• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

bunrieucua

những phần này mình đều làm được cả vì không fai lần đầu thay theme mặc định of bản cook, trường hợp mình nói ở đây là ngoài theme 101f84b9 thì làm sao bít được phải giữ thêm theme nào nữa để khi jaf không lỗi, vì mình đã gặp trường hợp bản cook của mathanh và sau khi giữ theme 101f84b9 thì còn fai giữ thêm 1 UID khác nữa thì khi jaf lên mới không lỗi.
Bực mình+bó tay với bạn rùi đó.Thay theme mặc định nhìu rồi mà không hiểu được vấn đề này à?
Nghĩa là 1 Fw phải có tối thiểu là 2 theme.1 theme 101f84b9(không thể xóa đi) và 1 theme nữa(tùy bạn chọn) để set làm theme mặc định sau khi bạn flash lên.như vậy mới không bị lỗi.Hiểu chưa?
Còn nếu bạn chỉ giữ lại cái theme 101f84b9 và 1 theme nữa(nhưng không set mặc định theme này) thì vẫn bị lỗi sau khi flash.
Giải thích rõ ràng thế này mà bạn cũng chưa hiểu nữa thì mình bó tay thật rùi đó.:(
Giữ theme này nè :

101f84b9 thì FAR hok bị lổi!
Mình chừa lại 1 thems n1 với N2 còn nhiu xóa hết!

Nói thế này chưa chắc ông concuarangme này đã hiểu đâu bạn ơi.Hic.Nản rùi đấy:D

daituongquan

mình thấy là trong menu mấy cái thêm của mấy bạn có thiêu úng sao rất đẹp nhưng sau ma f khii mình sử dụng thì có đầy đử những hiệu ứng sao đó nhưng trong menu chính thì nó không xuất hiện sao gì hết.bạn có thể fix dùm mình lỗi này không.
effect :http://www.box.net/shared/p9amdfn77o

hankezong

Tải thems về cài! Trên đ có rất nhiều bạn ak!
hoặc dùng gô gồ sớt!
Cho mình hỏi thêm cái này, còn các cái soft iphone hay spb được chạy trên máy củng là cài đặt lun hay sao ? có cần phải h4ck mobile gì không vậy
Thân,

i34_i3y_vjp

có bác nào bít mod làm sao để cái thanh cuộn và mấy cái ô vuông khi ta chọn icon trong suốt dc ko chỉ cho mình vơí.

ajinomoto007

bác chủ tp có thể làm giúp em cái theme k ạ : em thích trong suốt, icon windows 7 ạ,,,,,,,,,

concuarangme

có bạn nào biết cách thay icon cho theme đã được bung ra sẵn không còn là file sis không, chỉ mình phần này với. tks

masda

Mình muốn tự làm themes cho nokia HĐH s60v5. Bạn có thể cho mình biết là dùng soft nào ko?mình tìm thấy nhiều soft nhưng ko biết xài cái nào tốt nhất, bạn cho mình xin links hướng dẫn luôn nha, mình tìm trong diễn đàn mà ko thấy.
Xin cảm ơn rất nhiều !

tatthanhlx

ai có theme hình nền và menu màu trắng hoàn toàn , HS trong suốt 100%, chữ màu đen dùng cho FW C6 for 523x ko cho e xin với , hoặc chỉ e đỗi màu chữ cho theme cũng được

Vuongefro

Em muon tim theme dep thi vao trang Ownskin.Com.Trong do co mhieu theme dep lam

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Em muon tim theme dep thi vao trang Ownskin.Com.Trong do co mhieu theme dep lam

Chỉnh sửa cuối:

viet19137

Bro nào biết sửa theme ko giúp mình với , mình muốn widget ngoài HS của theme trong suốt @@
Hay ai có theme widget ngoài HS trong suốt thì cho mình

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Ai có theme full icon N8 mà khi cài lên có cả icon N8 của các soft RomPatcher + Memcheck + FileBrowser + BrightLight không?
Có thì up cho mình với:-ss

piratehawaii

có ai biết tên của theme này không

cho mình xin tên của nó hoặc link down thì càng tốt :D