• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

balaxitamon

hic, không chừng hd2 của mình cũng sắp tiêu, bác langthang thay cảm ứng hết mấy tiền vậy à, nói em biết với để em còn nhịn ăn

daoduyngoc

em up lai lai được rùi .................
chúc bé yêu của bác nhanh lành để bác sớm trở lại

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTung2601

Máy HD2 của mình chết cảm ứng rồi, mai phải mang đi sửa nên tạm dừng build ROM đến khi sửa xong.
Sorry cả nhà :(

Chia buồn cùng bác Langthang, bác đi thay cảm ứng hỏi luôn hộ em giá của bộ phím cứng nha.máy của em bị hỏng nút home và nút back. cảm ơn bác nhiều!!!!!!!!!!

khatc

Chia buồn cùng bác Langthang, bác đi thay cảm ứng hỏi luôn hộ em giá của bộ phím cứng nha.máy của em bị hỏng nút home và nút back. cảm ơn bác nhiều!!!!!!!!!!

Xin chia buồn Bác Langthang.
Con HD2 của tôi hôm rồi bị liệt phím END, sửa mất 350.000 Đ tại CH Gia Kiên , TP. HCM

yeutuinha

anh ơi ,e down file a2sd về rồi giải nén ra mà chẳng biết làm gì hết,a chỉ e với nhé,please help me

ranmoi

Bản 7.1 này có bị lỗi quay phim không? Chứ bản 6.1 multi thì quay phim bị giựt quá!

Chia buồn cùng bác langthang262:(

Chỉnh sửa cuối:

videolan

Đọc hướng dẫn cài đặt đi, để nguyên file zip, copy vào thẻ nhớ, dùng Recovery để cài nhé
Trời đất! khắp nơi người ta đều để bản cho MAGLDR là bản dành cho SD chạy song song WP7, bạn lại để dùng Recovery cài! làm hí hửng tưởng có bản MAGLDR rồi chứ, thx!

thedung

Hiển ở 554 Trần Khát Chân ah ,ông ấy làm mình hỏng con flash hd2 rồi đấy,ko hiểu ông tháo ra rồi lắm vào là ko lên nguồn luôn,mà trc khi đưa máy cho ông ý máy mình vấn bật lên bật xuống ngon lành,hồi đấy muốn sửa là vì sóng nó yếu,ông tháo máy cũng toi luôn con chip flash của mình ra hãng hỏi thay mấy 4 triệu 8 choáng,thế là ông bán máy cho mình ko bảo hành cho mình vì mình đã chọc tem,nhưng ông cũng tốt mang sang trung quốc sửa mất gần 2tr thế là anh em môi người một nửa may qua,cách đây 3 tháng là thế ,ông hiển hồi đấy vẫn chưa sửa đc nhiều bệnh của hd2 còn bây giờ minh o biết chứ,nhưng vẫn cay ông này làm mình mất 1 triệu còn bị 2 tháng mới đc dùng máy

sheva2202

máy sửa xong chưa bác, hix, lúc trc' e cũng bị hư như bác. thay cái cảm ứng hết 1tr8 =,= bác mang ra hồng quang là ok ah` ^^

Toan_bk

Nói thật, cái này mà làm lại giao diện với icon đừng có nhái iPhone thì sẽ hay hơn, làm nhái nhái như vầy thấy nhục cho HTC quá

AK47_CCCP

Nói thật, cái này mà làm lại giao diện với icon đừng có nhái iPhone thì sẽ hay hơn, làm nhái nhái như vầy thấy nhục cho HTC quá

khổ quá, miui viết theo phong cách
iphone ma.thik thì dùng, nhục j chu. nếu ko thik bác sang Thớt của pcboy ma dùng bản co sénce

hackbabe

Hiển ở 554 Trần Khát Chân ah ,ông ấy làm mình hỏng con flash hd2 rồi đấy,ko hiểu ông tháo ra rồi lắm vào là ko lên nguồn luôn,mà trc khi đưa máy cho ông ý máy mình vấn bật lên bật xuống ngon lành,hồi đấy muốn sửa là vì sóng nó yếu,ông tháo máy cũng toi luôn con chip flash của mình ra hãng hỏi thay mấy 4 triệu 8 choáng,thế là ông bán máy cho mình ko bảo hành cho mình vì mình đã chọc tem,nhưng ông cũng tốt mang sang trung quốc sửa mất gần 2tr thế là anh em môi người một nửa may qua,cách đây 3 tháng là thế ,ông hiển hồi đấy vẫn chưa sửa đc nhiều bệnh của hd2 còn bây giờ minh o biết chứ,nhưng vẫn cay ông này làm mình mất 1 triệu còn bị 2 tháng mới đc dùng máy

Mình để con O2 orbit ở đấy, cóc sửa được đến hỏi thì bảo không tìm thấy , mình cũng vứt đâu tờ giấy giao nhận nên đành vứt luôn,
túm lại đừng tin bọn sửa đt , cứ mang ra trung tâm HTC cho lành, đắt hơn chút nhưng còn máy. không thì xác định là vứt.

sheva2202

tùy cách thức sử dụng của mỗi ng thoy, ng thích kiểu này, ng thích kiểu khác, j đâu mà nhục bạn. Bạn có quyền ko sử dụng bản này mà ^^