• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

t_n_hoang_long_

Mình đang rất cần phần mềm " Tự động cài giờ tắt máy " bạn nào có,biết xin cho và hướng dẩn mình với,Mình xin cảm ơn nhiều.

Chịu khó tìm đi bạn. Trong diễn đàn đày ra đáy.

haiquy

Mình đả tìm rất nhiều trên diển đàn nhưng không biết nó nằm ở trang nào,mình mới lên tiếng nhờ các bạn chỉ dùm, bạn nào biết xin chỉ giúp hoặc có cho mình xin ứng dụng "autolock" của máy N.70. Mình xin cảm ơn nhiều./B]

vietcong9x

các anh cho em hỏi.em dùng may
n6680 vưà 4mat xong thi khong tải cấu
hình gprs đựơc nữa.wep củng khong vào
được nữa.ai giụp em với nha.

quangdct

các anh cho em hỏi.em dùng may
n6680 vưà 4mat xong thi khong tải cấu
hình gprs đựơc nữa.wep củng khong vào
được nữa.ai giụp em với nha.
Em dùng mạng gì nào? Nếu Viettel thì soạn tin: DK gửi 191 sau đó soạn tiếp D N6680 gửi 191. Tắt nguồn và đợi cấu hình gửi về là lướt Web vèo vèo. Chúc thành công

khang_jojo

Liệu dân lập trình trong diễn đàn có thể là đc ?? ý tưởng mới về 1 phần mềm tiện ích.

Hẳn các A.C.E đã biết một số loại máy symbian S602 có bộ nhớ ram rât ít VD(nokia 6600, 7610, 6670, 6680) rất bất tiện khi dùng những phần mềm đòi hởi RAM cao VD( game N-gage, OPERA MINI 6.1) vậy thì sao các anh lập trình viên lại không làm ra một phần mềm lưu bộ nhớ ram sang bộ nhớ thẻ nhớ hoặc bộ nhớ (tương tự như phần mềm lưu tin nhắn từ máy sang thẻ nhớ của N-gage) để cho anh em PDAviet cùng hưởng chung nhỉ^^ cám ơn các anh rất nhiều và em nghĩ nhiều người sẽ cms ơn các anh hơn nữa

không gì là không thể( em nhận ra được từ ANH 7 supper mod):-?

Chú ý thảo luận dạng bài này ở Topic 7610 hoặc Topic "Yêu cầu-Thảo luận-Thắc mắc" bạn nhé!!!

---> Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

Kingofdemons

Ai tìm giúp mình pm , ghép image vào mp3 voi , ngày truoc minh đã từng dung rồi nhưng tưởng dễ tìm nên xoa di . Gio nghĩ lai tiếc qua , HELP ME . . .
pm đó chi cho phep chen image dưới 500kb nen mình rat nho , nen tin chac là có thât

painofkidvn

Cho mình xin phần mềm N-Sms việt hóa cho s60. Cho mình hỏi bản opera mod free internet có thật là không mất phí không?

baomc3979

Chào tất cả mọi người .Mình tên là Bảo vừa mới tham gia diển đàng này,với mục đích nghiên cứu một số ứng dụng trên tất cả các dòng máy điện thoại .Vừa rồi máy vi tính hư ổ cứng nên mất rất nhiều dử liệu,mình viết bài này mong các bạn giúp đở mình nhé :
1/ Phần mềm xem phim avi chuẩn nhất cho nokia n70
2/ Các game cho nokia ngage thể loại hay như sonic .v.v.v
3/ phần mềm nghe nhạc hẹn giờ tắt
4/ phần mềm chát với nhau qua bluetooth
Bạn nào có vui lòng sent cho mình nhé .Các bài viết cũ trên diễn đàng hầu như bị tê liệt không down được .Cám ơn .

Chú ý viết bài đúng Nội qui.

chungbao

chào mọi người mình mới dùng con n72 .mọi người biết phần mềm nào hay chỉ cho mình với

MinhThang

Manager
chào mọi người mình mới dùng con n72 .mọi người biết phần mềm nào hay chỉ cho mình với
Phần mềm hay không hay phụ thuộc vào nhu cầu của người sử dụng, bạn cứ thích cái nào thì dùng cái đó thôi, mình thấy cái nào cũng hay cả chỉ là máy không thể cài hết được. Cuối cùng sự chọn lựa chính là bạn đó.

ongvang566

Còn ai dùng máy 7610 nữa k. Ai biết bộ gõ tv mà lúc vao nt mìng nhắn máy nó đếm ký tự lùi từ 160 xuống ấy. Trước m có mà làm mất k tìm thấy nữa. Tks nha

Dinhthuy7na

mình dùng slick 0,70 mà khi mở ra nó bảo hết hạn và mời cập nhật.mình cập nhật thì có bản 0,70.sao vậy các bạn nhỉ.

mình hỏi cái này với.mình dùng slick 0.70 mà khi mở ra nó báo hết hạn và bắt update.mình update thì thấy bản 0.70.sao vậy nhỉ anh em.

