• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

buithihuan

Uhm. Game của tàu mà. Vn mình chơi game online toàn của tàu. Game vn chán chết

kakaman

các pro có biết game giải đố,trí tuệ.logic nào hay ko...kiểu như game super miner,herocart robo...vv..
có thì cho em xin
đừng cho em mấy game kiểu như sudoku hay xếp hình nha
thank thank thank

khibacana

Mấy anh biết game nào có trái banh màu cam mình điều khiển nó lấy đồng tiền ko. Tên buble hay sao á

longhuyenhp

Bạn nào co game nông trại bản 1.5 fix mấy lỗi quay xổ số đc vh bởi shint thi share cho mình vs nhé.cảm ơn nh

duonghnvn

Bro nào có game chống cửa cho màn 320x240 cho mình xin với. Mình dùng E63. Tks trước :D

nguoihocnghe

Hỏi về âm thanh ứng dụng trong E63

Mình có một con E63 mà kì lắm, những ứng dụng đuôi sis hay sisx thì chạy âm thanh bình thường, còn những ứng dụng đuôi jar thì không nghe tiếng mặc dù đã bật âm thanh trong ứng dụng đó, ai biết cách là thế nào chỉ giùm mình với! Thanks nhiều ^^

yumikenshi

Mình có một con E63 mà kì lắm, những ứng dụng đuôi sis hay sisx thì chạy âm thanh bình thường, còn những ứng dụng đuôi jar thì không nghe tiếng mặc dù đã bật âm thanh trong ứng dụng đó, ai biết cách là thế nào chỉ giùm mình với! Thanks nhiều ^^

bạn thử xem có chơi game trong cấu hình silen k.hoặc bạn đã tắt âm cảnh báo của cấu hình đó

kauchunho

vào c.đắt âm ứng dụng >> bật

vinhan192

bạn nào có game Dogfight 1916 full không cho mình xin đi, lên mạng chỉ toàn bản bắt mua 15k ko à.

Thanh44

cần tìm Game này . mấy Bác kiếm dùm em
Alice in Bomberland

Nero_Vt

Các bác ơi em có con Nokia 6720C chạy S60v3 mà em cài N-Gage nó không hiện lên??? Còn các game # khi chơi thì không có âm thanh?
máy em vẫn nghe nhạc, đàm thoại bình thường. Bác nào biết giúp em với.......:((

luckyboy89

các bác ơi cho e xin game đào vàng như trên pc cho màn hình ngang 320*240 với,thanks các bác nhiều

luckyboy89

các bác cho e xin game đánh golf đuôi sis với game đào vàng cho màn hình 320*240 với

HeroXZ

Bác nào biết tại sao máy mình không chơi đc loạn 12 sứ quân (bản crack) không. Mình cài bản không crack thì chơi vô tư nhưng cài bản crack thì ấn vô icon game thì nó không vào game _ _" mình xài 6120c .Theo mình nghĩ là tại bản crack kia bị lỗi .Vậy ai cho mình xin game loạn 12 sứ quân crack s60v3 240x320 nhé. Tks

d4t_onlylove

Help me N79

mình sài con N79, khi cài game đua xe APHAT4 xong, khi vô cái biểu tượng nhấn vô ko chơi dc.................. ko vô game dc mặc dù cài đặt bình thường ko bị lỗi........ ai biết chỉ mình giùm............ Thank ALL