• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

vanthai1592

em ko hiểu bước wipe date/cache. Có nghĩa là sao. Mình chọn bước nào. Wide data/factory rsest hay wipe cache partition

vanthai1592

chết em. em đã tạo nhầm 1 cái shortcut của rom chỉ có 2KB ở trong thẻ nhớ. và bây giờ ko tài nào copy rom 69 MB vào thẻ nhớ, em dùng đầu đọc thể nhớ. Nó ghi là write protection gì đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

chết em. em đã tạo nhầm 1 cái shortcut của rom chỉ có 2KB ở trong thẻ nhớ. và bây giờ ko tài nào copy rom 69 MB vào thẻ nhớ, em dùng đầu đọc thể nhớ. Nó ghi là write protection gì đó

chỉ là 1 sự nhầm lẫn và em dã khắc phục được. Em xin lỗi vì đã làm topic. Và đã thành công.

Chỉnh sửa cuối:

sheva2202

khi nào có bản mới bác? hix, làm sao để fix cái lỗi fc khi xài widgetlocker đc bác, hix, e chỉ bị fc mỗi cái đó thôi =,=

vanthai1592

bản này em ko thấy các đèn của Notification bác ơi. Bác nào biết ko giúp em với và bị lỗi màn hình. Power widget và music widget thì bị lỗi biểu tượng play và stop mất hình và mờ nhạt

sheva2202

bản này em ko thấy các đèn của Notification bác ơi. Bác nào biết ko giúp em với và bị lỗi màn hình. Power widget và music widget thì bị lỗi biểu tượng play và stop mất hình và mờ nhạt

đâu có lỗi về music w power đâu bạn. còn led notification thì tự động mà

nfs2003

mình thích bản GINGER này hơn bản MIUI , thấy MIUI giống như của iPhone vậy :)

trantuan1207

em đang dùng bản 5.1, trước đây thì e k dùng hospot, bây giờ em cần chức năng này nhưng có vẻ bản này bị lỗi hay sao ấy, các thiết bị khác nhận mạng nhưng k kết nối được.
K biết mấy bản mới chức năng này có ổn k ạ?

vanthai1592

Có ai test chưa vậy, cho 1 số ý kiến y,mình cũng bị nghiện cài rom nè.
Theo ý kiến của mình
Bộ nhớ trong sau khi cài sẽ là : 216MB
Ram free: 250MB
Rất mượt, bluetooth,wifi, rất ổn thảo.
Nhưng cái camera, em thích bản MIUI hơn. Cám ơn bác vì bản này.

sheva2202

oài, e ghiền nhất mấy bản ginger của bác mà b h ko đc vọc nữa rồi >.< ôi! hd2, đã xa rồi

luonggiang

Minh hoi ban chut.minh dung tmobile.neu cai ban nay thi dug luong bo nho se trog nhieu hon ban thuog.lieu pin co dc lau hon ban thuog ko.xl minh post bang dt nen ko danh dc tv.mod thog cam nha