• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

Ntv_79

Chịu khó tìm hoặc dùng chức năng search trong chuyên mục đi bạn. Mấy cái đó có nhiều mà.

gily4ever

Phân biết sự khác nhau giữa Opera mini next 7.0 và Opera mini

Hiện nay xuất hiện cả hai phần mềm trình duyêt web Opera mini next 7.0 và Opera mini 7.0, Khi Test mình thấy ông Opera mini có phần nhanh hơn Opera mini next 7.0. Anh em nào có kinh nghiệm phân biệt sự khác nhau giữa hai phần mềm này được không ạ? Em đang dùng song song cả hai luôn!mà chẳng biết nên dùng thằng nào nữa!!hic

ace_hp7

Active Member
bản next là bản beta ,còn bản 7.0 mình thấy trên trang chủ đề là final ,có thể sau này update 1 số cái linh tinh nữa thôi

hdgv

cái phân biệt là có bản mini 7 rồi thì nên gỡ bỏ bản next đi :p

xuanminh9x

Mong ae giúp mình cái này với.?

Bây giờ mình muốn đổi tên icon ứng dụng và game đuôi .sis thì làm ntn vậy?thank trước

dathat

Member
Ai có pm cập nhật kết qủa, lịch thi đấu, thông tin... Euro 2012 không nhỉ, mình tìm mà không thấy? Năm 2010 WC có mà.

axxaax113

5800 bị lổi bản đồ

em không hiểu sao con 5800 của em vào ovi map một chút là bị treo máy.....pro nào biết cách khắc phục chỉ em với

ronglua95c

Cho mình xin phần mềm đọc file JPG

mình có down 1 số truyện tranh về nhưng toàn đuôi JPG...mỗi lần xem fai zo thư mục ấn từng file JPG đễ xem.....lâu nữa, bạn nào có phần mếm đọc file JPG cho mình xin vs ,

barracuda

có soft nào để khóa đt hay khóa đọc tin nhắn,xem ảnh ko :-s càng đơn giản và dễ dùng càng tốt :(
cho mình xin tên với :(

MinhThang

Manager
có soft nào để khóa đt hay khóa đọc tin nhắn,xem ảnh ko :-s càng đơn giản và dễ dùng càng tốt :(
cho mình xin tên với :(

Chịu khó xem trong các Topic ứng dụng, nhiều vô số, thành viên cấp 5 mà vào đây hỏi câu này đúng là ngạc nhiên quá. :D

barracuda

đã thử vài pm nhưng thấy loằng ngoằng,nhiều tính năng thừa ko cần đến,mình chỉ cần đơn giản thôi,càng đơn giản càng tốt

sonYH

vì cái CFW mình đang dùng ko có ovi map ,nên mình vứa cài ovi map từ Nokia suite ,cài xong ko hiểu sao mình ko thấy cái ovi map đấy đâu cả ,có ai giúp mình ko .thank

thienmabadao

các bạn giúp mình cài giả lập game nes trên nokia 5233

các bạn giúp mình cài giả lập game nes trên nokia 5233 với mình đã tham khảo rất nhiều bài viết nhưng ko thành công các pro giúp e thank với mình đã tham khảo rất nhiều bài viết nhưng ko thành công các pro giúp e thank

babykid

các bạn giúp mình cài giả lập game nes trên nokia 5233 với mình đã tham khảo rất nhiều bài viết nhưng ko thành công các pro giúp e thank với mình đã tham khảo rất nhiều bài viết nhưng ko thành công các pro giúp e thank

hihihi... mh cũng bj y như bạn, ko thấy có forum nào nói về điều này nhở :((

babykid

có cách nào làm cho mất hay chữ TELEPHONE và CONTACTS (làm cho mất, trong suốt hay j j cũng đc, miến là ko thấy 2 chữ đó nữa) trên hs này ko mấy pro ???