• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

htthinh20

Bác Langthang cho em hỏi tý:Bản 10.0 có sử dụng được applanet hay blackmarket không vậy bác???

youzi227

có ai đưa bản 10.0 lên mediafire ko, dạo nay tq nó cấm đoán dử quá, không lên đc multiupload, hoặc có bạn nào o tq gủi qua qq cho mình với. thanks các bro

mylovechuoi

anh langthang biết tiếng Trung bảo mấy ông China làm sao để chế độ silent khi có người khác gọi đến cái. Em đang ngồi trong lớp có cuộc gọi cái bị "get out" luôn nềy

langthang262

anh langthang biết tiếng Trung bảo mấy ông China làm sao để chế độ silent khi có người khác gọi đến cái. Em đang ngồi trong lớp có cuộc gọi cái bị "get out" luôn nềy

Ấn volume down đến hết thì vào chế độ silent luôn mà :(

DucLong

Super V.I.P
Ấn volume down đến hết thì vào chế độ silent luôn mà :

Tay nghề lên nhiều rồi đó VIP langthang262, khi có ROM mới PM mình chỉnh lại tiêu đề cho hoành tráng nhé.

mylovechuoi

Rom này mà có thêm cái silent thì em dùng cả đời " HD2" ko tiếc.Nhưng vì em phải thi lại nên thấy có lỗi với thầy u + it's me + nhất là con vợ nó khổ tâm nên em nghỉ em thề ko dùng Rom này cho đến khi có bản nào có silent em sẽ dùng tiếp.SR anh.Em mất học bổng :((

thanhtbv

Rom này mà có thêm cái silent thì em dùng cả đời " HD2" ko tiếc.Nhưng vì em phải thi lại nên thấy có lỗi với thầy u + it's me + nhất là con vợ nó khổ tâm nên em nghỉ em thề ko dùng Rom này cho đến khi có bản nào có silent em sẽ dùng tiếp.SR anh.Em mất học bổng :((

bạn cứ dùng đi chứ.Chưa gì đã bỏ cuộc rồi, bạn đã khám phá hết đâu.Bạn lên Market download Silent mode về là có cái bạn cần thôi chứ sao???

Bebup

Mình vẫn dùng silent trong cuộc họp bình thường mà... Set máy luôn co chế độ rung khi nào cần silent thì kéo cài status bar xuống rồi click vào sound là ok mà... Khi đó hình cái chuông có thêm dấu gạnh chéo :)

Azzura

Ở phần Toogle (kéo từ trên cùng màn hình kéo xuống) có phần silent mà, biểu tượng hình cái chuông ý, kick vào đó là silent, mình toàn dùng vậy mà :D

Bác langthang nghiên cứu bản Sense 3.0 đi :D
Dùng mãi MIUI cũng hơi nhàm ^^

ranmoi

bản này 2 phần mềm move to card đều bị FC bác langthang ơi?!!! ( A2SDGUI và app2sd)