• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

jamesblunt

các bác xài v10 có bị mất tính năng A2SD không? em xài v8 vẫn xài ext2 bình thường mà v10 thì nó hiện 0 mb

H

hongtran108

Guest
đang xài Ver 10 sau nó hay bị màn hình Tím thế nhĩ có ae nào bị giống mình ko:(

sanhunter

em đang xài bản GINGER 2.3.4 v7.0 của bác langthang, hôm nay flash sang bản MIUI v10.0 của bác (em cài cLK), có điều mấy game em đang chơi ngon lành ở bản kia sang MIUI thì không chạy được bác ạ, loay hoay 1 hồi, quay lại bản GINGER thường v7.0 thì chơi vẫn vô tư. Không hiểu có phải do ROM MIUI không bác? ROM MIUI đẹp quá mà chơi game không được

langthang262

em đang xài bản GINGER 2.3.4 v7.0 của bác langthang, hôm nay flash sang bản MIUI v10.0 của bác (em cài cLK), có điều mấy game em đang chơi ngon lành ở bản kia sang MIUI thì không chạy được bác ạ, loay hoay 1 hồi, quay lại bản GINGER thường v7.0 thì chơi vẫn vô tư. Không hiểu có phải do ROM MIUI không bác? ROM MIUI đẹp quá mà chơi game không được

Không chạy được Game nào?

ratmitdac

Hình như bản 10.0 nhanh hết pin hay sao ấy. Em mới up rom từ trưa mà đã sắp hết pin rồi. Để em thử bản 10.1 xem sao !