• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Bình chọn] Thăm dò ý kiến ae box S60V5 - CFW PDAViet

Bạn có đồng ý với ý kiến của tôi?

• Votes: 140 93.3%
  • Không

Votes: 10 6.7%

• Total voters
    150
Status
Không mở trả lời sau này.

Anther1991

Dạo này em Thanh đang thi cuối kì,Tôi cũng đang cày CEH,bít sao đây?
Bảo ông Trường gia hạn thời gian đi,tại lập topic này sớm quá.

Phí học và thi CEH là bi nhiêu vậy pác??? ;;)

dumber89

ý kiến rất hay. nhiệt tình ủng hộ. làm việc nhóm đúng cách sẽ luôn luôn hiệu quả hơn solo. xu hướng này các diễn đàn mobile lớn làm lâu rồi, điển hình là nhóm của rohit008. biết đâu 1 ngày có group của VN cạnh tranh với các nước khác?

tung0088

Phí học và thi CEH là bi nhiêu vậy pác??? ;;)

Phí thi là 250$,còn học thì free,đang học với anh đã có chứng chỉ CEH mà.

ý kiến rất hay. nhiệt tình ủng hộ. làm việc nhóm đúng cách sẽ luôn luôn hiệu quả hơn solo. xu hướng này các diễn đàn mobile lớn làm lâu rồi, điển hình là nhóm của rohit008. biết đâu 1 ngày có group của VN cạnh tranh với các nước khác?

Cậu nói sai rồi.FW hack của VN tốt hơn hẳn của nhóm nước ngoài!
Và Pro điển hình là Cậu Bình hay còn gọi là bĩnh:))
Cậu thử test tất cả FW của mình và của nước ngoài,cậu sẻ thấy của mình tốt hơn.
Tất nhiên VN bắt chước nước ngoài 1 số ít,như lấy của PNHT,...
Thì mún hoàn thiện bản thân,trước hết phải biết tiếp thu cái tốt của người ta,rùi biến thành của mình,rùi tốt hơn nữa;;)

mrquyen1993

khoảng thời gian này lập topict có vẻ ko hy vọng vì sắp đến thời gian thi học kì lẫn đại học mình mới thi xong học kì hôm nay xong , mình nghĩ nên để mod lock lại sau kì khủng hoảng rồi mở lại cũng đc chứ toàn thấy spam:-? (đây chỉ là gợi ý thôi tùy chủ thớt)

Anther1991

Phí thi là 250$,còn học thì free,đang học với anh đã có chứng chỉ CEH mà.

Trời ui, sướng chưa. Hiện tại tui chỉ phấn đấu được MCSA + CCNA là mừng rùi. Tới đó rồi tính tiếp, dù sao cũng chỉ mới năm 2, còn ngây dzại lớm X_X

khoảng thời gian này lập topict có vẻ ko hy vọng vì sắp đến thời gian thi học kì lẫn đại học mình mới thi xong học kì hôm nay xong , mình nghĩ nên để mod lock lại sau kì khủng hoảng rồi mở lại cũng đc chứ toàn thấy spam:-? (đây chỉ là gợi ý thôi tùy chủ thớt)
Dù sao cũng đã có được số vote rồi, giờ xóa topic cũng được >:) Ý mà xóa thì mất thanks, vậy lock thoy X_X

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
lúc chiều phân vân k biết có nên đăng kí 1 chân k.nhưng giờ thì chơi luôn

cho m xin 1 slot cfw x6

NguyenDuyThanh

Em tự biết quyền lực mình có hạn và không có thời gian nên có lẽ pác nên nhờ nguyenduythanh lập nhóm cho 523x đi. Vấn đề ở chỗ thuyết phục pác ấy đóa

Mình thì dễ tính lắm, thế nào cũng đc. Cái chính là hiện tại rất bận. tầm 20 ngày nữa mới rảnh rỗi đc. Nếu góp đc 1 phần nhỏ nào thì sẵn sàng giúp cho team :)

