• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

tienden

hehe, hoàn hảo ở đây là ko có mấy lỗi lặt vặt, ổn định. còn up rom là 1 thú vui mới thì ok.
Cho hỏi bác langthang là cài CLK theo cách trên có khác gì bản CLK gốc ko?

kimazure

Bác Lang Thang cho mình hỏi một tí nhé.Up rom cLK bằng kernel bác đưa đó với bản cLk của bác làm thì có j khác nhau không vậy??chờ bản cLK của bác sốt ruột quá....

dthungpro

minh mới up clk bang kernel.mấy lần trước up clk bằng kernel bị lỗi ko vào được chỉ đứng ở device loading là do lech link bị lỗi file rom.kiểm tra mã checsum mới phát hiện ra.thank langthang

Bác Lang Thang cho mình hỏi một tí nhé.Up rom cLK bằng kernel bác đưa đó với bản cLk của bác làm thì có j khác nhau không vậy??chờ bản cLK của bác sốt ruột quá....
Không có gì khác nhau đâu bạn, cùng một Kernel mà...

kimazure

minh mới up clk bang kernel.mấy lần trước up clk bằng kernel bị lỗi ko vào được chỉ đứng ở device loading là do lech link bị lỗi file rom.kiểm tra mã checsum mới phát hiện ra.thank langthang
kết nối internet có bị lỗi ko bạn?up cLK bằng kernel update mình hay bị lỗi đó nên hơi ngại!

tienden

Bác up cai CLK kernel lên mediafire giùm em được ko? em dơn hoài ko được. thanks bác

kimazure

Không biết bản này âm thanh có to rõ như bản 26 không nhỉ?ngồi down mãi mà chưa xong:((

kimazure

Lạ nhỉ, mình cài titanium backup mà báo là rom chưa root, có ai bị ko nhỉ?
hôm vừa ròi cài 1.9.9 của MIUI us cũng bị như thế,mình vào manage application clear data cái titanium đi,khởi động máy lại là ok,bạn thử xem sao