• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

ferick

anh ntt up bản 5.17 chưa. chip 1,2 hay 1,5 hả a. 5.16 e up mặc định là 1.5, up lại cũng ko thấy có phần chọn, 1.5 dùng mượt hơn nhưng tốn pin quá. xuống vù vù.

ferick

lại tự mặc định chip 1.5. lại phải dùng phần mềm giảm xuống vậy

ntt2006

anh ntt up bản 5.17 chưa. chip 1,2 hay 1,5 hả a. 5.16 e up mặc định là 1.5, up lại cũng ko thấy có phần chọn, 1.5 dùng mượt hơn nhưng tốn pin quá. xuống vù vù.

Mình đang dùng OrDriod nên chưa test bản này.

LinhKu

Bản 5.1.7 đã fix được lỗi tự bật wifi và 3g,lại có kernel v0.5 nữa,mình đang dùng thấy rất ngon :D

pdahtc

có ai bị lỗi pin đến 25%(mức power save) là không giảm nữa không, vào setting k thấy có tuỳ chọn power save, mình cứ phải dùng battery widget để xem pin:(

ferick

sao insertcoin bản 5.12, 5.15 bị hiển thị % sai nhỉ, từ lúc pin xuống dưới 25% thì %pin trên thanh taskbar lại hiển thị tăng lên lệch với thực tế 5%. có bro nào bị như mình ko. :(

jinsakura

sao insertcoin bản 5.12, 5.15 bị hiển thị % sai nhỉ, từ lúc pin xuống dưới 25% thì %pin trên thanh taskbar lại hiển thị tăng lên lệch với thực tế 5%. có bro nào bị như mình ko. :(
giờ nó lên 5.17 rồi mà bạn vẫn lăng quăng ở 5.12 với 5.15 thế ? có thể là nó bị lỗi và chắc là đã được fix ở các bản cao hơn

ferick

lên rồi nhưng ko có thấy chỗ flash 1.2 nên mình xuống bản thấp. dùng 1.5 tốn pin lắm.

pdahtc

chính là lỗi pin 25% vì k có tuỳ chọn power save,điều này bản 5.17 cũng bị. có bác nào cũng bị thế này k

ferick

chính là lỗi pin 25% vì k có tuỳ chọn power save,điều này bản 5.17 cũng bị. có bác nào cũng bị thế này k

máy mình thì từ 100% đến 25% hiển thị chuẩn nhưng xuống dưới 25% thì lệch nhau 6% nhưng trên thanh task % vẫn xuống chứ k đứng yên ở 25% như bạn.nhìn ngứa mắt lắm :))

ferick

máy mình thì từ 100% đến 25% hiển thị chuẩn nhưng xuống dưới 25% thì lệch nhau 6% nhưng trên thanh task % vẫn xuống chứ k đứng yên ở 25% như bạn.nhìn ngứa mắt lắm :))

khanhbaotri

Du up liên tục mà vẫn hài 1 chổ nên hỏi các pro là có phải khi up lên bản mới và khi cài đặt nó hiện mục wipe và full wipe,nếu mình chọn mục wipe ko thì các app mình tải ở bản trước ko bị mất đi phải ko? Và như thế nó có ảnh hưởng gì đến bản rom mới ko vây?

LinhKu

Du up liên tục mà vẫn hài 1 chổ nên hỏi các pro là có phải khi up lên bản mới và khi cài đặt nó hiện mục wipe và full wipe,nếu mình chọn mục wipe ko thì các app mình tải ở bản trước ko bị mất đi phải ko? Và như thế nó có ảnh hưởng gì đến bản rom mới ko vây?

Khi bạn up rom nếu chọn full wipe nó sẽ quét sạch các dữ liệu của bản rom cũ đi và sẽ không ảnh hưởng gì đến bản mới cả bạn ạ :D