• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

qpowei

để mình làm folder úp sau nha
á xong phim r ,down về giải nén xong mới biết là cài qua CWR chứ không phải USB flasher ,vậy thì chỉ còn cách ngồi ngó thoy :)) thoy chúc bác được nhiều vote và ngày càng mod nhiều rom đẹp và mượt hơn cho anh em :)) ( xài bản backup cũ của bác cũng ok rồi hjhj ,máy em bị bệnh gì thì bác nhân biết mà =)) )

nhan_bksg

á xong phim r ,down về giải nén xong mới biết là cài qua CWR chứ không phải USB flasher ,vậy thì chỉ còn cách ngồi ngó thoy :)) thoy chúc bác được nhiều vote và ngày càng mod nhiều rom đẹp và mượt hơn cho anh em :)) ( xài bản backup cũ của bác cũng ok rồi hjhj ,máy em bị bệnh gì thì bác nhân biết mà =)) )
đơi tối mình up DÀF nhé sory bạn =D>=D>=D>

qpowei

à bác để bản rom bác mod lên đầu topic cho anh em dễ biết ,chứ để ở trang 29 có mấy mem mới vô không biết không theo dõi ngay từ đầu thì không biết đâu

gapda

cứ từ từ mà trải nghiệm làm gì nóng vội thế hở mấy bác, dụng tốc bất đạt mà:))

dthungpro

*Mở file flash trong CWR bằng note thiết lập phân vùng nhé.,,
cái này làm như thế nào nhỉ,máy mình EU 512,xài magldr

dthungpro

*Mở file flash trong CWR bằng note thiết lập phân vùng nhé.,,
cái này làm như thế nào nhỉ,máy mình EU 512,xài magldr
phân vùng này là thế nào vậy các bác,hướng dẫn dễ hiểu một tí đi.thank