• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

matmeo41087

Gọi đi bật loa ngoài, tắt loa ngoài, end call ! Thử xem được kg

ok dc roài he2 còn cái lỗi bắt dc sóng wifi mà ko vào dc web nữa khắc phục sao bay giờ ko cài dc phần mềm vì chưa có công cụ Explore.~X(

kakatoi

ok dc roài he2 còn cái lỗi bắt dc sóng wifi mà ko vào dc web nữa khắc phục sao bay giờ ko cài dc phần mềm vì chưa có công cụ Explore.~X(

llên maket đầy mà bạn. chọn lấy 1 bản là đc

dùng tam GPRS đi mất 2k nữa cj mấy ^^!

Cao_HTC

Dạ vâng em sài T-Mobile ạ. Các bác T-Mobile cứ chiến đi . Quả 2.0 này hơi bị ngon ạ. HD2 thường em ko có nên chưa biết
@clarkht : Font vẫn sửa như bình thường bác ạ

Sửa font như thế nào bác giúp mình với. Mình đã flash đc bản 2.0 của MDJ thấy cũng mượt lắm nhưng lại bị lỗi font tiếng Việt khi xem web. Bác giúp mình với

bonmat8888

Mình đang dùng thử bản gauner1986's HD-FI 0.3, không sync được PC, có cách nào không các Bro? Sau khi đã test, các Bro thấy bản nào hay đối với loại T-mous?

vanthai1592

em đã cài và thành công nhưng khi nhìn lại bộ nhớ của máy thì chỉ có 101MB free, em muốn chuyển các app lên thẻ nhớ, các bác có phần mềm nào ko cho em xin ạ. ( em xài HD2 T8585)

bonmat8888

em đã cài và thành công nhưng khi nhìn lại bộ nhớ của máy thì chỉ có 101MB free, em muốn chuyển các app lên thẻ nhớ, các bác có phần mềm nào ko cho em xin ạ. ( em xài HD2 T8585)

Bác cho tôi hỏi 1 câu gà: xem các thông tin đấy ở đâu? tôi vào setting thì không thấy các thông tin đó, chỉ thấy ghi:
Thẻ nhớ: tổng bộ nhớ 14,83GB; Bộ nhớ sẵn sàng 6,83G;
Bộ nhớ trong: 676MB

massage000

Mình đang test bản NAND JDMS 1.6.2. Quadrant 1400. Nói chung khả năng đáp ứng là một 9 một 10 so với bản SD. Nếu thích JDMS thì các bạn vào ĐÂY nhé :D

vanthai1592

Bác cho tôi hỏi 1 câu gà: xem các thông tin đấy ở đâu? tôi vào setting thì không thấy các thông tin đó, chỉ thấy ghi:
Thẻ nhớ: tổng bộ nhớ 14,83GB; Bộ nhớ sẵn sàng 6,83G;
Bộ nhớ trong: 676MB

em vào setting >> Sd and storage card>> Internal phone storage. em cũng ko rõ ( mem mới xài android lần đầu) mong các bác giúp

sutu

Mình đang test bản NAND JDMS 1.6.2. Quadrant 1400. Nói chung khả năng đáp ứng là một 9 một 10 so với bản SD. Nếu thích JDMS thì các bạn vào ĐÂY nhé :D

Bản này đã root chưa vậy bác? tình hình rom ,ram the nào vậy?

anhvu_cdrom

mình dùng 2 bản HD 02 và DFT stock dều bị lỗi: khi gọi điện loa thoại rất to nghe như loa ngoài, khi chỉnh âm lượng bé di thì chỉ được cuộc gọi ấy. khi gọi cuộc khác loa lại bị to

massage000

Bản này đã root chưa vậy bác? tình hình rom ,ram the nào vậy?

root rồi bác ạ. ram tầm 250-300 mb. rom free 230mb. app có thể chuyển sang sd card tỉ lệ thành công là 60%.

tulove1

Nói chung mà ngon như cài trên thẻ nhớ, kekekkek, nhưng kém cái là pin kô bằng (nói thẳng là quá thướt). Tớ đang dùng bảo Desire HD. Thích bản MUIU nhưng cài mãi không load vào Android được.