• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

nnq_mm

thanks bác langthang

có bác nào chỉ giúp tôi. khi họ gọi đến tôi kéo thanh để nghe thì nó "rùng" một cái như vậy không thích lắm khi kết thúc cuộc gọi cũng bị rùng một cái. có ai chỉ giáo giúp nhé. thanks

hì, có mà, máy em cứ update và chục bản rồi, từ thời 2.2 miui lận, cứ thế kết nối được là nó rung thôi :D

nnq_mm

hic, mất dữ liệu rồi, buồn quá hà, mấy bài mới 1 tuần này bị teo rồi

đã vậy còn bị liệt vào danh sách web không đáng tin cậy nữa. Bác Quang phải vất vả nữa rồi

kieuhlong

sao hôm trước thấy có v12 với 12.1 rồi mà sao giờ không thấy nữa vậy hay là bản đó bị lỗi vậy??

hunghm87

Rom cần CRW bao nhiêu thì cần bấy nhiêu chứ sao up rom mà lại không biết bao nhiêu ví dụ: up rom này thì cần CRW 150M up rom kia la 220M :|

ranmoi

Bản 12.1 vẫn còn bị lỗi restart khi quay phim. Khi quay phim máy bị đơ và restart, bác langthang cố gắng fix trong bản tới nhé. thanks!

tencha276

mình đang dùng bản V12 nhưng ko hiểu là do máy mình có vấn đề hay Rom ko quay ngang đc màn hình??
đã bật rotation
Thanks

hardtrack

Mình dùng các bản hay có bệnh khi tắt data kết nối 3G thì để lâu khoảng 1 ngày bật sẽ ko lên nữa mà phải turn off máy đi rồi bật lại mới dc(restart cũng ko ăn thua)
Một số bản sense thì ko bị lỗi này. Có bác nào biết fix lỗi này bảo em cái

hoainam89

đây là 1 vài lỗi khi em sử dụng rom v.12:-hay bị đơ và tự restart khi chụp hình,vào call+nhấn text contact thì báo lỗi force close...rất nhiều lần,1 số app cũng báo forced close...applanet không bik bị down sever hay cái rom này kho cho dùng(báo lỗi netqork error)