• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

kakatoi

k có bác nào thử cài 2.2 ak. Để tý nữa up thử xem. H mún dùng bản nào ổn định thôi

ngoclovepx

Hjx sao con HD2 của mình xài android ( bản nào cũng vậy) cảm ứng cứ loạn tung cả lên bấm cái này lại dính cái kia...có khi chả bấm cũng tự động lun...nhưng chạy WM6.5 và WP7 thì bình thường, bác nào giúp mình với....ghiền android mà bị cái này dành phải xài đỡ WP7 chờ cách khắc phục thụ...thấy bác langthang ra bản rom mới thĩ quá mà không xài được..hjx

Hjx sao con HD2 của mình xài android ( bản nào cũng vậy) cảm ứng cứ loạn tung cả lên bấm cái này lại dính cái kia...có khi chả bấm cũng tự động lun...nhưng chạy WM6.5 và WP7 thì bình thường, bác nào giúp mình với....ghiền android mà bị cái này dành phải xài đỡ WP7 chờ cách khắc phục thụ...thấy bác langthang ra bản rom mới thĩ quá mà không xài được..hjx
Bệnh lạ vậy...:p Bạn Task29 và cài thử qua cLK thay MAGLDR xem sao...

tienden

Bản Stable xài tốt mà Pin cực kì nhanh hết nên ngại cũng không muốn thử. Tại sao lại thế nhỉ?

KCTV

bản 28.1 bị lỗi về sóng lúc người ta gọi đến thì dc lúc thì ko dc.tuy là sóng vẫn có đầy đủ.ko biết bạn nào có bị vậy ko?

Vào setting->system->network settings->choose network type chọn 2G only nếu không sử dụng 3G, sẽ OK, máy chạy đỡ hao pin hơn

chickenforce

các Pro cho tớ hỏi chút, cái kernel "Kernel Tytung R12 cLK for NDT MIUI ROM" của bạn stable cũng giống bản development à, tớ down của bản stable không dc :(

bonmat8888

Lâu lâu không vào, giờ thấy bác Langthang buil lên đến bản V28.1 rùi. Muốn up để thay cái bản V24 của mình, nhưng k thấy V28.1 cLK đâu nhỉ?

khoaito

Máy mình chơi game khoảng 10 phút main nóng sau đó treo luôn, đã task29 mà vẫn bị.có cách nào khắc phục ko?

bonmat8888

Máy mình chơi game khoảng 10 phút main nóng sau đó treo luôn, đã task29 mà vẫn bị.có cách nào khắc phục ko?

Cái HD2-Tmo của tôi cũng thường xuyên bị thế mặc dù cài nhiều bản Android khác nhau (trong khi cài WM thì không bị). Tôi cũng không hiểu vì sao.

zrv

Cái HD2-Tmo của tôi cũng thường xuyên bị thế mặc dù cài nhiều bản Android khác nhau (trong khi cài WM thì không bị). Tôi cũng không hiểu vì sao.
hồi đó mình cũng bị do cái thẻ nhớ, cài game nặng data nằm trên thẻ nhưng thẻ bị hư nên đọc không đc !!! bạn thử lấy thẻ khác xài thử !!!

manhchinh0126

Ai có thể up cái này : Kernel Tytung R12 cLK for NDT MIUI ROM lên host mediafire đc không, mình kô download đc từ host uploaded.to. Thank alot^^, à quên stable 2.2 nhé :(

sweetmoon

Bản 28.1 đúng là có vấn đề với MIC GAIN vì ai nghe hay nhận cuộc gọi đều phàn nàn là sao mình nói nhỏ thế, tòan phải gào lên trong khi bản 26.0 thì bình thường là OK