• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

thedung

làm bản clk đi,chứ cái bản kia ko tắt máy khi sạc pin đc nhanh hỏng máy hơn heeeee

nhan_bksg

Có nghĩa là sao bac, bản này là bản nào nhi? Bản co tích hợp kểnl tytungr14 đâu rùi bác ơi!
bản này chạy kernel 1k của dansta riêng bác ah.mình sửa lại kernel r14 của tytung nên cảm nhận mượt hơn với làm gọn bộ nhớ rom chỉ lại file xlm để hiện thị % pim trên logo pin...và edi lại icon sence 3,5 cho đẹp hơn..

nhtlquan

cố gắng mod sence cho đẹp hơn chắc sáng mai mình sẽ up bản hoàn thiện
mấy bác dùng bản này nhé
Tmous CWR http://www.multiupload.com/TK3Z84QH3K chạy USB FLASHER
ROM http://www.multiupload.com/20OQ1T6EH3
ai giúp mình làm rom thì Pm nhé
Có nghĩa là bản này đã thay bằng Kernel tytungr14 và bộ nhớ Internal free là 250MB ak bác. Nhưng Icon chưa hoàn thiện đúng không nhi? Sáng mai sẽ có bản Icon hoàn thiện ak?hi

nhan_bksg

Có nghĩa là bản này đã thay bằng Kernel tytungr14 và bộ nhớ Internal free là 250MB ak bác. Nhưng Icon chưa hoàn thiện đúng không nhi? Sáng mai sẽ có bản Icon hoàn thiện ak?hi
mình đang cố găng fix từng cái icon sence cho đẹp hơn...bản này tối ưu ram và rom bác ah...bác cài thử xem mượt hơn ko.chạy mượt hơn đó bác

nhtlquan

mình đang cố găng fix từng cái icon sence cho đẹp hơn...bản này tối ưu ram và rom bác ah...bác cài thử xem mượt hơn ko.chạy mượt hơn đó bác
Thank bác nha, bác có ở HN không, hum nào anh em mình cafe.

nhan_bksg

mấy bác dùng thử bản này đi mượt mà lắm ko còn lối gì nữa...chờ mình mod lại cái giao diện hoàn chỉnh rồi sẽ đăng lên bài chính....free ram bản này khá cao đấy...có gì mấy bác nhận xét để mình fix cho đẹp hơn...thanks mọi người

ngocphuoc

mấy bác dùng thử bản này đi mượt mà lắm ko còn lối gì nữa...chờ mình mod lại cái giao diện hoàn chỉnh rồi sẽ đăng lên bài chính....free ram bản này khá cao đấy...có gì mấy bác nhận xét để mình fix cho đẹp hơn...thanks mọi người

mình đang cài đặt nó đây, ko biết bản này ra sao chớ bản v2.5 ghi âm cuộc gọi âm thanh của đầu bên kia nghe rất nhỏ.

ngocphuoc

vừa cài xong cảm nhận phần ghi âm cuộc gọi vẫn nhỏ, sẽ tiếp tục cảm nhận.