• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

ThanhTungHT

Active Member
Hãy cố lên, CFW cho 5233 thì mình ủng hộ bạn. CFW của bạn rất hợp gu với mình. Mới JAF xong máy 5233 cho 1 đứa em họ nữa. Nó rất khoái và cứ khen hoài.
Ông này là ít khi khen CFW đấy nhé...
Xem ra Hào Remix C6v40 từ bản mình rất tốt đấy nhé ^^

ThanhTungHT

Active Member
Bản tốt thế này mà các Mem ko dùng và hưởng ứng thì hơi lạ đấy... Ko biết cách đánh giá chất lượng CFW của các Mem PdaViet thế nào đây...........

NHANHAO84

Ah, ra là vậy. Ủng hộ 2 bạn 2 tay luôn.

uhm. Cũng nhờ fw tốt của Tùng. Mình chỉ bỏ công chế biến cho ngon hơn thôi. Khi nào có thời gian để CFW từ đầu mong các bạn đây 'chỉ giáo' thêm.

Luu_Tan_Vu

Bản tốt thế này mà các Mem ko dùng và hưởng ứng thì hơi lạ đấy... Ko biết cách đánh giá chất lượng CFW của các Mem PdaViet thế nào đây...........

biết rồi mà còn hỏi. Thì dựa vào danh tiếng ngừơi làm fw thôi. V12 của tui còn nhanh hơn cái c604 gì đó mà có mấy người xài. DM còn bảo fw của tôi tốt hơn nhiều fw bên đó mà sao k post bên đó. Tuy nhiên chưa nhiều người nhận ra vấn đề

vunguyenmt

biết rồi mà còn hỏi. Thì dựa vào danh tiếng ngừơi làm fw thôi. V12 của tui còn nhanh hơn cái c604 gì đó mà có mấy người xài. DM còn bảo fw của tôi tốt hơn nhiều fw bên đó mà sao k post bên đó. Tuy nhiên chưa nhiều người nhận ra vấn đề

Còn nhiều người ko biết cảm nhận được cái tốt cái hay CFW của bạn nên bạn ko có j phải lo lắng. Cứ thấy 1 CFW mới nhiều người xem thì a dua vào xem và a dua khen thôi thôi. Thật sự tui thấy CFW của bạn rất chất lượng

Luu_Tan_Vu

Còn nhiều người ko biết cảm nhận được cái tốt cái hay CFW của bạn nên bạn ko có j phải lo lắng. Cứ thấy 1 CFW mới nhiều người xem thì a dua vào xem và a dua khen thôi thôi. Thật sự tui thấy CFW của bạn rất chất lượng

đó cũng là vấn đề cfw việt ở nước ngoài. Nhiều fw của mình thật sự tốt nhưng k thấy ai xài

NHANHAO84

Bản 03 sắp tới sẽ có những gì

- Những cái còn lại: fonts và ecomotion full fixed(hỗ trợ ngôn ngữ mới), cải thiện hiệu ứng nhanh nhẹ nhưng đẹp, thêm lựa chọn unlock, tăng thêm ram, tăng thời lượng pin, tinh chỉnh khác,...

ThanhTungHT

Active Member
- Những cái còn lại: fonts và ecomotion full fixed(hỗ trợ ngôn ngữ mới), cải thiện hiệu ứng nhanh nhẹ nhưng đẹp, thêm lựa chọn unlock, tăng thêm ram, tăng thời lượng pin, tinh chỉnh khác,...

Loại mặt dày như Mem ấy... Ko cần phải tiếp đâu Hào ạ... Vào 1 topic thì khen chê 1 kiểu... Mà người này dùng CFW của bọn mình để Flash cho khách lấy tiền đấy...

socloc20

Loại mặt dày như Mem ấy... Ko cần phải tiếp đâu Hào ạ... Vào 1 topic thì khen chê 1 kiểu... Mà người này dùng CFW của bọn mình để Flash cho khách lấy tiền đấy...
BÁc xàm quá đi bác ơi, đây còn đi học mà flash cho khách lấy tiền à, nghe đâu tin đó thế :))
Mặt ai dày chưa biết đấu :))

ThanhTungHT

Active Member
BÁc xàm quá đi bác ơi, đây còn đi học mà flash cho khách lấy tiền à, nghe đâu tin đó thế :))
Mặt ai dày chưa biết đấu :))

Thôi đi.. Cái Coment " Mình Flash cho khách..." Bị ông xóa lâu rồi... Còn lạ gì... Bị mấy Mem chỉ trích nên xóa... Cứ vào từng topic đọc Coment của Mem này là hiểu ngay... Là người thế nào...
p/s: Nói thật với Hào... Bản tốt cứ giữ lấy dùng... Share lên vừa tốn tiền Up... Vừa bực mình... Ai xin có thể Share qua tin nhắn...

socloc20

Thôi đi.. Cái Coment " Mình Flash cho khách..." Bị ông xóa lâu rồi... Còn lạ gì... Bị mấy Mem chỉ trích nên xóa... Cứ vào từng topic đọc Coment của Mem này là hiểu ngay... Là người thế nào...
p/s: Nói thật với Hào... Bản tốt cứ giữ lấy dùng... Share lên vừa tốn tiền Up... Vừa bực mình...
xạo thì xạo có giới hạn thôi, xạo quá ko ai tin nổi nữa đâu :))

ThanhTungHT

Active Member
xạo thì xạo có giới hạn thôi, xạo quá ko ai tin nổi nữa đâu :))

Thôi đi... Tôi nói lúc nào cũng có chứng cứ... VD Duy Thanh Copy Rofs2 của người khác... Bằng chứng rành rành còn chối cãi...
Stop tại đây nhé... Bực mình với loại người này...

socloc20

Có bộ ICon anna mới bến binh24 đấy