• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

nguyentri80

bản 5.2VN mình lại bị lỗi dừng ở màn hình có chữ HTC ... chết ở đấy luôn .... hic

thedung

bản này có vẻ hơi chậm,tốc độ vuốt ko đc nhanh như bản thấp hơn,hay do cái này nó nặng

thedung

mà bạn langthang ơi bạn thay cái thằng cầm cờ miui thành cờ việt nam đi cho nó đậm chất việt nam chứ cứ bị lai thằng trung quốc ah

BboyRong

vừa up xong nhận xét ban đầu là chưa thấy lỗi lầm j..fons chữ tiếng việt đẹp hơn...
bác LANGTHANG có thể thay cái giao diện tin nhắn khác ko?. vì e ko thích cái giao diện Tin Nhắn mới này vì không tùy chỉnh đc fons chữ tin nhắn to hơn và thay mầu chữ, chèn ảnh làm phong tin nhắn..nhưng tức nhất là khi có tin nhắn đến ở chế độ của sổ muốn tắt chuông đi ko tắt đc..bản cũ chỉ cần kéo thanh thông báo xuống là tắt chuông...
Bác langthang ko có cách nào giúp e vụ giao diện tin nhắn này ah...

txdv84

Cứu em với.
Em HD2 của em sau khi chạy Recovery thì hỏng luôn, vào 8.AD Recovery thì nó báo lỗi như sau: Android load ram Error error Invalid boot image header

langthang262

Cứu em với.
Em HD2 của em sau khi chạy Recovery thì hỏng luôn, vào 8.AD Recovery thì nó báo lỗi như sau: Android load ram Error error Invalid boot image header

Cài lại MAGDLR rồi flash lại Recovery thôi xem thế nào.

langthang262

Thì ra Recovery e chạy bị lỗi, e chạy recovery khác thì được rồi, thanks bác!
Đang test bản 5.2, vẫn còn tiếng trung à bác

Tiếng Trung ở đâu và bản nào, nói rõ thì mình mới ktra được chứ

lethanh231

tiếng tring nhiều nhất là ở phần Tab khuyến nghị ở ứng dịng tin nhắn đó bác.Mà bản này vẫn bị lỗi quay phim xong xen lại bị cà giật bác ơi

Azzura

Bản này em cảm giác hơi giật, dù đã rs 2-3 lần, bộ gõ bị thiếu mất 1 vài số ở dòng trên cùng và cái widget favorite people xấu quá, bác cho em xin file cài cái widget mặc định được ko ạ, thank bác nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

bacmeogia1

hix,sao dt cua e khi cài xong lại bị đơ luôn ở màn hinh htc nhỉ.pác giải thích giùm e với.thanks!

Chỉnh sửa cuối:

bacmeogia1

sao e k cài đc nhỉ.máy cứ bị đơ ở màn hình htc thui.hix.

e cũng down 150m về rùi.nhưng mà vẫn k đc.hix

e dùng bản của bác mà.cài 5.1 thì đc.nhưng đến 5.2 thì chỉ dừng ở màn hình htc thui

cdtvgt

Sao mình dùng app 2sd chuyển phần mềm sang thẻ nhớ thì nó báo là bộ nhớ đầy không chuyển được nhỉ? và bản V4.0 và V5.2 này khi dùng theme ipone4 thì đều lỗi ở nút bấm số gọi vậy?