• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

luveve

pro nào có phấn mếm hẹn giờ thay đổi theme cho 7610 thì post cho em với
e search mãi mà không tìm được
THANKS

Dinhthuy7na

sao bộ gõ tiếng việt vni lại có chữ màu xanh rất khó thấy.anh em nào pro cho nó thành màu trắng hoặc màu j đó dễ thấy đi.

MinhThang

Manager
pro nào có phấn mếm hẹn giờ thay đổi theme cho 7610 thì post cho em với
e search mãi mà không tìm được
THANKS
Mình Search toàn của V3 không bạn ơi!
sao bộ gõ tiếng việt vni lại có chữ màu xanh rất khó thấy.anh em nào pro cho nó thành màu trắng hoặc màu j đó dễ thấy đi.
Xem nó có cho chọn màu văn bản không bạn? Nếu không có thì kiếm cái Theme có màu nền cho phù hợp bạn à.

TrinhKhoa

mình đang cần từ điển anh-việt cho 76. Ai có cho mình xin nha. Càng đầy đủ càng tốt

imu4

cách thêm icon*.aif vào phần mềm *.jar

tình hình là khi em bung file jar ra thì không tìm thấy *.aif ở đâu nên không biết chèn icon*.aif mới vào như thế nào. như anh hihoha post bài aifmbm thì icon xài cực tốt cho file sis còn file jar em bó tay. đối với file sis giải nén thêm icon*.aif mới vào là ok. con file jar em phai install rồi mới vô system/app mới co file *.aif mới đổi đựoc. xin các pro chỉ giúp.tks nhìu

Chú ý post bài vào chung với Topic "Yêu cầu-Thắc mắc" bạn nhé!!!

--->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

01686539527

các bác ơi. có bác nào biết cách h@ck đồ games china. cái thể loại cầy LV mà nếu mình muốn mua đồ xịn phải SMS sang china ấy. có cách nào ko cần gửi SMS nhưng vẫn mua đc đồ ko. chỉ em với
em cũng từng chơi vài games. đã fix để mua đc đồ mà ko cần gửi SMS

Last edited by a moderator:

Duycongnguyen

Đang dùng cái từ điển TMAdict nhưng không có data,aj có data Anh-Việt & Việt-Anh up lên cho mình xjn với!

imu4

tình hình là em tìm trên diễn đàn không thấy pm 7zip cho s60v2. Anh em nào có thì send cho mình nha. Ko có thì nhờ các pro giup minh với. Dow về toàn file.7z ko xài được ức chế wá. Xplore va winrar đều pótay

saodoingoi142

Moderator
tình hình là em tìm trên diễn đàn không thấy pm 7zip cho s60v2. Anh em nào có thì send cho mình nha. Ko có thì nhờ các pro giup minh với. Dow về toàn file.7z ko xài được ức chế wá. Xplore va winrar đều pótay

Thế này nhé bạn!Bạn cứ việc Download pm về,sau đó vào Tùy chọn để đổi tên file ấy bằng cách xóa đuôi *.7z đi rồi giải nén ra là dùng pm được thôi mà!!!;;)

imu4

vậy anh nào có thể đổi file.7z đó thanh file sis giùm em dc không. em xai đủ mọi cách vãn pótay. anh nào dow về sẽ biết chứ nói thì em xài thử òai ko ăn thua

saodoingoi142

Moderator
vậy anh nào có thể đổi file.7z đó thanh file sis giùm em dc không. em xai đủ mọi cách vãn pótay. anh nào dow về sẽ biết chứ nói thì em xài thử òai ko ăn thua

Đã kiểm tra giúp bạn vấn đề này!Đã Down Link trên về giải nén ra bình thường bạn nhé!.Link trên có tên là Worms World Party.7z dung lượng khá lớn
(18.52 MB) chính vì thế bạn hãy chịu khó vào mạng Down về trên PC rồi giải nén nhé!.;;)
Đây là 1 dạng File Game đã được tác giả bung ra trên máy Điện thoại rồi sau đó họ nén lại thành đuôi *.7z để Up lên trang mediafire nên giờ bạn hãy chịu khó làm để giải nén xong Copy ngay vào Điện thoại dùng chứ không cần đóng gói lại thành File *.sis làm gì!!!;;)

imu4

alo ai có xflore 1.52 việt hóa send link mình với hay forum nào có shera mình dow với tỳm hoài toàn thay xflore tiếng anh hoặc của v3, v2 chả thấy đâu có send gấp nha

daoquangsu

alo ai có xflore 1.52 việt hóa send link mình với hay forum nào có shera mình dow với tỳm hoài toàn thay xflore tiếng anh hoặc của v3, v2 chả thấy đâu có send gấp nha
của bạn đây
http://www.pdaviet.net/showthread.p....s60v2-trình-quản-lý-tập-tin-mạnh-mẽ(Cập-nhật)
khu vực ứng dụng Việt và Việt hóa S60v1-2 của PDAViet ở đây
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?464-S60-(1st-amp-2nd)-ỨNG-DỤNG-VIỆT-VÀ-VIỆT-HÓA

hoatljzk

alo.ae ai có soft giúp nâng cấp xủ ly java cho s60v2 ko.java cua s60v2 dùng chán quá

Hchien2009

xin phần mềm cho nokia 6680

Mình qua mấy box kia có thdu2nm pyuninstaller hay uninstallking, endclear rất hay mà toàn sử dụng cho s60v3 trở lên không ah. tải về cài cho máy mình bị báo file coprut nên không cài được. nhờ mấy pro chuyển dùm mình mấy pm đó để sử dụng cho s60v2 được nha, mình đang xài máy siêu cổ điền 6680 hix
thanks