• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

MinhThang

Manager
Nhờ các bác giúp em! Em đã cài các theme trên rùi, có 1 số cái em hok thick giờ mún gỡ ra mà hok bít làm ntn? em vào phần theme, chọn đến theme mún gỡ mà hok remove đc. vào App.mgr thì chỉ thấy tên những theme em cài vào máy, cài vào thẻ thì 1 số ít theme có tên trong này, còn các pm, game thì vẫn có đầy đủ. Em dùng N93. Em tính lắp thẻ vào Máy Tính, tìm đến thư mục chứa theme em đã cài đặt mà hok bik nó nằm chỗ nào để xóa? Phiền bác nào giúp em với. em cảm ơn nhiều

mấy pác ơi cho tôi hỏi
tôi đang dùng N73 ME
tôi cài khoảng 8 hay 9 theme ji nhưng do để trong bộ nhớ máy nên chiếm quá nhiều dung lượng
vì vậy mà máy chạy chậm lắm
h muốn xóa bớt nhưng lại ko thể xóa dc
chỉ có thể xóa phần cài đặt thui chứ ko xóa theme đã cài
có cách nào ko mấy pác
Vào mục App.mgr chọn đến tên Theme cần xóa chọn Remove là xong.
Em chào bà con! Em mới đổi sang dùng N5730:D. Em muốn hỏi nó có dùng cái hệ điều hành symbian s60v3 này ko, mà sao e down theme về cài cho máy nó đều báo ko cài được??? Các bác xài quen rồi, chỉ giúp e mới nhá:p
Các Theme ở đây chỉ hỗ trợ cho các máy V3 trở lên thôi bạn à, máy của bạn sang BOX S60 nhé.

q630666

Viet Nam by SinhmaX

http://www.mediafire.com/download.php?zejrgtw2zjn
Cái theme này đẹp quá.nhưng khi đow về cài thì nó lại ra hình khác.A e nào giúp tìm cái theme này đc không?Hoặc bạn Sinhmax xem lại file bạn bost xem có nhầm hàng không?Kết cái này quá.

handsome_hcm

VIP xem lại dùm theme này,theme đẹp nhưng bị lỗi rồi.Lỗi ở chỗ khi gọi đi hay người ta gọi đến ko thấy hiện chữ lên,trắng xóa ko thấy gì,mấy theme nước ngoài ưa bị vụ này chắc có thể là lỗi font hay lỗi do làm theme ko để ý hay sao đó.Mong VIP chỉnh lại dùm,à và chỉnh cho mục gọi nó màu xanh luôn cho đẹp.Thanks .Pro nào chuyên về chỉnh xữa theme thì giúp mình nhé.....!!!

dvhai_bk

Em rất thích cái theme này của bác MinhThang nhưng có điều là khi nhập số để gọi đi hoặc có người gọi đến thì không nhìn rõ vì màu chữ số và màu nền là gần như nhau(cùng là màu trắng). Nhờ bác KieuPhong fix giúp em cho màu chữ số thành màu đen với nhé? Cái này là do bác MinhThang mắch nước cho em chạy sang nhờ bác đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

nhoveai6000

là theme có font tiếng hàn cho máy giống của anh nicknguyen1980 đăng bài "Theme iphone rất đẹp" có cái theme bằng tiếng trung em đang tìm cái theme có ngôn ngữ tiếng hàn . Nếu có anh up lên dùm em nha em kiếm mãi mà không thấy.Thanks

DinhTuan

là theme có font tiếng hàn cho máy giống của anh nicknguyen1980 đăng bài "Theme iphone rất đẹp" có cái theme bằng tiếng trung em đang tìm cái theme có ngôn ngữ tiếng hàn . Nếu có anh up lên dùm em nha em kiếm mãi mà không thấy.Thanks

vậy là bạn phải cài lại font có tiếng hàn cho máy chứ không phải cài theme nha bạn, bạn qua topic font để biết cách đổi font nha bạn

cfbarca

Active Member
@Nhờ các pác 1 chút : tui có cài 1 số themes vào thẻ nhớ nay mún remove đi cho nhẹ máy nhưng khi vào install../manager/ để remove thì không thấy themes đó (khi dùng vẫn tốt ko bị lỗi nhé) hiện hữu (nhưng khi mở phần TOOL/THEMES/GENERAL/ thì vẫn thấy các themes đó, xin help dùm - tks

DinhTuan

@Nhờ các pác 1 chút : tui có cài 1 số themes vào thẻ nhớ nay mún remove đi cho nhẹ máy nhưng khi vào install../manager/ để remove thì không thấy themes đó (khi dùng vẫn tốt ko bị lỗi nhé) hiện hữu (nhưng khi mở phần TOOL/THEMES/GENERAL/ thì vẫn thấy các themes đó, xin help dùm - tks
Posted via Mobile Device
de xoa theme ban vo thu muc private/10207114/import tren o ban cai theme,cac thu muc theme dc xep thu tu giong nhu trong Themes,nen ban co the xoa chinh xac theme minh mun xoa.

DinhTuan

ai biết theme lưu diệc phi nào không chỉ mình với :)
Posted via Mobile Device
ban len google search hinh cua luu diec phi rui dung phan mem tao theme tren dien thoai ten theme DIY gi do,tao theme co hinh luu diec phi thui.neu khong thich icon phan mem do thi dung fullscreen wallpaper lam anh nen full lun,hoac dung mbmtool kiem cai theme nao co hinh nen trong file mbm de thay the hinh vao,neu trong file mif thi dung siscontent nha

Karasumy

Máy của mình là Nokia 5320 gặp phải vấn đề là rất nhiều theme khi cài vào máy thì các icon cùa office, internet, games và help lại là icon mặc định của máy, mặc dù screenshot của nó thì có đầy đủ các icon này. Có ai biết cách khắc phục không ạ

w2k

Máy của mình là Nokia 5320 gặp phải vấn đề là rất nhiều theme khi cài vào máy thì các icon cùa office, internet, games và help lại là icon mặc định của máy, mặc dù screenshot của nó thì có đầy đủ các icon này. Có ai biết cách khắc phục không ạ

cái đó là do theme bạn cài vào máy ko đủ icon. bạn hãy tìm theme từ 1.5Mb trở lên. những theme đó mới đủ icon.

Karasumy

cái đó là do theme bạn cài vào máy ko đủ icon. bạn hãy tìm theme từ 1.5Mb trở lên. những theme đó mới đủ icon.
Mình đã thấy rõ trong các screenshot của theme có đủ các icon này mới load về đó chứ :(

i_love_baby387

Đủ hay không do người làm theme :) Dung lượng chỉ phản ánh 1 phần thôi. Nói là full icon cũng chỉ là tương đối, với những Pm ra mới liên tục thì sao theme có thể cập nhật icon theo kịp được

dongtam

Bạn nào có theme động cài cho N86 không? cho mình , xin chỉ cho mình cách đưa hình flast ra màn hình chờ
xin cám ơn!