• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

mottydong

mình chẳng biết cách khắc phục game của bạn, chỉ biết bài của bạn sắp die rồi... post nhầm topic, bắt đầu đếm ngược đi X_X

d4t_onlylove

mình sài con N79, khi cài game đua xe APHAT4 xong, khi vô cái biểu tượng nhấn vô ko chơi dc.................. ko vô game dc mặc dù cài đặt bình thường ko bị lỗi........ ai biết chỉ mình giùm............ Thank ALL

HeroXZ

Máy bị lỗi không chơi được game ??

Ngày trước khi mình chưa hack phone,có game loạn 12 sứ quân crack, mình đã tải game này về và chơi thì ok . Bây giờ mình hack được phone rồi,nhưng chỉ install chứ không chơi được (click vô icon mà nó không chạy). Install bản thường thì chơi vẫn ngon ơ. Mong mọi người giúp đỡ mình với :( .mình xài n6120c :mad:)
À, tiện thể ai có game nào thuộc dạng RPG free hoặc có lisence mà crack được (hao hao giống như Quỷ chiến ) thì cho mình xin nha.

Chỉnh sửa cuối:

nam_luna

mình sài con N79, khi cài game đua xe APHAT4 xong, khi vô cái biểu tượng nhấn vô ko chơi dc.................. ko vô game dc mặc dù cài đặt bình thường ko bị lỗi........ ai biết chỉ mình giùm............ Thank ALL

Thế mà cũng không biết quá đơn giản nên khi nào topic bị lock thì sẽ biết ngay mà hi hì

Bo0Bo0

K phải máy nào cũng chơi được ap4 đâu..mặc dù cài bình thường

qloveut

giua minh dung n gage n95 v35.0.002 vopi nhe .ming ko bit cai

giup minh dung n gage n95 v35.000.02 voi .minh ko bit ,giup minh nhe

VOCUC09

cho tôi xin game bắn vịt được không ??? dành cho màn hình 240x320 đó . game này hình như lấy phiên bản trò chơi trên PC chicken invander thì phải ...thanks BQT nhiều

mirolavklose

có anh nào biết cài ngage cho E66 huk ? giúp em với em đang bí thù lù :( ai hướng dẫn cài được e cho the nap 50k. Gjup e zoj

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

có anh nào biết cài ngage cho E66 huk ? giúp em với em đang bí thù lù :( ai hướng dẫn cài được e cho the nap 50k. Gjup e zoj

n-gage phiên bản nào hả bro?
N-gage trang chủ?
N-gage 1.22?
N-1.459?
N-2.0?
Ý kiến ngay nhé?

Các bro cho e xin game contra4 file jar hay contra4 trên nền giả lập vbag hay vsun cũng đc.thank!

0938399557

Bạn nào có game bắn bóng như trên pc cho mình xin với.Ở DĐ đã có nhưng mình tải về ko cài được cho n96.Thank trước nha.

no1namekk

Bạn nào có biết tên của 1 game tựa như sudoku mà thay vì luật: mỗi bảng nhỏ 3*3 (trong bảng lớn 9*9) phải chứa đủ các số từ 1 đến 9( sudoku), game này có luật: 1 hình nhất định gồm 9 ô (trong bảng lớn) chứa đủ các số từ 1 đến 9 ? và mình nhớ còn một số tựa game khác nữa cũng na ná như vậy của Nhật Bản. Các bạn giúp giùm. thanks.

kudo1995

Bạn cho mình xin 2 game java 240x320 được không?
1. là đánh cờ caro qua bluetooth
2. là cái trò mà hs hay chơi

Nó oẳn tù tì xem đứa nào đánh trước rồi cứ thế đứa nào được 1 ô là 1 điểm :D

lehung1

có Đại Ca nào biết cách cài Games Duke Nukem 3D Atomic & Expansion Packs S60v3 OS9.2 EN chỉ MÌnh vói vì là tiếng Anh nên Mình ko hiểu, xin chân thành cảm ơn