• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

9 Omnia Homescreens | 5800 v51.0.006 CFW by Anther (Update 19/9)

Bạn có thích phong cách Omnia của bản CFW này?

• Total voters
    85

Hero_4ever

Vậy thì mình ráng đợi thôi, khi có nào có bản Full TV thì cook 1 bản cho mọi người dùng nhé :))

huaminhquan

Anther làm 1 bản cook FW C6 đi,e đang đợi dài cả cổ nè.hjhj.có bàn phím TV rùi đó Anther.a cook 1 bản trc đi,e đang mog lắm đây,có j thì sẽ khắc phục sau,mấy hum nay đợi CFW của Anther mãi mà hem thấy,cook đi Anther.e thấy có người cook cho 5530 nhiều mod rùi kìa,e mong quá hà

vancopvt

mình không hiểu bản v1 hay v2 mới hơn, xài good hơn. Ai biết vui lòng chỉ mình với nhé. Thanks

vancopvt

cho mình hỏi cái này nữa nhé. Có cách nào thêm icon vào phần thanh trượt trên màn hình ở hiệu ứng ss kô? Nếu có thì làm ntn?

Anther1991

cho mình hỏi cái này nữa nhé. Có cách nào thêm icon vào phần thanh trượt trên màn hình ở hiệu ứng ss kô? Nếu có thì làm ntn?

Có mà làm khó khăn lắm pác à. Icon hiện ko đẹp nữa

leoaries1986

Anther1991 có thể cho mình file hiệu ứng lá rơi + cách cook vào Room bản V2 của Anther ko?Mình thích cái hiệu ứng lá rơi + bản V2 của Anther quá mà ko bít cách cho vào.Mong có được sự giúp đỡ sớm của Anther.Thank so much...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

cuong_tv

Anther1991 ơi, bạn có thể cook giúp mình một bản giống như vậy nhưng dùng cho con 5530 được không vậy ? Bản này đẹp quá !

Khoaaaa

Active Member
Có bản update ko a,cfw 58 mà có menu4*4 thì hay wá,a cố gắng ngiên cưú cho ae dc ko

Khoaaaa

Active Member
Em thấy bản cook này củng rất tuệt,nhưng chỉ tập trung vào cái hs,nếu thay đổi nhiều hơn ở menu,hiệu ứng,sẻ tạo sự lạ lẩm lớn hơn,hìhì,góp ý với a anther thế thôi

Khoaaaa

Active Member
A anther bỏ wên bản cook này rùi,huhu,bà con gỏ kẻng cho a í nhớ lại nào,ít nhất củng rò rỉ thông tin j chứ nhỉ,chơi như kiểu sờ mát fôn í

Kurwa_Masz

Có bản update ko a,cfw 58 mà có menu4*4 thì hay wá,a cố gắng ngiên cưú cho ae dc ko

đồng tình với ý bạn này:sau 1 thời gian dùng chán C6 vì tốn Ram và mất cái nghe nhạc của 5800.Mình quay lại mái nhà xưa,nhưng giá mà có ban icon 4x4 thì nhìn chắc hoành tá tràng hơn 3x4 là cái chắc.
chờ ngày mai trới sẽ sáng....
thanks !