• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21/09/12][NON AROMA/AROMA][EU/TMOUS][Mgldr/Clk]S3.5[2.3.5]v2.8 [Kernel Marc 2.2]

chjenchjnh

mình đang nói là flash %Pin xong ý chứ. :(. Vừa mới thử cho lên hẳn 300/10 xem thế nào :)

hduong_langtu

chủ thớt cho mình hỏi bản nay mình up sao cái phần hiển thị cài đặc giao diện(cấu hình sense giao diện nền)vào đó nó không hiện hình lên mà bấm vào xem mới hiện lên bạn có bị như vậy không có cách nào khắc phục được không vậy bạn?

chủ thớt cho mình hỏi bản nay mình up sao cái phần hiển thị cài đặc giao diện(cấu hình sense giao diện nền)vào đó nó không hiện hình lên mà bấm vào xem mới hiện lên bạn có bị như vậy không có cách nào khắc phục được không vậy bạn?
Lỗi này thì bạn Sense 3.5 nào cũng bị bạn nhé, chưa fix được.

hduong_langtu

Vậy ak mình tưởng bị lỗi j chứ,nhưng cung chẳng sao phần đó cũng không quan trọng.

atulaphan

mình cài bản sense 3.5 nào cũng thấy khi đt đang tắt mà có cuộc gọi đến là bị lag và nhạc chuông rè, mặc dù đã có file fix nhưng đc mấy hôm lại bị lỗi đó, phải flash lại file fix. ko bit ae có bị hiện tượng này ko?

nhan_bksg

mình cài bản sense 3.5 nào cũng thấy khi đt đang tắt mà có cuộc gọi đến là bị lag và nhạc chuông rè, mặc dù đã có file fix nhưng đc mấy hôm lại bị lỗi đó, phải flash lại file fix. ko bit ae có bị hiện tượng này ko?
cậu lấy thử mấy file apk với system rom bản NTN 2,0 xem nhé..hiện tại sence bản 2.0 khá ổn đấy...còn hôm bữa bác hỏi mình file apk gì busy quá ko để ý nữa...

atulaphan

cậu lấy thử mấy file apk với system rom bản NTN 2,0 xem nhé..hiện tại sence bản 2.0 khá ổn đấy...còn hôm bữa bác hỏi mình file apk gì busy quá ko để ý nữa...
à, mình muốn lấy cái giao diện hình tổ ong ở trong bản rom của bạn thì làm thế nào/

atulaphan

ban lay file roise.apk trong rom cua minh nhe...sory may minh ko cai tieng viet,
mình đã add file Rosi.apk của bạn vào bản rom khác nhưng up xong bị lỗi FC launcher, help?

+ Qicksetting và phần trăm pin (dạng đĩa or dạng cục pin): Ngoài cách sử dụng file flash ở trên trước khi ae up rom thì có thể vào file zip của rom để chỉnh sửa một chút (xoá bớt các app ko cần thiết và add vào 1 số file: Qicksetting, phần trăm pin http://www.mediafire.com/?cvjao55toxaihsc - cách này tương thích với mọi bản rom sense 3.5, và một số file mà ở bản rom LITE tác giả đã xoá mất)

+ Hot hot...Đã đưa đc cái wallpaper hình tổ ong của bác nhan_bksg (vẫn con chữ NTN hihi..) vào menu All apps của các bản rom sense 3.5 khác bằng cách flash như up rom: http://www.mediafire.com/?24errklrqcp8ncj

Còn muốn quay trở lại giao diện cũ thì flash cái này: http://www.fileswap.com/dl/40kkrNpzb2/fix_back_rosi.zip.html

Chỉnh sửa cuối: