• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

ducthuan113

Active Member
tình hình chơi trên HTC HD2 ra sao mấy bác có khả quan ko

Giờ game này đã cũ, các bác nào tậu được HD 2 chắc cũng không màn đến game này nữa và cũng chả có ai dùng HD 2 lên đây báo cáo kết quả test, có lẽ do game cũng lâu nên máy xịn chạy không được :))

vanthai1592

Giờ game này đã cũ, các bác nào tậu được HD 2 chắc cũng không màn đến game này nữa và cũng chả có ai dùng HD 2 lên đây báo cáo kết quả test, có lẽ do game cũng lâu nên máy xịn chạy không được :))

thế bác game mới mà hay không send cho em với em đang xài HTC HD2(T8585)

clarkht

sao mình ko chơi đc trên HD2 nhỉ ? Bác nào có link bàn nào chơi đc trên HD2 ko cho e, e đã chơi qua tro này trên HD2 android, nhưng android thì tốn pin lắm

ducthuan113

Active Member
sao chu kaiser cua m k choi duoc vay.den man hjnh loading la k vao duoc nuaz.heo mee

Trước tiên nhắc bạn nên ghi Tiếng Việt có dấu đàng hoàng đã :D
Bạn xem lại RAM bạn trống nhiều không, tầm 20Mb là chơi ngon rồi. Lúc bạn vào game, đừng kéo phím ra, mà kéo phím ra trước mới vào game ( nếu kéo phím ra sau khi vào ).

soccon_yeuhatde

hjx ram e thừa 50m liền .điều lạ là khi vào game vẫn có tiếng như lúc đã vào chơi,nhưng màn hình không đổi,dứng ở màn hình loading luôn,thế ms hiểm ạk,fiên bản cũ vẫn chơi bình thườngu
ai giúp được,e sẽ hậu tạ bằng 1 fần mêm cực hay ak.:D

djtrungkien

hjx ram e thừa 50m liền .điều lạ là khi vào game vẫn có tiếng như lúc đã vào chơi,nhưng màn hình không đổi,dứng ở màn hình loading luôn,thế ms hiểm ạk,fiên bản cũ vẫn chơi bình thườngu

Bạn tải QVGA Virtual Keyboard về chép đè chưa?

01686539527

hô hô. con O2 atom life của em RAM có 17MB mà chạy fa fa

soccon_yeuhatde

e xu ly duoc rui ak.ban rom nay khong thik hop.e choi nhieu game bi loiz lam.up rom khac choi duoc ngay.co ae nao muon phan mem hack cheatcode tren ppc k:phan mem da tung de hack nha hag vui ve yk.m chia se? cho :D

ducthuan113

Active Member
e xu ly duoc rui ak.ban rom nay khong thik hop.e choi nhieu game bi loiz lam.up rom khac choi duoc ngay.co ae nao muon phan mem hack cheatcode tren ppc k:phan mem da tung de hack nha hag vui ve yk.m chia se? cho :D

Bạn ghi Tiếng Việt có dấu đi bạn, hoa cả mắt khi đọc :(
Chơi PPC có chương trình hack ấy, nhưng mà không nên :D, chơi từ từ mới thú vị :D

bachlong96

Bác nào chỉ em làm sao hiển thị dc phím ảo trên mh như Trong clip Youtube.Hay cách sửa phím cứng nó bị ngược khó đi quá<em xài Kaỉe thấy người ta sd cũng ok.Thank các bác

djtrungkien

Bác nào chỉ em làm sao hiển thị dc phím ảo trên mh như Trong clip Youtube.Hay cách sửa phím cứng nó bị ngược khó đi quá<em xài Kaỉe thấy người ta sd cũng ok.Thank các bác

Kaiser chạy cực mượt, khi chơi game bạn phải mở bàn phím ra trước và nhớ tải QVGA Virtual Keyboard về chép đè!