• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

alo_julian

giúp cài tiếng trung cho máy E72

ai có thể hướng dẫn em cách cài tiếng trung cho máy điên thoại e72 với :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
em đã có flie cer và key rồi

phongthao

Ai biết cách Hack Noika X6 xin chi gium

Ai biết cách Hack Noika X6 xin chỉ giùm em.
Em hack trên điện thoại bằng HelloOx2 không được, xin chỉ giùm cách Hack trên PC nha.

Cảm ơn nhiều.

Trvuphuong

Member
bác xem ở dưới đi! không cần máy tính luôn!
Http://pdaviet.net/showthread.php?t=126312&page=5

Jay_Chou

Active Member
bác dùng Jaf hack nhé. bác xem fw bao nhiêu em giúp cho. hay bác hack trực tiếp như trên. nhưng kiểu đấy là hack tạm thời. jaf hack vĩnh viễn.
P/s : bác đăng bài thế này mod del đấy. @@

vaydima

các bác giúp em với, em tìm mờ mắt ùi, hôm bữa em thấy có phần mền đổi icon mặc định của máy. mà em không nhớ bên v3 hay v5, bác nào biết chỉ dùm em với
P/S: e nhìn folder Applications em ghét quá, em muôn đổi icon thằng này
bác nào biết giúp em vs, thanks trước nha

caobang200

mọi người ơi,ai có phần mềm kiểm tra dung lượng pin cho Nokia-X6 không? mình cài nhìu bản Nokia Energy profiler từ 1. 1- 1.2 đến 1.2.3 nhưng không kiểm tra đc dung lượng pin và bộ nhớ!

------------------------------------
ah mình biết lỗi ở đâu rùi,vừa tìm ra là cái này không chạy cùng lúc với nokia battery được phải gỡ đi mới chạy tốt.\-/

Chỉnh sửa cuối:

lastl0ve0510

có ai có phần mềm tải video trực từ youtube hum cho mjh xin link down với
Thanh nhé!
Ai có thì cho em linh cái pàn phím ảo như khj màn hjnh lằm ngang ý em thjch mà tjm hok đc thanhk
Hjx đợi hoàj chả ai wan tâm!!("-_-)

phần mềm đown youtube nè.a chưa test đâu gallery.mobile9.com/f/1887075/

caobang200

các bác ơi cho em hỏi có cách nào thêm chức năng autostart với chạy ẩn vào 1phần mềm đuôi .sis không ạ? thanks

binlak

Xin phần mềm [IDU + ipdu] của Baidu China

Ai có thể tìm đc phần mềm này k..mình thấy khá đẹp nhưng đăng kí cái nick ở diễn đàn họ khó quá...Ai giúp mình tải về đc không.Có 4rum của họ ở phía dưới

Nguồn : http://translate.googleusercontent....1.html&usg=ALkJrhhTjgor7rqNbYUwUb23pdh_uVwxag

ducmu

Member
1. Ko được đâu bạn. Chỉ có cách tạo folder ngoài menu thôi.
2. Bạn vào box s60v5 - Ứng dụng Việt hóa rồi tìm Free -iSMS và Slide Unlock, bạn chỉ cần so sánh thời gian post bài của chủ topic với thời điểm hiện tại, nếu thời điểm post gần với thời điểm hiện tại nhất thì đó là bản mới nhất.
Đây là 2 soft vừa bạn cần update gần đây nhất:
Free-iSMS
Slide Unlock
làm tnao tạo forder ngoài menu?e ấn tùy chọn ko thấy?mà khi kết nối vs PC cũng ko biết tạo tnao?vđề là làm sao để cho các icon ứng dụng mình đã cài vào forder đó ý

cernywhite

Cho hỏi về SlideUnlock...

Em đang dùng con C5-03 đã hack, khi em cài các phần mềm khóa màn hình giao diện mới như SlideUnlock thì mún mở khóa màn hình thì phải mở khóa theo cách thông thường của C5-03 là nhấn nút mở khóa cũ rồi mới ra giao diện mở khóa của SlideUnlock... Vậy bác nào có võ thì chỉ giúp em làm sao để nó không hiện cái giao diện mở khóa gốc của máy...?

jenemy888

Cho mình hỏi làm cách nào để vô fb trên dt được vậy
Mình dùng nokia x6, mạng viettel, có cả wifi ở nhà. Mong muốn sử dụng được ứng dụng fb. Mong các bạn chỉ giáo cách làm mới nhất
Thân !

tuyetthan200

Mình có 2 câu hỏi cần chuyên gia giải đáp :

1 :cho mình hỏi cái 5530 của mình có cer và key và sign rùi nhưng khi vào là cài là nó báo chứng chỉ đã hết hạn hoặc không hiệu lực .... cài đặt lại thời gian :

2: sao phần mềm TTpod ( bản 4. trở lên ) mình cài vào vivaz thì sử dụng đc mà có cái là sao nó ko có chức năng lắc tay bên phải qua bài kế , và bên trái là bài cũ . còn một điều nữa là sao mình thử tăng âm trầm , mở lớn , rùi chỉnh tần số + môi trường tùm lum mà nó ko thay đổi gì hết vậy .... chỉ đc cái chỉnh ánh sáng và âm thanh giảm dần ...

P/S: mình cài thử nokia 5530 thì 1 giây nhìn cái hình rồi thế là out

MinhThang

Manager
Mình có 2 câu hỏi cần chuyên gia giải đáp :

1 :cho mình hỏi cái 5530 của mình có cer và key và sign rùi nhưng khi vào là cài là nó báo chứng chỉ đã hết hạn hoặc không hiệu lực .... cài đặt lại thời gian :

2: sao phần mềm TTpod ( bản 4. trở lên ) mình cài vào vivaz thì sử dụng đc mà có cái là sao nó ko có chức năng lắc tay bên phải qua bài kế , và bên trái là bài cũ . còn một điều nữa là sao mình thử tăng âm trầm , mở lớn , rùi chỉnh tần số + môi trường tùm lum mà nó ko thay đổi gì hết vậy .... chỉ đc cái chỉnh ánh sáng và âm thanh giảm dần ...

P/S: mình cài thử nokia 5530 thì 1 giây nhìn cái hình rồi thế là out

Hack thì bạn tham khảo Topic này:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?126287-Hack-phone-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-n%E1%BA%A1p-l%E1%BA%A1i-firmware-(Chi-ti%E1%BA%BFt-t%E1%BA%A1i-b%C3%A0i-45_Tr-5)

TTPod bạn xem thông tin của nó có hỗ trợ lắc tay đổi nhạc không nhé.

huutran77

Các bạn ai đã từng sd pm check mail mobile document k vậy?k hiểu sao mình cài đặt đến lúc nhập login và pass thì nó baó là "connecting to email account" và như thế...chạy mãi.cuối cùng là mình phải thoát ra.ai biết nguyên nhân và cách khắc phục thì hướng dẫn mình với nhé.

boy_online01

Đâu phải ai cũng dùng phần mềm đó đâu bạn, làm sao mà trả lời đc. Mình đang shangmail cũng tốt, bạn thử xem.

huutran77

Đâu phải ai cũng dùng phần mềm đó đâu bạn, làm sao mà trả lời đc. Mình đang shangmail cũng tốt, bạn thử xem.

Ùa tại bản tính nóng nảy mà.mình cũng đã thử qua pm đó nhưng k có widget ngoài hs.