• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

goldeneagle

mình đang đắn đo bản này mấy bác có thể cho em ý kiến bản này chơi game tầm nhiệt độ bn không ạ, nó có kén nhìu software không và ram thì nó free khoảng bao nhieu e đang đắn đo bản này và bản của ppcboy áh mong các bác giúp em
máy em là tmobile

cdtvgt

langthang tích hợp sẵn bị lỗi,không xóa được nhưng khi cài đè thì nó báo thất bại bác à.Root explore thì vào được.nhưng khi vuốt màn hình thì nó báo lỗi.bác có cách nào giải quyết chuyện này không

Chỉnh sửa cuối:

nnq_mm

Có bác nào chạy được dungeon hunter 2 trên ginger miui chưa vậy? bản nào, link, cách cài ở đâu chỉ giúp em với, em đang ghiền, ko lẽ phải hạ chức xuống froyo thì vô lý quá

Mong các bác giúp đỡ, em sắp đi công tác rồi, ngồi tàu xe máy bay nhiều nên phải cố cài thôi

Thanks cả nhà trước nhé

Last edited by a moderator:

saomai1268

đề nghị bác lang thang làm thêm một bản SD để chạy song song với wp7 với. thèm quá mà không biết làm sao, đa tạ trước.

ranmoi

Bác langthang262 sửa máy xong chưa? Mong vợ bác sớm về để bọn này còn có cháu bồng bế. Bản 7.1 quá tốt chỉ thấy thiếu sót ở khoản quay phim giật nữa là ok. Mong bác sớm Fix ! Thanks=D>

tonyjin

Bác làm một bản chay chung voi Winphone 7 đi, nhìn thích lắm nhưng vẩn muốn song kiếm hợp nhất ah hehe.

lethanh231

bác lang thang ơi thấy bên xda có bản MIUI "[26 April]***JW MIUI 1.4.22[Magldr][en,de,fr,nl...(12)]***[Cam=OK]"
mình đã up thử camera quay phim ko bị dựt nữa đó bsac.Bác xem xem coi thử bác.

Bebup

bác lang thang ơi thấy bên xda có bản MIUI "[26 April]***JW MIUI 1.4.22[Magldr][en,de,fr,nl...(12)]***[Cam=OK]"
mình đã up thử camera quay phim ko bị dựt nữa đó bsac.Bác xem xem coi thử bác.

Mình cũng thử bản này nhận thấy camera quay đẹp hơn thật. Mình quay thử bản của langthang trong 1 phút thì dung lượng file khoảng 8MB nhưng với bản này thì với 1 phút dung lượng lên đến 29.2MB (cùng quay vào ban ngày khi trời nắng)..

Langthang xem có thể tích hợp được vào bản MIUI của langthang ko :)

p/s Langthang xem thêm phần MIUI Gallery nếu dùng rotate để quay ảnh thì sẽ bị FC luôn..

daoduyngoc

Đang upload thì lại phát hiện ra lỗi nên phải bỏ để fix đã

HỨNG TỤT KO PHANH:ar!

Mình cũng thử bản này nhận thấy camera quay đẹp hơn thật. Mình quay thử bản của langthang trong 1 phút thì dung lượng file khoảng 8MB nhưng với bản này thì với 1 phút dung lượng lên đến 29.2MB (cùng quay vào ban ngày khi trời nắng)..

Langthang xem có thể tích hợp được vào bản MIUI của langthang ko :)

p/s Langthang xem thêm phần MIUI Gallery nếu dùng rotate để quay ảnh thì sẽ bị FC luôn..

em đồng ý là nên tich hợp cam đó vào.
còn miui gallery binh thường mà bác