• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

newshift

Uh, Hero lord là game RPG hay nhất mà tớ từng chơi trên Java. Không biết game này cho con nào hợp đây. Ai dùng WVGA test thử nha.

đã tes rất ok , nhưng không thể thoát game toàn phải thoát ngang . menu không có chổ cho exit game:-/

codename193

Ko hiểu sao nó cứ báo [Not Enough Memory] - 7KB Free space needed trong lúc chơi
trong khi mình cài vào Storge Card, thậm chí máy chưa cái ứng dụng gì cả, chắc free memory phải đủ mới đúng chứ nhỉ
mình xài o2 mini

djtrungkien

Ko hiểu sao nó cứ báo [Not Enough Memory] - 7KB Free space needed trong lúc chơi
trong khi mình cài vào Storge Card, thậm chí máy chưa cái ứng dụng gì cả, chắc free memory phải đủ mới đúng chứ nhỉ
mình xài o2 mini

O2 mini bộ nhớ cài đặt và bộ nhớ trương trình (RAM) chung nên bạn phải chú ý phai kéo thanh chia bộ nhớ cho bộ nhớ hợp lý.

codename193

mình có kéo rồi chứ, chia cho ram đến 35mb luôn, chẳng lẽ trò này ngốn nhiều ram vậy sao :((

karoshj89

co pác nào về nước. mình về nước rùi nè.đánh kon rồng xong la Victory hà...hì khoảng lv 5x là bụp đc oài.hihi

karoshj89

hihi chơi về nước cách đây hơn 2 tháng,lúc đó đang chơi ké trên con PC của thằng em, mỗi lần nó đi làm là nhịn game:(,tối tối nó ngủ mình mới luyện game đc hihi, h thì tha hồ chơi mới có con htc diamond ông anh cho:D

newshift

vật vờ luyện lên 9x cố gắng luyện lên 99 mà lâu quá . map thì còn đầy mà đánh rồng xong thì win nãn vãi

ducthuan113

Active Member
Cầm Warrior thì cấp 50 phá rào về nước là chuyện muỗi :)) cầm Assasin thì tốc độ chạy kinh khủng, con này lên 99 mới thực vô đối :))

djtrungkien

Cầm Warrior thì cấp 50 phá rào về nước là chuyện muỗi :)) cầm Assasin thì tốc độ chạy kinh khủng, con này lên 99 mới thực vô đối :))

Ai sánh với ducthuan113 được nhỉ? Chắc trong box Game ko ai chơi nhiều và nghiền như ducthuan113, lúc nào có Game mới cũng thấy có mặt VIP hết mà!:D

ducthuan113

Active Member
Zenonia 2 hiện tại chỉ có trên iphone thôi bạn, chúng ta đều hi vọng bản 2 sẽ có trên con ppc yêu dấu và ngày đêm cày mệt nghỉ >:)

comboyin

MÌNH CẦN GIÚP ĐỞ:

Sao em không save được game khi vào phần save nó báo lỗi : "invalid save file please .... "
MONG CÁC BÁC GIÚP EM - EM THÍCH GAME NÀY LẮM
EM ĐANG USE MÁY O2 MINI CHẠY WM6.5 CẢM ỨNG RẤT NHẠY

Last edited by a moderator:

djtrungkien

MÌNH CẦN GIÚP ĐỞ:

Sao em không save được game khi vào phần save nó báo lỗi : "invalid save file please .... "
MONG CÁC BÁC GIÚP EM - EM THÍCH GAME NÀY LẮM
EM ĐANG USE MÁY O2 MINI CHẠY WM6.5 CẢM ỨNG RẤT NHẠY

Bạn hãy post hết dòng báo lỗi xem!

comboyin

Bạn hãy post hết dòng báo lỗi xem!

Nó báo thế này :" [not enough memory] 7kb free space needed "
Khi save game thì nó báo zậy ! và có lúc save được lúc thì không ! mà đa số là không save game được ! mong các bác giúp đở ! xin hậu tạ !

djtrungkien

Nó báo thế này :" [not enough memory] 7kb free space needed "
Khi save game thì nó báo zậy ! và có lúc save được lúc thì không ! mà đa số là không save game được ! mong các bác giúp đở ! xin hậu tạ !

Vậy là lúc tiến trình save thì nó cần thêm bộ nhớ cài đặt lúc đó bộ nhớ máy thiếu thì tiến trình save gặp lỗi là đương nhiên, O2 mini có bộ nhớ cài đặt và Ram chung cho nên khi save game cần cài đặt nhanh nhưng máy chưa đáp ứng kịp thì cũng không thành công. Game này khá nặng so với O2 mini nên khi chạy game sẽ chiếm hết chỗ cho bộ nhớ cài đặt.

hakone790

Cho e được hỏi game này kiếm đồ xịn sao?với lại có cách up item xịn lên đúng lv của mình không và làm cách nào ạ