• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

langthang262

sao ban v16 chưa có tiếng việt langthang.cho mình xin ngôn ngữ viẹt nam đi,cài vào ra chữ china thấy ghét wa.thank
Chưa có TV nhưng TA đầy đủ mà.
Bản 16.1 sẽ có tiếng Việt, đang build rồi, để test đã.

banxaydung

bản V15 hình nhw lỗi comcamder hả bác? dùng bản V16 vwaf cài khá tốt, chưa phát hiện lỗi j, bản v16 tiết kiệm pin ko bác? Hỏi cau ngoài lề chút. Bác biết chỗ nào bán pin dung lượng cao cho HD2 ở HN ko?

langthang262

có ai giúp tôi cách cài fancy widget với nhé

Lên Maket download về, xong rồi ấn giữ vào màn hình chính, đến khi hiện ra cửa sổ edit, sau đó ấn vào biểu tượng trên cùng bên tay phải để hiện ra phần lựa chọn Widget, chọn Fancy widget rồi kéo ra màn hình chính là xong

thanhson1411

bản V15 hình nhw lỗi comcamder hả bác? dùng bản V16 vwaf cài khá tốt, chưa phát hiện lỗi j, bản v16 tiết kiệm pin ko bác? Hỏi cau ngoài lề chút. Bác biết chỗ nào bán pin dung lượng cao cho HD2 ở HN ko?
ra thương gia đỗ mà mua
bác langthang ơi, bản 16 chưa có tiếng việt ạ =.=

nmmvnnnet

Bác coi chừng Android trên HD2 chưa support pin dung lượng cao nha.

langthang262

Đã có bản V16.1 hỗ trợ tiếng Việt trên bài 1
Đọc bài 2 để xem các thay đổi trong bản này.

banxaydung

down gấp :)), bản v16 có vẻ dùng rất ổn, mìnhd nghịch mãi mà ko ván đề j, bác ào biết cách khi uprom mới các phần mềm đã cài trong rom cũ ko mất đi ko? mới tập dùng đ][cj 3 ngày lên ko hiểu rõ lắm, cách cài theme nữa, mình cài theo bác Phucvp bảocho vào thư mục theme (nguyen file zip) rồi vào theme manager rồi cài, nhwng khổ chỗ là không thể cài được, ai pro hướng dẫn m với

dthungpro

lockscren o ban 16.1 có tốn pin ko bác langthang.bác ra rom nhanh quá xài chưa hết đã có bản mới.thank

huyeab

Bác Langthang cho em hỏi sao bác sử dung HD2 cho mạng EVNTelecom được vậy? em có sử dụng 01 số của EVN 0963.586 586 nhưng để SIM EVN vào sử dụng ko đc?

langthang262

Bác Langthang cho em hỏi sao bác sử dung HD2 cho mạng EVNTelecom được vậy? em có sử dụng 01 số của EVN 0963.586 586 nhưng để SIM EVN vào sử dụng ko đc?

Phải đổi sang sim 3G mới dùng được, để CDMA thì không dùng được đâu.