• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

Cho mình hỏi các skin thuộc 2 loại ACTIVE và PASSIVE dùng như thế nào nhỉ? mình chơi bằng B7320 mà chẳng biết dùng skin thế nào :D

B7320 chạy WM smart phone mà bạn?

nó dùng Windows mobile 6.5 Standard (bàn phím qwerty)
muốn chơi phải dùng phần mềm để quay màn hình rồi mới chơi được bình thường, tất nhiên điều khiển bằng phím, mình chơi đến lv25 rồi mà không rõ các skin 2 loại đó dùng như thế nào :D

djtrungkien

nó dùng Windows mobile 6.5 Standard (bàn phím qwerty)
muốn chơi phải dùng phần mềm để quay màn hình rồi mới chơi được bình thường, tất nhiên điều khiển bằng phím, mình chơi đến lv25 rồi mà không rõ các skin 2 loại đó dùng như thế nào :D
Tối nay lấy con s620 ra chơi thử xem thế nào!

titanworm

Trên TP2 cua mình sao cứ vừa vào thấy cái chữ loading là bi out ra liền , cài mấy bản ROM rôi mà vẫn bị như thế ???

Tối nay lấy con s620 ra chơi thử xem thế nào!

S620 ram hơi ít, nếu cài windows mobile 6.1 vào đó thì sợ khó mà chạy tốt Zenonia :(
dù sao cũng nên thử, nếu bạn dùng được skin thì chỉ mình nhé, nghe nói nó tự động dùng skin mà không biết thế nào :-?

emxinhang

Trên TP2 cua mình sao cứ vừa vào thấy cái chữ loading là bi out ra liền , cài mấy bản ROM rôi mà vẫn bị như thế ???

TP2 của mình cũng bị như thế khi dùng rom của bác Quang nhưng khi dùng rom của hongkong thì chạy vô tư.

wizect

sao ko down duoc zay ta

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

chit216

chính xác là game này cần bao nhiêu ram free vậy :( người bảo >20, người bảo 17mb vẫn chạy ngon. con exec của e free>20mb nhưng load data mãi chả thấy gì, chán quá :(

djtrungkien

chính xác là game này cần bao nhiêu ram free vậy :( người bảo >20, người bảo 17mb vẫn chạy ngon. con exec của e free>20mb nhưng load data mãi chả thấy gì, chán quá :(

Chính xác là bao nhiêu thì ko thể nói được cũng còn tùy vào những ứng dụng chạy nền, nhưng trên QVGA thì 15Mb chạy mượt rồi còn VGA thì mình nghĩ là phải 25Mb trở lên. Game chạy có mượt hay không còn phụ thuộc vào bản Rom mà bạn đang sử dụng nữa!

andiaca_1994

huhu. sao con i8000 của em cài xong rồi vào chơi thì vừa hiện chữ loading là bắn ra ngoài liền , ai biết chỉ em với :(:)((

emxinhang

huhu. sao con i8000 của em cài xong rồi vào chơi thì vừa hiện chữ loading là bắn ra ngoài liền , ai biết chỉ em với :(:)((

bạn up bản rom khác thử xem.hồi trước mình cũng bị như vậy nhưng up rom khác lại chơi ngon lành.

ducthuan113

Active Member
có bác nào biết lưu điểm về thành k? em đi làm nv mà cứ phải chạy bộ về hoai >.<

Bạn vào shop của bà đội nón mua mấy cái phù để về khi cần nha bạn :D
Vào cái chỗ di chuyển trong thành để set chỗ về khi tele :D

kikoo350

bác làm ơn up lại cái link tãi pgs dùm em.cái đễ hack money a'.em thu tãi may làn roi ma ko duoc.hay ai có làm ơn cho em xin.mong duoc su quan tâm

kikoo350

bác nào làm ơn chĩ cho em cai item combine scroll nó nam` o dau vậy? em dến chỗ bà phù thũy ma chĩ toàn thấy examine scroll, nhân tiện bro nào biết ép đồ thì hướng dẫn dùm em.mong duoc su quan tam...!!!

lolemmatxech

hjx, cài vô ,nhưng nó chuyển qua landscape rồi phím cứng lên xuống cứ bị ngược ,khó chơi quá ,bác có bik cách nào chuyển đc phím cứng để chơi không vậy, game hay quá
bac vao option xoay man hinh lai la duoc