Anther1991

Mình thì dễ tính lắm, thế nào cũng đc. Cái chính là hiện tại rất bận. tầm 20 ngày nữa mới rảnh rỗi đc. Nếu góp đc 1 phần nhỏ nào thì sẵn sàng giúp cho team :)

Tui thì khoảng 25 ngày nữa mới được giải phóng hoàn toàn. Nghỉ được vài ngày thì lao vào học hè, oh yeah \-/
Tui có ý tưởng vầy: trưởng các nhóm cook sẽ họp với nhau về phong cách cfw (theme, hiệu ứng, hình khởi động, chức năng), rồi sau đó cook các cfw y hệt nhau cho tất cả dòng máy, như vậy sẽ dễ tạo nên trào lưu cho người dùng, mới tưởng tượng mà đã thấy sôi sụt, sửng sốt, so hot :X

tung0088

Tui thì khoảng 25 ngày nữa mới được giải phóng hoàn toàn. Nghỉ được vài ngày thì lao vào học hè, oh yeah \-/
Tui có ý tưởng vầy: trưởng các nhóm cook sẽ họp với nhau về phong cách cfw (theme, hiệu ứng, hình khởi động, chức năng), rồi sau đó cook các cfw y hệt nhau cho tất cả dòng máy, như vậy sẽ dễ tạo nên trào lưu cho người dùng, mới tưởng tượng mà đã thấy sôi sụt, sửng sốt, so hot :X

PDAViet đang cố vực dậy Symbian ;;)

zajsexkute

ai có thể giúp em mod đổi theme trong rofs2 không? em đọc mấy bài trong diễn đàn nhưng làm rất rắc rối

Anther1991

ai có thể giúp em mod đổi theme trong rofs2 không? em đọc mấy bài trong diễn đàn nhưng làm rất rắc rối

Từ từ rồi sẽ hiểu :))
Vì bộ não lun bị "sốc" khi tiếp thu những điều quá mới. Từ từ hết "sốc" rồi sẽ hỉu là vậy ;;)

tung0088

Tớ thấy các bài của ngviethoa về loại bỏ theme dể hiểu và đơn giản đấy.bạn đọc bài của bạn ấy nhé ^^

xubaxabu

Mình nghĩ là nên có 1 bản tích hợp tinh hoa và 1 bản tiết kiệm pin.

na5000

fw có rất nhiều tiêu chí để mình lựa chọn ! hồi trước thì mình thích dùng spb mobileshell nhưng bây giờ mình biết edit themes nên chẳng cần ! mỗi khi thấy fw mới mình đều flash thử rất bất tiện mỗi fw mình đều thấy 1 điểm nào đó không hợp lý ! nên mình nghĩ các vip nên hợp lại và đưa ra 1 fw hoàn chỉnh ! thanks

Dragon459

Manager
chuyện hợp lại thì bất cập lắm.vì chả có mod nào thống nhất vụ ấy cả.chứ ai chả muốn xài 1 bản hoàn chỉnh chứ.
hơn nữa các mod lại thích làm việc riêng lẻ.để có thể thoải mái làm theo ý mình.bản thân mình cũng thế thôi.cook riêng.cái nào hay thì xài. không thích thì bỏ.không sợ ảnh hưởng tới ai
với lại topic lập ra đã lâu mà có thấy khác biệt trên diễn đàn đâu. lượng cfw mới thì vẫn ra như nấm mà sự khác biệt thì k rõ rệt duy chỉ có cái khác biệt là cái tôi cá nhân của các chủ pic cfw là rõ rệt nhất

m mạn phép nói rằng.nếu đã quyết tâm làm thì thành lập nhóm cfw cho sớm.bàn ra tán vào lâu lâu rồi chìm xuồng
rồi kết quả tất yếu là close topic mà k đạt được kết quả gì cả

Anther1991

Tui cũng nhận thấy việc làm nhóm có nhiều bất cập, bất cập ở khâu làm việc thì có thể giải quyết, còn bất cập trong sâu thẳm tâm hồn mỗi cooker thì em pó tay. >:)

Status
Không mở trả lời sau này.