• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

luonggiang

Nghia la ntn ha ban.y minh hoi la neu minh lam dug nhu huog dan cua ban thi may tmobile dug pin co dc lau hon may thuog ko. Ban bao minh flash 150 nghia la sao.ban chi minh voi

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Nghia la ntn ha ban.y minh hoi la neu minh lam dug nhu huog dan cua ban thi may tmobile dug pin co dc lau hon may thuog ko. Ban bao minh flash 150 nghia la sao.ban chi minh voi
Thời lượng sử dụng pin còn tùy bạn sử dụng như thế nào thôi (như mình tầm gần 2 ngày) nhưng chắc chắn sẽ hao pin hơn khi dùng WM đó...

ntt2006

Mới quay lại HD2, hôm nay cài thử bản rom của bác, thật hồi hộp, đã ok, mình sẽ test và báo sau. Thank.
NDT GINGER 2.3.4 SERIES
NDT GINGER Version 7.0[07MAY]

mylovechuoi

Messenger không gửi nhiều người 1 phát đc à bác. bên bản MIUI thì có gửi theo danh sach đánh dấu nhưng lại không có danh bạ :((

lyakhoi

đang test thử........................................

Chỉnh sửa cuối:

luonggiang

e test thấy pin rất good.nghe gọi phải được 2 ngày. nhưng có bác nào thấy wifi yếu không. e dùng radio 2.14 tmous co ảnh hưởng j không.có phải up lên 2.15 không?

ntt2006

e test thấy pin rất good.nghe gọi phải được 2 ngày. nhưng có bác nào thấy wifi yếu không. e dùng radio 2.14 tmous co ảnh hưởng j không.có phải up lên 2.15 không?

Mình thì ngược kại, cảm thấy pin mau hết quá, không biết có phải mới quay lại HD2 nên có cảm giác này không nửa, pin sạc đầy lúc 14H, đến 19h còn 67%, trong thời gian đó có thực hiện 3 cuộc gọi,đang sử dụnf radio 2.15, wifi rất tốt.

langthang262

Mình thì ngược kại, cảm thấy pin mau hết quá, không biết có phải mới quay lại HD2 nên có cảm giác này không nửa, pin sạc đầy lúc 14H, đến 19h còn 67%, trong thời gian đó có thực hiện 3 cuộc gọi,đang sử dụnf radio 2.15, wifi rất tốt.
Bản này pin tốt đấy, không kém đâu

langthang262

Cứ radio mới nhất mà dùng thôi

xemtynhi

Bác langthang ơi bản này k tick hợp sẵn Theme Chooser hả bác , có cài file apk ở ngoài vào đc k vậy , ai có file apk post lên mình down với , tk's nhiều

mylovechuoi

Bản này tones sms chỉ cái đc những cái mặc định.không cài theo sở thích của mình được.huhu. và không gửi multi sms được,sms chỉ gửi đến một số.zz. chán....

xemtynhi

xin file Theme Chooser.apk gấp ~X( mình thick giao diện của samsung quá mà k có ứng dụng Theme Chooser để cài vào , híc ai có file apk share đi :((

bichchimeo

help. Sao mỗi lần cắm sạc vào để xạc pin thì máy tự động khởi động lại vậy??? trước khi xạc mình đã tắt máy, khi cắm xạc thì nó khởi động, tắt nữa thì nó tự khởi động?? help me!! Mìnhđang xài Version 6.0. Thanks