• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

myGenio

Để upload lên trang khác, đợi tẹo nhé, mạng chậm lắm

Bác Langthang có hiệu ứng chuyển trang cho V19.0 link nào khác không cho em với, em không download được, thanks!

Mình đưa lên trang 1 lâu rồi mà.
sorry bro tại h này vẫn có ng hỏi nên mình nghĩ bro quên.

đang down bản v19 này về xin hỏi cái này cài data2ext sẵn chưa hay phải flash thêm vì mình mới dùng lần đầu mong mọi người chỉ dạy

đọc kĩ giới thiệu rom của bác chủ, hoặc tự kt dc mà.

dale89

mình flash rom v19 + A2SDKillerV11_GB.zip xong rồi reboot
sau khi khởi động xong mình k đụng đến bất cứ thứ gì tắt máy flash tiếp Data2SDInstallerv1.3_GB.zip
khởi động máy vào trong thì các app bị force close vậy mình làm sai ở đâu mình cần hướng dẫn cụ thể

minhduong11

1. Arabic RTL Fix with T9 dialer
5. [MOD] Multilanguage T9 dialer

Cái nào để dialer của mình tìm đc tiếng việt kiểu ấn 2 nó search cả A Ă Â À Á Ả Ấ.... các bác nhỉ
Tks in adv

langthang262

1. Arabic RTL Fix with T9 dialer
5. [MOD] Multilanguage T9 dialer

Cái nào để dialer của mình tìm đc tiếng việt kiểu ấn 2 nó search cả A Ă Â À Á Ả Ấ.... các bác nhỉ
Tks in adv
Chưa có đâu bạn nhé, hai cái đấy chỉ dùng cho Ả Rập và các nước hỗ trợ thôi

anhbi17

Bữa giờ xài Rom của bác rất thích nhẹ + đẹp, nhưng có 1 điểm đó chỉ là ý kiến riêng của em thôi là cái mặc định xem ảnh của Rom không được bắt mắt cho lắm, bác có thể nào làm cho nó có giao diện giống như Quichpic không? em thấy 2 cái này nó không khác nhau mấy nhưng cái Quickpic thì nhìn thấy thích hơn cái mặc định? Ý em muốn hỏi đây là các bản update sau bác có thể để ý chút xíu về cái trình xem ảnh không đó mà :D cho nó đẹp hơn :D

titanlys

em hơi lúa 1 chút nhé mấy bác.....mình tải cái ver về rùi intall vào máy thì nó cập nhật là bản mới rùi làm như vậy có làm chậm máy đi không vậy mấy anh?em thường làm như vậy tính task29 mà mãi đến giờ vẫn chưa dám làm =))

thuydung5

chào ban Lang Thang,có mấy cái theme online có hình mao trach dong nhìn thấy ghét quá,ban có thễ dỗi hình khác duoc không? thí du hình tỗng thống mỹ,hay hình cua các ngôi sao bóng dá, thấy hình cua MAO ,tu ái dân tôc ghê

langthang262

Bữa giờ xài Rom của bác rất thích nhẹ + đẹp, nhưng có 1 điểm đó chỉ là ý kiến riêng của em thôi là cái mặc định xem ảnh của Rom không được bắt mắt cho lắm, bác có thể nào làm cho nó có giao diện giống như Quichpic không? em thấy 2 cái này nó không khác nhau mấy nhưng cái Quickpic thì nhìn thấy thích hơn cái mặc định? Ý em muốn hỏi đây là các bản update sau bác có thể để ý chút xíu về cái trình xem ảnh không đó mà :D cho nó đẹp hơn :D

Cái này thì bạn thích chương trình nào thì sau khi cài ROM thì cài chương trình đó vào là được mà :)

langthang262

em hơi lúa 1 chút nhé mấy bác.....mình tải cái ver về rùi intall vào máy thì nó cập nhật là bản mới rùi làm như vậy có làm chậm máy đi không vậy mấy anh?em thường làm như vậy tính task29 mà mãi đến giờ vẫn chưa dám làm =))

Nó như cài lại toàn bộ hệ điều hành, sạch bách rùi thì sao mà chậm

langthang262

chào ban Lang Thang,có mấy cái theme online có hình mao trach dong nhìn thấy ghét quá,ban có thễ dỗi hình khác duoc không? thí du hình tỗng thống mỹ,hay hình cua các ngôi sao bóng dá, thấy hình cua MAO ,tu ái dân tôc ghê
Mình chỉ quản lý được phần Local thôi, phần Online thì chịu rồi, nó nằm trên trang Web của MIUI mà, bạn có biết hack thì hack cho nó die là được :D

langthang262

Hình như có mấy cái tiêu đề bằng tiềng việt nó ra hình vuông thì sao nhỉ :-s

Chắc bạn chuyển sang dùng Theme khác nên bị lỗi font, vào Theme Manager - Edit theme settings - Font chọn về mặc định nhé

caonha

Sao mình up bản này HD2_NDT_MIUI_DEVELOPMENT_V19.0_cLK_FMFix.zip font ra vừa tiếng tàu vừa tiếng Anh, làm sao hết hả bác?