• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V67 (Core 23420) + TP2's MANILA 2.1

PhamQuang

Manager
mình cũng vậy.không biết sao nó không tự install nữa. tốn thới gian khi cài lái 1 đống soft quá.ai biết cách nào xin chỉ mình với.thanks

Chức năng Autoinstall vẫn hoạt động bình thường kia mà, mình có tắt nó đi đâu.
Các bạn hãy tạo thư mục với tên "Autoinstall" trên thẻ, cho CAB vào đó, sau đó HR lại, chạy tốt mà.

FreemanNFS

Chức năng Autoinstall vẫn hoạt động bình thường kia mà, mình có tắt nó đi đâu.
Các bạn hãy tạo thư mục với tên "Autoinstall" trên thẻ, cho CAB vào đó, sau đó HR lại, chạy tốt mà.

cháu đã làm đúng như vậy. HR cả chục lần mà vẫn vậy. không biết tại sao nữa.chắc do 1 số máy có lỗi gì đấy, vì cháu thấy vẫn có người làm được người không. thanks bác Quang nhiều.

cuncon2008

Ae cho hỏi bản V76 này chỉ khác bản V66 ở chỗ bác Quang cho thêm cái Driverpack3D của Neo vào thôi ah?

xaoc

Hi PhamQuang!!! When you'll make a Rom on build 23060??? And what about off 6.5??? When will be???

nepec

battery icon

I like the battery icon with percentages inside=D>. Any advise on where can I find the source for this to include in mine homemade rom?
Thanks in advance.

php

cháu đã làm đúng như vậy. HR cả chục lần mà vẫn vậy. không biết tại sao nữa.chắc do 1 số máy có lỗi gì đấy, vì cháu thấy vẫn có người làm được người không. thanks bác Quang nhiều.
trước mình cũng tạo thư mục Autoinstall nhưng chỉ cài được 1 số file cab trong đó thôi; không biết tại sao nữa, hix! bạn tham khảo ở đây
http://forum.ppcgeeks.com/showthread.php?t=20753
mình đã làm được theo tool này, cài toàn bộ file, ngoài ra còn chức năng copy file và nhiều cái khác nữa...
have fun :D

tlerner

Khi sẽ v68 đi ra? Nó có bị manila 2,6?

Tôi thích những roms nhưng tôi thực sự bỏ lỡ manila 2.5.

DucLong

Super V.I.P
Khi sẽ v68 đi ra? Nó có bị manila 2,6?

Tôi thích những roms nhưng tôi thực sự bỏ lỡ manila 2.5.

Bạn này muốn hỏi:
When v68 will come out? It has been 2.6 manila?

I like the roms but I really miss manila 2.5.

PhamQuang

Manager
Sao tôi up bản ROM này song Radio vẫn là v. 1.14.25.24 nhỉ?

Đơn giản là bạn chưa hiểu gì về ROM và Radio mà thôi.
Đã có nhiều bài viết về vấn đề này rồi đó, hãy tự tham khảo và đọc các Topic đã có, bạn sẽ tự thấy.

FreemanNFS

đang đợi bác Quang cho ra V68 tiếp đây. hy vọng bác build theo phương diện nhanh, mượt. không cần đẹp mà chậm. vài dòng ý nguyện của cháu. cám ơn bác Quang trước. xin lỗi đã spam