafiavn

copy có thể dc nhưng rất lằng nhằng. mình khuyên bạn nên search game đó trên google trước!

bạn có thể hướng dẩn mình cụ thể đc ko? Cở nào củng kiên nhẩn làm băng đc. Hi. game nay chỉ có cài san thoi. Tim goog có đi chang nưa củng là ban khác. Máy minh ko cài đc hoac là k thik bản đó. Hì. Giúp nhé. Mìnhg có thang banj xài máy gióng minh nhung nó chưa xoá cái game đó. Hì

Nhoxly00

bạn có thể hướng dẩn mình cụ thể đc ko? Cở nào củng kiên nhẩn làm băng đc. Hi. game nay chỉ có cài san thoi. Tim goog có đi chang nưa củng là ban khác. Máy minh ko cài đc hoac là k thik bản đó. Hì. Giúp nhé. Mìnhg có thang banj xài máy gióng minh nhung nó chưa xoá cái game đó. Hì

bạn muốn game gì trong máy nào? với lại nó là java hay sis?

mafiavn

game asphal 4 sẳn của máy NOkia 6760 có hổ trợ cảm biến. Là bản full. Cho mọi màn hình. Nó là sis. Bạn chỉ mình cách cops cac file nhe. Pm yahoo minh dc ko?
Neuthaybuon_duavaianhmakhoc

Nhoxly00

game asphal 4 sẳn của máy NOkia 6760 có hổ trợ cảm biến. Là bản full. Cho mọi màn hình. Nó là sis. Bạn chỉ mình cách cops cac file nhe. Pm yahoo minh dc ko?
Neuthaybuon_duavaianhmakhoc

mình xin lỗi vì không onl dc :( thông thường thì các file sẽ nằm trong các thư mục: private\ , recource\app , sys\bin. bạn vào tất cả các thư mục đó trong ổ Z nhé! trong private thì lần từng thư mục. nếu bạn thấy trong thư mục nào có gì liên quan là bạn copy hết thư mục đó và copy vào máy bạn, làm tương tự với 2 thư mục còn lại, trong recource\app thì thường file có đuôi *.rsc hoặc *rxx, trong thư mục sys thì các file có đuôi *.dll và *.exe. vì đây là game nên củng hơi nhiều file và vất vã, bạn củng có thể tải một bản sisx khác trên mạng về bung ra tham khảo xem nó có gì trước rồi hãy tiếp tục nhé! nên nhớ game mặc định của máy nằm trong ổ Z:\! Chúc bạn thành ông :p. tỷ lệ thành công là 75% nhé!

mafiavn

đang onl băng dt nên chua thankk ban dc.hihi. Cảm ơn nhiều nghen. Để thử phát. Bik đâu 75% mà nóa succer sao? Hihi

Windowslovely

cho mình xin link download game Plants vs Zombies màn hình 240x320 EN or VI cho máy S40/S60, mình tải mấy link trên mạng cài bị lỗi Jar hoặc mở lỗi, bản CN,v.v..v.

THANKS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

HIEUHAUI

Hỏi cách CÀi Game N gage cho N77 v3.0838.22.0.1

Hỏi cách CÀi Game N gage cho N77 v3.0838.22.0.1
anh nào cài thành công giúp em với
em rất cảm ơn

Bạn chú ý post bài dạng này ở Topic "Yêu cầu-Thảo luận-Thắc mắc" bạn nhé!!!

---> Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

w0nderb0y

Lần sau không lập pix mới để hỏi kiểu này nha..
Pix này tý nữa sẽ bị mấy anh mod xóa, đợi vài phút mình send tin nhắn cho bạn

Alyk39

cho em hỏi cách tạo nick trong game n-gage của N81 2G, em tạo ko đc

bạn thử kết nối bằng wifi xem sao. Lúc trước mình dùng wifi thì ổn, nhưng giờ nghỉ chơi rùi. Nếu ko đc nữa bạn tạo nick trên pc rùi đăng nhập trên đt. Chuc vui!

vantuan48

mình có một con x6 , bao hành còn 2tháng ,hàng còn ngon , phụ kiện tai nghe , xạc đầy đủ . ae nào có ý muốn xài e nó thì pm 0933523001 or 0975086525 gd trực tiếp tại hcm , gần DHBK

mafiavn

Các bán có top nào sưu tầm game cảm biến chuyển động ko cho em đi! hoặc cho em xin ít game cảm biến chuyển động! loại game nào củng đc! hjhj!! loại này em rất thik:)):)):)):))

quang0806

mình mới update firmware 35.0.002v8 cho con n952gb. trong đó có sẵn n-gage của máy rồi. mình tải game n-gage crack của binpda về cài mà nó vẫn có chữ trail ( mình chỉ tải game về copy vào thư mục n-gage rồi cài bình thường, không làm thêm thao tác gì cả). có proo nào biết hướng dẫn cụ thể mình với. thanks

4ever4ever

cho mình hỏi sao có mấy game cài vào máy thì báo là unable to install??? vậy là sao để cài dc vậy????? mình đang xài E71...