• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

axdd

Member
bạn ơi hack máy đi.bây giờ không còn cer nên không sign được phần mềm đâu bạn à.

vuson

bạn là thành viên mới nên đọc nội quy rồi post bài nha,ko đc lập thớt kiểu này đâu
box s60v5 ở pdaviet.net là vô đối ở VN,bạn cứ từ từ mà tìm hiểu

cái pm đó có trong 4 rum đó

kenillo95

s60v5 top bar

tình hìh là các pro giúp e phát. Bh e mới biết là có phần mềm belle top bar. Bh e muốn ẩn cái top bar của s60v5 đi, bao gồm cả phần profile nưa. Giúp e phát đi.

YinYang

Active Member
- Bạn lập topic sai quy định rồi nhé
- Bạn vào ĐÂY để xem cách ẩn pin và cột sóng
- Ẩn profile thì dùng mod ẩn profile của S^3

Xmen86

giao diện pda mình mấy hôm nay sao ý nhỉ, cứ để như cũ vậy vừa đẹp mà online bằng đt cũng tiện hơn không.

tuananhtd09

ae pro s60v5 vào giúp mình với

tình hình là.hè nghỉ ve quê.nhung ở que không co wifi chi co 3g nen minh dung pm chuyen 3g thanh wifi JoikuSpot cho n5230 cua mình cho laptop. nhưng khi cai đuược như thế naỳ
và khởi động nhu thế nay
thi nó baó lỗi thế này
khi vào oivi thì nó bao khong tuương thich voi nokia 5230.pm cho s60v5 thi 5230 dung duoc chu nhi.5230 cung co 3g mà

kenillo95

các bác cho e ho?i: e dùng spb shell 3.598 vh cu?a bác kienvp vs ba?n 3.8 eng. R down skin vê, lam theo dúg huong dan r. Nh khi mo? Spb shell lên, do.i nó load 1 tý, r nó báo là k dùg dc theme cu?a phiên ba?n cu~. Nh vân vào dc, vào xong tkì mât thah bar o? Duo'i. Dây là lôi j va.y a.? Ps: e hackphone r mà cug k cai dc spb shell 3.598 eng. Sorry, e onl mobille. :D

viettiempda

Nhờ anh em down giúp SPB Software SPB MobileShell v3.7.673 S60v5 VI by Kienvp@SymPViet có code. Tôi đang sử dụng nokia 5230. Tôi xin cám ơn anh em trước!

thanhnam711

Em dùng C6 00, bác nào có file xplorer đã signed cho em với. Em không biết hack mà cũng lười hack lắm vì em chỉ cần xplorer thôi
Em cảm ơn các bác nhều lém

thanhnam711

em dùng c6 00, có cách nào hack mà ko cân pc ko ah. E ko có cap cung ko có dâu- doc the.hic

becuz

cho mình xin cái UC 8.2 VỚI

mọi người cho mình xin uc 8.2 với opera mini next với trong 1 lần nhỡ tay mình xóa hết rồi..hĩhx