• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

hieuna

làm sao để tải file đính kèm trong diễn đàn. Em nhấn tải nó ra một trang trắng không có gì

t_n_hoang_long_

làm sao để tải file đính kèm trong diễn đàn. Em nhấn tải nó ra một trang trắng không có gì

Diễn đàn đang bị lỗi bạn à. Đang trong thời gian nângcaaps nên k dơn đc file đính kèm bạn nhé. Bạn có thể pm cho chủ topic để dẫn đường link cho bạn.

hung160990

có phần mềm nào mà chặn cuộc gọi khi người khác gọi đến mà bên kia chỉ nghe thấy tiếng máy bận k?
phần mềm advance call khi chặn bên kia vẫn kịp nghe 1 tiếng chuông.

boyngugat0it

xin phần mềm hiển thị những chương trình đang chạy

e sorry mod nếu em post sai box nha nhưng em đang cần được anh em giúp đỡ xíu xíu.Vấn đề là em đang chạy N-desk và em không thể biết được những chương trình nào đang chạy để tắt nó đi,nếu để mặc định thì chương trình nào chưa thoát hết nó sẽ hiện cái vòng tròn xoay xoay nhỏ ở phía trên nhưng cài ndessk vào nó không còn hiển thị cái đó nữa,mà muốn xem lại phải ra menu cũ của máy rất mất công.anh em nào có show hộ em với em cám ơn nhiều!

DoThanhHien

Xin phần mềm lấy lại tin nhắn đã lỡ xoá for N97. Mong a/e chỉ giúp, google search roài mà k thấy e nào xài đc. Máy đã ****. Thanks !

tuanvt1406

Giúp mình về app MyPhone !!!

Mình đang xài 5800 . Hôm bữa có lên 4rum down app MyPhone về và cài vào máy . Nhưng khi cài xog ấn vào app thì chỉ thấy mỗi icon Setting . Còn tất cả các icon khác như thì k thấy đâu . Mình đã thử rết máy lại từ đầu , cũng k đx . Ai biết tình trạng này là sao k , chỉ mình cách khắc phục với , tks nhìu nhak !

t_n_hoang_long_

e sorry mod nếu em post sai box nha nhưng em đang cần được anh em giúp đỡ xíu xíu.Vấn đề là em đang chạy N-desk và em không thể biết được những chương trình nào đang chạy để tắt nó đi,nếu để mặc định thì chương trình nào chưa thoát hết nó sẽ hiện cái vòng tròn xoay xoay nhỏ ở phía trên nhưng cài ndessk vào nó không còn hiển thị cái đó nữa,mà muốn xem lại phải ra menu cũ của máy rất mất công.anh em nào có show hộ em với em cám ơn nhiều!

bạn có thể dùng K-Task. Phần mềm này rất hay đấy. Mình cũng đang dùng nó này. của bạn đây. Tesk thử xem nhé\-/\-/\-/
http://www.4shared.com/file/0W8QGPmo/Baidu_KTask_v215_S1_S3_Full__t.html?

TRANSYHUNG10

có phần mềm nào hoặc cách nào để lưu lại các cuộc gọi trong nhật kí lâu nhất

mình đang dùng 5230,mình thường thay sim nên sau khi khởi động lại thường mất hết dữ liệu cuộc gọi của mấy ngày trước,nhiều lúc muốn truy lại thì không biết thế nào.ngày xưa mình dùng blackberry thì dù cho tháo pin thì máy vẫn lưu giữ nhật kí cuộc gọi đến mấy tháng trước.nhờ các bro chỉ giúp

thangngocit

qui củ diễn đàn là kô cho ghi trang hàng xóm vào diễn đàn mình nha bạn
biết là thế. nhưng ko lẽ đi copy bài người ta thì khó chịu quá thôi thì ghi đầy đủ nguồn gốc ra. mấy diễn đàn giao lưu với nhau cũng tốt chứ bác

cho hỏi cái làm sao khắc phục tình trang reset máy khi đang xài fontsrouter với QT gị ( chạy fontsruoter thì mở app nào mà chạy nền Qt là khởi động lại )
cho hỏi có cách nào khắc phục không hay là xài 1 trong 2 thank nhiều !

viettin76

Member
biết là thế. nhưng ko lẽ đi copy bài người ta thì khó chịu quá thôi thì ghi đầy đủ nguồn gốc ra. mấy diễn đàn giao lưu với nhau cũng tốt chứ bác

nếu bạn muốn chia sẽ thông tin cá nhân thì bạn vào mục thông báo ở trên chọn 1 người nào mà bạn muốn chia sẽ và gởi đi là được,

extinctzoo

cho em hỏi tại sao cái Ovi Store của em không dùng được, kích vào một chục lần không có gì, không báo lỗi
TB: em đã cài lại Store 4 lần rồi

viettin76

Member
anh thử xem máy có kết nối không, nếu có kết nối mà vẫn không vào được thì đành format thôi,

extinctzoo

bây giờ còn bị thêm không vào app.manager được nữa,may đã formart rùi ạ, ai biết chỉ em giùm

extinctzoo

vào app.manager thì nó báo là "bộ nhớ đày,đóng các ứng dụng và thử lại":((

MR_son

La bàn iphone cho nokia 5800

Mình đang cần tìm phần mềm la bàn kiểu như iphone cho nokia 5800XM, tìm mãi trong DD không thấy. Bác nào có thì post cho em xin nhé. Admin đừng delete nhé nếu bài không đúng quy định. Thank

Bạn chú ý post bài dạng này vào Topic "Yêu cầu-Thảo luận" nhé!!!

--->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator: