• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

jenemy888

Cho mình hỏi làm cách nào để vô fb trên dt được vậy
Mình dùng nokia x6, mạng viettel, có cả wifi ở nhà. Mong muốn sử dụng được ứng dụng fb. Mong các bạn chỉ giáo cách làm mới nhất
Thân !

Hem ai giúp mình được sao :(( :((

ducmu

Member
cho e hỏi là có phần mềm nào quản lý album ảnh ko?
e đang dùng nokia 5230,lúc cho ảnh vào máy e đã chia ra làm nhiều forder chủ đề khác nhau nhưng lúc xem ảnh thì tất cả nó cho vào 1 chỗ
hơn nữa,các ảnh (hay icon) của các ứng dụng đc cài vào máy nó cũng cho vào để xem luôn -> rất ức chế

__green_day___

Thật sự có việc gấp cần các Bro giúp đỡ. Em đã hack máy 5800. Ngày trước xài bản hack của firmware v32 thì em cài adobe reader ngon lành. Nhưng từ khi hard reset máy em hack lại bằng bản hack của firmware v52 thì em ko thể cài được Adobe Reader. Nó cứ báo "ko thể cài đặt. Cài đặt bộ chuẩn trước". Em đang cần cài rất gấp ai giúp em rất cám ơn ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

binladen1206

Active Member
Thật sự có việc gấp cần các Bro giúp đỡ. Em đã hack máy 5800. Ngày trước xài bản hack của firmware v32 thì em cài adobe reader ngon lành. Nhưng từ khi hard reset máy em hack lại bằng bản hack của firmware v52 thì em ko thể cài được Adobe Reader. Nó cứ báo "ko thể cài đặt. Cài đặt bộ chuẩn trước". Em đang cần cài rất gấp ai giúp em rất cám ơn ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thử cái này nhé bạn
http://www.mediafire.com/?qlwp9dxwb4bvtxe

boy_online01

cho e hỏi là có phần mềm nào quản lý album ảnh ko?
e đang dùng nokia 5230,lúc cho ảnh vào máy e đã chia ra làm nhiều forder chủ đề khác nhau nhưng lúc xem ảnh thì tất cả nó cho vào 1 chỗ
hơn nữa,các ảnh (hay icon) của các ứng dụng đc cài vào máy nó cũng cho vào để xem luôn -> rất ức chế

Thử cái Photo Book đi bạn :D. Mình ko dùng cái này nhưng mình nhớ là nó quản lý ảnh theo thư mục

ajinomoto1410

K biết có không ạ :D
em có 2 điện thoại, em muốn tìm phần mềm mà khi điện thoại này ( 5230 ) có tin nhắn hoặc cuộc gọi nhỡ thì nó sẽ thông báo sang đt khác :D

jenemy888

hưc. có ai biết file cài đặt dowload từ ovistore lưu trữ ở đâu hem
Chẳng là mình có dow mấy soft trên đó về, flash lại máy -> vào ovistore -> mấy cái ứng dụng báo là đã dowload -> k dowload được nữa :((
H chỉ còn nước lập cái acc khác để vào ovi dow thôi, thế thì bất tiện quá nhỉ

huutran77

hưc. có ai biết file cài đặt dowload từ ovistore lưu trữ ở đâu hem
Chẳng là mình có dow mấy soft trên đó về, flash lại máy -> vào ovistore -> mấy cái ứng dụng báo là đã dowload -> k dowload được nữa :((
H chỉ còn nước lập cái acc khác để vào ovi dow thôi, thế thì bất tiện quá nhỉ

Sao khi flash bạn format máy lại là dc mà.

tnhoanglong

Mình nghĩ kia là acc trên ovistore nên nó lưu trên hệ thống mà :(

K phải đâu bạn à. Khi down cái đó về bằng cách vào ovi lưu trữ trên máy thì nó sẽ cài đặt trực tiếp chứ k lưu ở đâu cả.

jenemy888

K phải đâu bạn à. Khi down cái đó về bằng cách vào ovi lưu trữ trên máy thì nó sẽ cài đặt trực tiếp chứ k lưu ở đâu cả.

vấn đề là ở đó đó. Chính vì nó cài đặt trực tiếp nên nếu gỡ đi hem biết lấy file gốc ở đâu mà cài lại. Nếu vào ovistore để down lại thì vào đó nó lại báo là đã down ---> ko down đựoc nữa. Chắc phải lập 1 acc khác để down thôi.

Jay_Chou

Active Member
không xin phần mềm ở box này nhé bạn.
còn về pm ấy bạn vào đây. xem #51 xem có phải nó không nhé. chúc vui.

Jay_Chou

Active Member
Cảm ơn bạn nhưng cái này là ảnh có sẵn à bạn. mình muốn tìm phần mềm như thế nhưng mà thích viết chữ gì cũng được ý, bạn move topic sang chỗ khác với ạ, chẳng bik post ở đâu lên post tạm

không phải đâu. mình chụp lên cho mọi người thôi. nó viết được chữ mà. thích viết gì thì viết. :)

zinzinzu

xin phần mềm

tình hình là em muốn tìm pm nào mà xem đc phim HD trên 5800
bác nào có giới thiệu với nhi!^^
tại em thấy có vài bản cfw quay phim HD trên 5800
Cảm ơn.......

Y2K

Bạn tính nhét HD 1080p vào coi áh,mình nghĩ nó giật tưng tưng.5800 coi chuẩn Xvid là nét lắm rồi