• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

langthang262

Bạn nào không Mount được SD khi cắm vào PC thì dùng chương trình Dual Mount trên Applanet cài vào dùng là OK nhé
Đã test thành công

langthang262

Đề nghị mọi người không bàn về bản khác trong topic của bác dungphp.
Các bác muốn bàn về bản khác thì tạo topic mới chứ nhỉ :(

Hoden

Super V.I.P
Đề nghị mọi người không bàn về bản khác trong topic của bác dungphp.
Các bác muốn bàn về bản khác thì tạo topic mới chứ nhỉ :(

đừng quan trọng quá vấn đề như vậy !! phải so sánh và tìm lỗi khắc phục chứ

topic Dungphp là sao ????

maitamthao88

Lỗi do pack rom ! phải định dạng cấu trúc lại ! Thui, dùng bản EU tốt đấy !

ủa sao em lại không bị nhỉ, chỉ lâu lâu bị fc thôi ak, nghe gọi ok, down từ market cũng ok luôn, mà hình như bản rom này wifi bắt rất khủng khiếp thì phải, mọi ngày em ngồi ở dưới lầu thì wifi chỉ bắt được một cột sóng, em để ý rồi từ hôm cài rom này vô, wifi luôn luôn full mà cũng cùng khoảng cách như thế, bác Dung cho em hỏi như vậy nó báo thực hay ảo nhỉ? :-?

dungphp

ủa sao em lại không bị nhỉ, chỉ lâu lâu bị fc thôi ak, nghe gọi ok, down từ market cũng ok luôn, mà hình như bản rom này wifi bắt rất khủng khiếp thì phải, mọi ngày em ngồi ở dưới lầu thì wifi chỉ bắt được một cột sóng, em để ý rồi từ hôm cài rom này vô, wifi luôn luôn full mà cũng cùng khoảng cách như thế, bác Dung cho em hỏi như vậy nó báo thực hay ảo nhỉ? :-?

Mình chưa test đến độ nhạy nhưng cũng có 1 số lý do mà 1 số bản như của Imika, ... kg fix đc hoàn toàn wifi !

maitamthao88

hihi hình như nó báo thực bác ak, em đang ngồi dưới nhà nek em lên diễn đàn bằng điện thoại và wifi load rất nhanh và vẫn báo full,hehe mong bác sớm fix được lỗi fc và lược bớt một số phần mềm không cần thiết đi cho bản rom nhẹ hơn! ;;)
tiện thể bác sửa lại cái topic đi nhìn cho nó đẹp và...:D

Hoden

Super V.I.P
Mình chưa test đến độ nhạy nhưng cũng có 1 số lý do mà 1 số bản như của Imika, ... kg fix đc hoàn toàn wifi !

line TMOUS chính thức đâu Dũng,?? nhìn thấy line nhưng không biết line nào cập nhật bản mới

anhhao123

Chính xác là bản nào xài sense 3 wifi cũng bắt rất tốt
Với khoảng cách 40m vẫn có sóng,tầm 30m trở lại là 2 cột

Ủa
của bác là TMOUS hả?
Sao mình và bác Dũng xài TMOUS đều bị mà bác ko bị????
Cài sao vậy chỉ với:D

dungphp

line TMOUS chính thức đâu Dũng,?? nhìn thấy line nhưng không biết line nào cập nhật bản mới

Thực sự là đang còn tét 1 bản rom khác, chưa quay về Tmous Kingdom dc