• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

foreverxx

Chào tất cả các bạn. Có bạn nào biết PM rung báo kết nối cuộc gọi, rung báo kết thúc cuộc gọi, cho N70 không, cho mình xin nhé cam ơn nhiều.

songphaisock

mh tìm PM tìm mã số bài hát karaoke cho máy 7610 mà k thấy.,bạn nào có share mh với nhé

haizza86

mình mới mua lại 1 em Nokia 5800w mà không có tiềng Việt bác nào giúp e vs

quanvang

có phần mềm nào có thể tra danh sách karaoke cho n7610 ?

Vào karaoke tụi nó toàn vào ola còn mình thì loay hoay với list karaoke :(:D .

Super_chicken

Hỏi về lôi cài đặt game và ứng dụng

ae trên diễn đàn cho e hỏi ti.e đang dùng nokia n72.khi cài game và ứng dụng thì chọn cài vào thẻ nhớ thì toàn báo lỗi là khôn cài vào được.làm thế nào đề có thể cài vào thẻ nhớ vậy? thank mọi người trước

songphaisock

Mình đang dùng 7610. Lỡ tay đổi mã bảo vệ nhưng lại quên mất. Không biết có pm nào khôi phục lại mật khẩu không nhỉ

peacewar

Cho mình hỏi chút là có từ điển nào cho s60v2 mà đọc được dữ liệu dạng .dict không nhỉ?

ongvang566

A e còn ai dùng n70 không? Ai có phần mềm: Smart.guard.pro v3.0 bản cr@ck không cho mình xin link 4shard với. Cảm ơn nhiều. Hoặc lấy k@y hộ mình với nhé, ime của mình đây n70 : 357927005036317

Last edited by a moderator:

vuonnhoxanh

Giúp em với, em không down đc phần mềm nào cả

Các bác ơi, sao đề tài nào của trang mình vào em cũng không tải tập tin đính kèm xuống đc hết ToT. khi bấm vào tập đính kem, nó mở một tab mới có tên attachment.php (1x1) rồi im ro không hiện ra chi hết, nhờ mấy bác giúp em với, em cảm ơn rất nhìu
forum mình hay quá mà k down đc, hix ToT

MinhThang

Manager
Các bác ơi, sao đề tài nào của trang mình vào em cũng không tải tập tin đính kèm xuống đc hết ToT. khi bấm vào tập đính kem, nó mở một tab mới có tên attachment.php (1x1) rồi im ro không hiện ra chi hết, nhờ mấy bác giúp em với, em cảm ơn rất nhìu
forum mình hay quá mà k down đc, hix ToT

Hiện tại các file đính kèm đã không còn hiệu lực nên không thể download được nữa nha bạn.

mksock

ai chỉ cho e cách chèn kí tự symbol vào tin nhắn .v.v... bằng pm any symbol với

saodoingoi142

Moderator
ai chỉ cho e cách chèn kí tự symbol vào tin nhắn .v.v... bằng pm any symbol với

Bạn đang dùng máy gì? Bạn đã cài pm đó thành công trên máy chưa?Nếu rồi thì bạn hãy mở pm đó lên Copy ký tự Symbol đó rồi vào tin nhắn Paste vào đó thế là song!!! ;;)

mksock

Bạn đang dùng máy gì? Bạn đã cài pm đó thành công trên máy chưa?Nếu rồi thì bạn hãy mở pm đó lên Copy ký tự Symbol đó rồi vào tin nhắn Paste vào đó thế là song!!! ;;)

e đã làm đc r` tks bác nhiệt tình :))

mksock

e muốn hỏi có pm giao diện tin nhắn ip cho s60v2 ko ai có thỳ cho e xin

saodoingoi142

Moderator
e muốn hỏi có pm giao diện tin nhắn ip cho s60v2 ko ai có thỳ cho e xin

Với S60v2 thì không có phần mềm này bạn nhé!, nếu có thì chỉ có trong giao diện của Themes IP thôi bạn nhé!!!;;)

mksock

Với S60v2 thì không có phần mềm này bạn nhé!, nếu có thì chỉ có trong giao diện của Themes IP thôi bạn nhé!!!;;)

bác có biết sửa kích cỡ của font ko e down bộ font nice font for n70n72 của bác daoquangsu mà chữ nhỏ quá

Quydo96hn

Xin giao dien win 7 cho s60v2

Ai có giao dien win 7 cho s60v2 k mjnh tim het mà toan lik pj die k down dc aj co up len cho mjnh voj