• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

nhutdang88

tìm theme

Nhờ anh em 1 tý nha!
Mình muốn tìm cái theme cho nokia 5500sport
Đặc điểm là nó có icon là nhân vật trong phim hoạt hình ấy!(Disney:Tom,chuột mickey,vịt donalk....)
AE nào có thì cho mình với nha!thank ae nhìu!!:D:D:D:D

cless2010

ủa mấy anh ơi sao em có cái theme .nth mà nghe nói copy vào máy là ra liền sao em copy hoài mà có thấy đâu :( . Máy N86 8M thì copy file theme .nth đó vào đâu để ra giao diện dc thế >>

MinhThang

Manager
ủa mấy anh ơi sao em có cái theme .nth mà nghe nói copy vào máy là ra liền sao em copy hoài mà có thấy đâu :( . Máy N86 8M thì copy file theme .nth đó vào đâu để ra giao diện dc thế >>

N86 thì dùng Theme có đuôi là *Sis bạn nhé, cái đó giành cho S40.

duylun01

Themes động cho 3250

Em là 1 member mới của diễn đàn. Em đang dùng máy Nokia 3250. Các anh giúp em với, em cài 1 số themes cho máy mà máy báo lỗi.
Các anh cho em hỏi là Nokia 3250 có cài được themes động không. Và muốn cài themes đọng đẹp cho 3250 thì vào đâu để dowload ạ.
Em cảm ơn diễn đần...:D

idenn86

cho mình hỏi phát.... ko biết sao mình cài theme vô máy ko đc nó cứ báo là unable to install... mình xài e71
thanks

DinhTuan

Em là 1 member mới của diễn đàn. Em đang dùng máy Nokia 3250. Các anh giúp em với, em cài 1 số themes cho máy mà máy báo lỗi.
Các anh cho em hỏi là Nokia 3250 có cài được themes động không. Và muốn cài themes đọng đẹp cho 3250 thì vào đâu để dowload ạ.
Posted via Mobile Device
may bao loi nhu the nao vay ban.hinh nhu cai theme khong can phai sign nen may chua hack van co the cai duoc.muon cai theme dong thi co nhieu trang nhu mobile9.com ,zedge.net ,ownskin.com ... Ban vo nhung trang nay tim kiem vo keyword la animated nha

DinhTuan

cho mình hỏi phát.... ko biết sao mình cài theme vô máy ko đc nó cứ báo là unable to install... mình xài e71
thanks
Posted via Mobile Device
ban da thu cai voi cac theme khac chu? Neu khong duoc thi ban dung cac phan mem bung file sis, bung file theme do ra. Rui chep thu muc bung ra vao noi ban muon cai theme thu xem

MinhThang

Manager

Nó báo lỗi gì vậy bạn, 3250 thì size là 176x208 còn các Theme ở đây chủ yếu là 240x320, tuy nhiên có 1 số theme vẫn cài được không sao cả.
Theme động cài tốt bạn à, chịu khó tìm nhé, các Topic lẻ đó, có cả pm động cũng đã được chia sẻ rồi.

datoimaydau

anh MinhThang ơi cho em xjn lại có theme S60 Black by AcidSonic, à cho em hỏi cái theme này ở chỗ đồng hồ có 1 dấu chấm à hả anh, có cách nào làm thành 2 chấm ko
tk anh

ngduc7

Anh,Em nào có themes gốc n79 cho mỉnh xin nhé (cài cho n82) .Mình cám ơn trước nhiều nhe !

0904757111

Xin THEMES MẶC ĐỊNH CỦA N95 Thường

ai có bộ themes của N95 thường5800 blue thì cho mình xin nhé,kiếm hoài ko có
đây là ảnh của em nó
images

Chỉnh sửa cuối:

thanhtht

các bác ơi,các bác cho em xin cái themes toàn màu trắng với,với mấy cái icon đẹp,giống vista or iphone.lần trc em thấy 1 cái như thế của bác nào post nhầm ở box s60v2.bi h tìm lại mà k thấy.bác nào có thì share cho em với.tks các bác nhiều

ansu16

Active Member
Bác nào có theme của 5700 xpressmusic original (vốn có của Nokia) cho em xin với
Posted via Mobile Device

0904757111

0904757111

các bác ơi,các bác cho em xin cái themes toàn màu trắng với,với mấy cái icon đẹp,giống vista or iphone.lần trc em thấy 1 cái như thế của bác nào post nhầm ở box s60v2.bi h tìm lại mà k thấy.bác nào có thì share cho em với.tks các bác nhiều

tks bác nha.nhưng em thích mấy cái icon của iphone or vista:d.bác tìm được thì share cho em với
mình thì hay dùng themes default thôi,thấy cái của N86 cũng đẹp mình đang dùng bản Black cho N82 cũng thấy đẹp,bạn cứ thử dùng xem
http://www.tinhte.com/forum/attachments/146487d1253607250-nseries_black-zip

Chỉnh sửa cuối:

0904757111

tks bác nha.nhưng em thích mấy cái icon của iphone or vista:d.bác tìm được thì share cho em với
mình thì hay dùng themes default thôi,thấy cái của N86 cũng đẹp mình đang dùng bản Black cho N82 cũng thấy đẹp,bạn cứ thử dùng xem

Chỉnh sửa cuối: