• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

hungweb

Bản Stable V3.0 đã fix cái lỗi trước khi nghe điện thoại loa kêu to chưa vậy langthang ơi

dthungpro

bữa giờ rum đóng nên ít ae comment nhỉ,chắc chưa biết rum hd lại.qua xda mấy bữa dịch mỏi luôn.
langthang cho mình hỏi sao máy mình bữa nay hay bị dính cảm ứng,nó nhảy tùm lum.tắt màn hình rồi mở lại thì hết nhưng rồi lại bị lại.bị lỗi j vậy bác.thank

cakiem123

bác ơi em up bản room mới rồi nhưng phần calenda sao toan tiếng trung vậy?

Last edited by a moderator:

dthungpro

bữa giờ rum đóng nên ít ae comment nhỉ,chắc chưa biết rum hd lại.qua xda mấy bữa dịch mỏi luôn.
langthang cho mình hỏi sao máy mình bữa nay hay bị dính cảm ứng,nó nhảy tùm lum.tắt màn hình rồi mở lại thì hết nhưng rồi lại bị lại.bị lỗi j vậy bác.thank
help me,loạn cảm ứng
có bản 2.3.7 rồi

theloner

mình bị đơ phím window rồi không biết do bị gì
Bác Langthang up lên hót nào chứ mấy host này khó quá

thangld69

Lâu roài mới quay lại. Ngu vẫn hoàn ngu. Xưa thì được Langthang cho luôn cái cLk để up. Giờ thì MAG, huhu... Anh em hướng dẫn giúp mình, sau khi flash MAGLDR xong, chép cái cLk tương ứng vào thẻ và... sao nữa?
Đa tạ bạn nào chỉ giáo!

Lâu roài mới quay lại. Ngu vẫn hoàn ngu. Xưa thì được Langthang cho luôn cái cLk để up. Giờ thì MAG, huhu... Anh em hướng dẫn giúp mình, sau khi flash MAGLDR xong, chép cái cLk tương ứng vào thẻ và... sao nữa?
Đa tạ bạn nào chỉ giáo!
Bạn cài cLK Recovery rồi sau đó vào Menu Recovery flash rom dành cho MAGLDR, flash xong mà không reboot ngay mà flash tiếp Kernel dành cho cLK rồi reboot lại là okie.

ranmoi

Có fix được lỗi tiếng chát khi bắt máy chưa langthang ơi? Và cả wifi ad-hoc nữa. Đang quan tâm!

thangld69

Hiện tại thì ROM cho S2 chưa được ngon như của HD2.
Trừ mấy ROM STock của Samsung thì các ROM còn lại đều vẫn còn lỗi chưa fix được

Mình cũng đu đeo làm cái Galaxy Tab 10.1, đang tuần trăng mật :D.
Nhưng phone thì vẫn trung thành với HD2 mình đồng cối đá.