Last edited by a moderator:

songphaisock

mình dùng máy 7610.cài OpMan v1.0.7 để cài logo mạng.mình dùng hình người yêu của mình để làm logo mạng mà lúc done thì máy có khởi động lại theo yêu cầu của soft mà vẫn trơ trơ cái logo mạng cũ.bỗng một hôm mình thực hiện một cuộc gọi đi thì thấy logo nổi lên.mình tưởng thế là thành công.gọi xong bỏ túi đi học.vào tới lớp mở điện thoại ra thì ôi thôi.người yêu đã đi đâu mất rồi.ai đã trải qua tình trạng này thì giúp em với :((

saodoingoi142

Moderator
mình dùng máy 7610.cài OpMan v1.0.7 để cài logo mạng.mình dùng hình người yêu của mình để làm logo mạng mà lúc done thì máy có khởi động lại theo yêu cầu của soft mà vẫn trơ trơ cái logo mạng cũ.bỗng một hôm mình thực hiện một cuộc gọi đi thì thấy logo nổi lên.mình tưởng thế là thành công.gọi xong bỏ túi đi học.vào tới lớp mở điện thoại ra thì ôi thôi.người yêu đã đi đâu mất rồi.ai đã trải qua tình trạng này thì giúp em với :((

Sở dĩ là do Ram máy 7610 từ trước tới nay không được tốt, có phần hơi yếu bạn à!Nên khi thay đổi Logo mạng bằng pm trên thì phải chờ 1 lúc sau máy ổn định Logo bạn tạo mới hiện lên, hoặc có khi hiện lên ngay khi bạn thao tác xong và máy sẽ tự động Reset.
Vấn đề của bạn mình đã từng gặp rồi, không có lỗi gì ảnh hưởng đâu.Bạn cứ yên tâm làm đúng như thao tác và rồi tự nó sẽ hiện lên trong vài lần thao tác gọi hoặc sử dụng các trình khác trên máy!!!;;)

songphaisock

Sở dĩ là do Ram máy 7610 từ trước tới nay không được tốt, có phần hơi yếu bạn à!Nên khi thay đổi Logo mạng bằng pm trên thì phải chờ 1 lúc sau máy ổn định Logo bạn tạo mới hiện lên, hoặc có khi hiện lên ngay khi bạn thao tác xong và máy sẽ tự động Reset.
Vấn đề của bạn mình đã từng gặp rồi, không có lỗi gì ảnh hưởng đâu.Bạn cứ yên tâm làm đúng như thao tác và rồi tự nó sẽ hiện lên trong vài lần thao tác gọi hoặc sử dụng các trình khác trên máy!!!;;)

từ lúc cài logo mạng tới nay đã hơn 3 tháng mà mh chỉ thấy no hiện lên được vài ba lần.hôm trước thằng bạn mình xài s40 gửi cho mình cái tin nhắn logo mạng gì mà nó sài soft gừi qua cho mình thì vẫn đổi logo được,có điều của nó làm chữ được thôi,còn mình làm hình nên người yêu cứ lâu lâu hiện lên làm mình sướng tê người rồi lại biến mất trong tiếc nuối

saodoingoi142

Moderator
từ lúc cài logo mạng tới nay đã hơn 3 tháng mà mh chỉ thấy no hiện lên được vài ba lần.hôm trước thằng bạn mình xài s40 gửi cho mình cái tin nhắn logo mạng gì mà nó sài soft gừi qua cho mình thì vẫn đổi logo được,có điều của nó làm chữ được thôi,còn mình làm hình nên người yêu cứ lâu lâu hiện lên làm mình sướng tê người rồi lại biến mất trong tiếc nuối

Có khi đó là do lỗi máy đó bạn à!Thôi thì bạn hãy thử gỡ pm này ra rồi Tắt nguồn-Khởi động lại máy.Sau đó Down lại bản này cài lại xem sao nhé!!!;;) : http://www.mediafire.com/?djotm83jif3ixso