• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

no1namekk

thắc mắc về cài file sis, java!

Gần đây, máy mình (N77) k thể cài đc các game java ( đặc biệt java J2ME ): cài 1 lúc thì nó báo lỗi: unable to install. Trong khi đó trước đây vẫn cài đc BÌNH THƯỜNG. Còn khi cài file sis, sisx thì sau khi install complete, trở ra thì k thấy file đã cài đâu cả. Bro nào biết xin chỉ giáo. thanks.

baochot

N96 không cài được ngage ??????

các bro có ai thiện chí chỉ bảo tận tình cho em cách up ngage cho em n96 của em với!
máy đã hackphone
thank các bro nhìu nha
p/s: mong ae thông cảm chứ tui up rùi nhưng toàn bị lỗi nên mới phải top up nhờ anh em chỉ giáo.mong mod thông cảm sau khi đã ok thì em xin nhờ mod xóa dùm

baochot

4mat lại thôi.máy gặp trục trặc về phần mềm rùi.nếu 4mat lại rùi mà vẫn không được thì sao lưu lại dữ liệu rùi chạy lại phần mềm thôi.đừng cố gắng trong vô vọng nhé keke.xin chia bùn cùng bác

hoangtuan90

Gần đây, máy mình (N77) k thể cài đc các game java ( đặc biệt java J2ME ): cài 1 lúc thì nó báo lỗi: unable to install. Trong khi đó trước đây vẫn cài đc BÌNH THƯỜNG. Còn khi cài file sis, sisx thì sau khi install complete, trở ra thì k thấy file đã cài đâu cả. Bro nào biết xin chỉ giáo. thanks.

Game java thì theo mình ngĩ là có thể do bạn 4mat máy mà cài trò ấy ở thẻ nhớ nên không thể cài lại đc.mình cũng đã từng bị thế.còn game sis vs sisx thì m ko biết.có thể là không tương thích vơí máy chẳng hạn

thanhtung285

Mình đang xài N95_1 . Mình cài vbagx thì chỉ chơi đc màn hình ngang khi phím 4 chiều nằm bên tay phải . Có cách nào chỉnh màn hình ngược lại cho phím 4 chiều này bên tay trái ko ?

Cho mình hỏi có ai có các game của Chocolate Digital dc k ? Mình thấy mấy game đó hay lắm mà k bik down bản free ở đâu, toàn trial cả ;;)

no1namekk

Chỉnh sửa cuối:

number1hl

Đang dùng N81. Mình thích thể loại game trí tuệ như Supper Miner ý. Nhưng có vẻ ít game dạng này quá. Ai từng chơi Box World trên PC chưa? Có game này trên mobile không nhỉ?

tThanh0102

mình chơi 7 days salvation bản crack tiếng trung nặng 25 mb. Nhưng sau khi chơi xong ngày thứ 1 thì nv lên giường nằm rồi màn hình tối đen hiện ra thông báo gì đó. Sau đó không thể chơi tiếp được. Ai giúp mình với

YagamiRaito

cẦN Xin game

mình đang cần cả các loại game dạng gangster crime city

MÌnh ko bik post vào đâu mong admin thứ lỗi

Cho màn hình 240x320 đó

Chỉnh sửa cuối:

khanhkt3a

cho em xin game vua trò chơi cho e 63 được không ak em thích chơi game này lắm mà tìm mãi chưa thấy

kakaman

Ai có Game Xếp hình + Game Xếp hình dành cho màn hình 320x240 share dùm mình với , mình cảm ơn trước :)