• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

langthang262

Vẫn còn nhìu người ko biết cái hãng HTC là cái gì ấy chứ.
Ai hỏi mình toàn bảo máy Tàu ấy mà , thế là lại thi nhau khen mịe nó làm giỏi thế đẹp như máy xịn, cười ko nín được ^^

=)) =)) =)) =)) =))

Tinh_yeu_87

không hiểu sai mình thấy bản 9.2 hao pin quá bác langthang ơi,tầm 1 tiếng k làm gì thấy tụt 4%, đành phải quay về bản 9.1 :(

langthang262

không hiểu sai mình thấy bản 9.2 hao pin quá bác langthang ơi,tầm 1 tiếng k làm gì thấy tụt 4%, đành phải quay về bản 9.1 :(

Thỉnh thoảng ấn và giữ phím Home để hiện lên menu quản lý ứng dụng.
Xem chương trình nào không dùng thì tắt đi (Chương trình có ô vuông màu xanh xung quanh là đang chạy)

jimmyctho

roms của bác thấy có nhiều game mình o send qua thẻ nhớ được, có cách khắc phục o bác? trong phần camera không có chức năng chụp ảnh macro, mà bản có sẵn với các phần mềm cài thêm chụp ảnh khoảng cách ngắn rất dễ out nét, chỉ có chụp xa là bình thường.

thanhtbv

sao camera khi chụp thỉnh thoảng bị đơ thế nhỉ rồi tự nhiên khởi động lại.minh dùng 9.2???bác nào bị vậy không???

kieuhlong

bác langthang262 ơi hướng dẫn em cách sử dụng bluetooth với, e không thể kết nối bluetooth được với các máy khác để trao đổi được liệu được

daoduyngoc

máy em đang đơ cảm ứng....vẫn ở 9.0 buồn quá.
à bác lang thang thay cảm ứng ở đâu vậy,giá cả ra sao thế bác.ở hn chỗ nào thay uy tín anh em nhỉ???

sheva2202

nhanh quá, mới up bản V9.2 chưa kịp test, ngủ dậy thấy bản v10 rồi. hic hic
hờ hờ, các bác thankz cho bác ấy nhiều nhiều đề bác ấy có tinh thần cống hiến cho ae chứ.
ngoài lề:
@langthang262:đến b h e mới đọc đc mấy bài post của thằng ng_nhen bên topic của bác dungphp, đọc luôn cả reply của bác, xin cho e nói thế này. Các bác đừng bận tâm đến cái loại như thế, tinh thần và cong sức của các bác cho diễn đàn luôn đc mọi ng ghi nhận và rất bik ơn vì các bác luôn hết mình đem đến cho ae trên diễn đàn những thú vị mới. Các bác đừng bùn vì những lời như thế nhé, ae trên diễn đàn luôn ủng hộ cho các bác. E thì ko bik j nhiều như các bác, chỉ xin nói thế thôi. Mong các bác luôn khỏe để tạo ra những niềm vui mới cho ae ^^! Luôn ủng hộ các bác.

thanhduc_iit

ặc ặc, mới cài bản 9,2 lúc sáng, chiều lại thấy bản 10=))
Chưa kịp cài soft nữa nè bác ơi=))

nnq_mm

10.0 chỉ cần 130mb nhưng sao file nén to vật vã thế bác? 115mb lận trong khi các bản cũ chưa tới 90m mà cũng cần tới recover 150

Bebup

Hi langthang.
Mình rất thích font chữ của bản MIUI gốc nó rất mảnh. Làm thế nào để mình set được như vậy chỉ cho mình với.. Thanks.

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk