• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

monky113

bản 24.0 ngon ngon thật .... nhưng mình bị một lỗi ..... mành hình tư bật đèn .... tắt song cái nó tu sáng lên lai .....no cứ chóp tắt chóp tắt .... có cách nào khắc phục ko ??? bản 24.0 này ngon wa ko muốn đổi bản khác ....^^

bác langthang ơi cho mình hỏi ? ... bản này có bị lỗi như trên của 24.0 ko vậy bác ..... ngồi backup cả buổi sáng lai bi lỗi này buồn wo

tienden

có bản stable 2.1 ko bác lang thang. đang chờ tiếng việt, muốn xài ổn định hơn
Cho hỏi luôn là cài bản mới xong chạy MIUI backup thì có bị lỗi FC ứng dụng không vậy?

langthang262

có bản stable 2.1 ko bác lang thang. đang chờ tiếng việt, muốn xài ổn định hơn
Cho hỏi luôn là cài bản mới xong chạy MIUI backup thì có bị lỗi FC ứng dụng không vậy?
Không bị lỗi đâu bạn

Azzura

bác langthang ơi cho mình hỏi ? ... bản này có bị lỗi như trên của 24.0 ko vậy bác ..... ngồi backup cả buổi sáng lai bi lỗi này buồn wo
Mình đang dùng V24.0, mình ko bị lỗi này, V24.0 quá good luôn ^^

hardtrack

Nói thật ,thực sự mình thấy bản 24.0 cực ổn. Chưa thấy lỗi nào , kể cả FC khi mình đọc kindle tắt màn hình bật lại .
1 phiếu cho bản 24. Thank bác langthang a lots

langthang262

Nói thật ,thực sự mình thấy bản 24.0 cực ổn. Chưa thấy lỗi nào , kể cả FC khi mình đọc kindle tắt màn hình bật lại .
1 phiếu cho bản 24. Thank bác langthang a lots
Hii, bản 24.0 là bản có số lượng download lớn nhất đấy (chưa kể các mirror link hoặc mọi người chia sẻ ra các diễn đàn khác)

bobby09120

lại tiếp tục công cuộc dow và cài thôi cảm ơn bác langthang nhiều em từ ngày dùng android đến giờ toàn chơi rom của bác mỗi tội cái vụ dowload hơi ngại nhưng thích vọc nên phải khắc phục, kể bác cho cái medifire thì em nghĩ nhiều người ủng hộ nữa ah

saube7610_sg

Trước tiên xin cám ơn bác langthang rất nhiều vì những bản rom của bác cho cộng đồng!
Không biết có ai bị lỗi giống em không? từ bản 22 đến bản 24: khi vào browser mở 2 tab đôi khi bị đứng cảm ứng và bị treo máy luôn. và khi có cuộc gọi đến thì màn hình đen thui luôn không biết là ai gọi cả?
Ah,có cách nào lưu các bookmark để khi up rom mới của bác langthang thì mở lại không ah?

Chỉnh sửa cuối:

Doderlein

Mình dùng Browser Stock đã permissions owner(read, write), group (read), other(read) và reboot lại nhưng không sử dụng được. Ai biết cách quay lại Browser Stock, xin giúp mình. Chân thành cám ơn!

tienden

lại tiếp tục công cuộc dow và cài thôi cảm ơn bác langthang nhiều em từ ngày dùng android đến giờ toàn chơi rom của bác mỗi tội cái vụ dowload hơi ngại nhưng thích vọc nên phải khắc phục, kể bác cho cái medifire thì em nghĩ nhiều người ủng hộ nữa ah
Mình đã up link mediafire bản CLK rồi đó vào đó mà down

atulaphan

Clark92

Up bản 24.1 lên MF đi bác :) Bản 24 dùng sướng quá :)
Mà có cách nào để update cái phần đa ngôn ngữ của 24.1 mà k cần up rom,k cần cài lại những ứng dụng của mình trên máy k ạ ?

cakiem123

Bác lang thang ơi em up bản Room HD2_NDT_MIUI_GINGER_DEVELOPMENT_V24.1_MAGLDR thì mắc lỗi hiển thị tiếng việt. Mấy công cụ như máy tính chả thấy đâu bác à nhưng mà khoái cái bác hỗ trợ FM. vậy là sao hả bác. Mới đầu lỗi bàn phím tùm lum, cứ bật cias ji lên là nó đòi sowf tóp à